Lý 2 !!! chơi đừng hỏi , chơi quá là chơi luôn !! :x

mấy anh chị ơi lớp 11 được mặc đồng phục riêng ko hay chỉ có lớp 12 thôi ạ
bọn lớp em đang định làm đồng phục

ko mặc màu xanh đâu màu đấy trông thiếu sức sống lắm mà nhìn trông như công nhân vệ sinh môi trường ý.Hay là màu đen chữ trắng đc ko

tôi thấy I love MO cũng là quá chuẩn, còn màu thì xanh nc biển da trời đậm muôn năm
hồng lolz XD ngò vs chị hằng cút sang lớp văn
vàng lolz XD lủ vs tex cút sang lớp toán với hội giầy vàng
I love Cún Mốc CM mang nhiều ý nghĩa hơn MO XD

Mọi người hiểu lầm mình mình là màu đỏ ko phải hồng nhá

lớp nào mặc df cũng dc
rồi có j xin phép gvcn hỏi xem hnao dc mặc em ạ

ngò bảo đỏ kìa

thế nhá màu đỏ màu,màu của Việt Nam :x i love VN đc chứ hả

đen vàng :D các bạn có để ý logo + poster của beeline rất nổi trên các con đường không :"> nhưng giờ nó nổi quá rồi :D không nên đụng hàng

xanh công nhận đẹp, nhưng tùy sắc thái. Nhiều khi trên máy tính trông rất đẹp, nhưng in ra nó thành nhợt nhạt hoặc chóe. Nên chọn sắc xanh trông thanh 1 tý, chứ xanh biển đậm như security thì hơi kinh :))

1 cách phối nữa cũng khá hay là đỏ trắng :D nhưng trông hơi trẻ con, với cả có vẻ không hợp với lớp mình lắm :p

recommend:
+ Vàng :D giống Dreams&Team nhưng mà who care, trông vẫn nổi
+ Be. Có ai biết màu này không nhỉ :D gần giống màu kem sữa. In ra khá đẹp, trông rất nhã.
+ Xanh:

tớ khá thích màu ở giữa và góc phải dưới cùng

Chỉnh sửa lần cuối:
ngoài lề tí

Có ai biết tại sao nik yahoo lúc thì sign in dc lúc thì lại báo là Your acc has been locked (813 ..... ) ko :| ?

toàn màu xanh,màu xanh chỉ làm đồng phục cho bảo vệ đồng phục công nhân đồng phục cho những người đi làm thôi thật đấy

sơ mi trắng :)) áo đồng phục hồng nhẹ :-" mình thích hồng =))
vàng thì phối vs xanh lá cây chứ ai lại vàng đen trông kinh chết =)) chỉ để nổi label như beeline thôi :D
màu đỏ mận tím phối vs trắng in nổi cực đẹp :))
xanh be đang là mode đấy =)) nhưng vấn đề là màu xanh thế nào ở cái của thông thích cái ở giữa bên phải ( nhạt hơn chút ) và cái góc phải cuổi cùng ( đậm hơn nữa ) xanh này thì phối vs màu chữ vàng là best

... 7 sắc cầu vồng đẹt đẹt
tay trái đỏ tay phải vàng ở giữa trên màu xanh chuối dưới màu xanh biển 2 núm màu đen đằng sau màu hồng ok?

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên