Lý 2 !!! chơi đừng hỏi , chơi quá là chơi luôn !! :x

oh đúng rồi vụ cậu nhật hổ báo là thế nào đấy lúc đấy mình chả biết gì cả

điềm báo năm nay có vẻ ko sáng :))
đệt năm nay éo dc feat cùng con hói ngu rồi cái dm :((
thôi ko sao mình feat tài ngu vậy
vâng bộ đôi lane huyền thoại butcher wang xích vs dazzle bám lane farm :)) legend vcc :))
@ bình dm bố tưởng mài bảo chiều ra thọt vag lủ :))
còn 1 vấn đề nữa mặc dù éo muốn nhưng vãn phải nói ông hiếu đi wa' trớn vcl rồi đây' :))
nhật ơi cậu hổ páo phát nữa đi tôi xem :))tôi vẫn chưa dc xem cậu hổ páo'

đẹt các cậu ,hẹn sáng thì ra chiều ,sáng ra tự sướng vkl .

Thông: sơ đồ lớp làm gì :-? up lên đây lại qua photobucket ngại lắm ra ngoài send cho

mà tssssssssssss nik mình nó bảo bị lock ko vào dc :| :| :| may là fb để remember nhg mà rồi cũng sẽ thọt trong nay mai thôi

Sau 4 ngày chống trả lại virus H1N1 nhưng vẫn vận nội công để cày HAO với fb, chiều hôm qua mình đã bị tẩu hỏa nhập ma, nội thương trở nên trầm trọng :( mức độ nguy hiểm 38,5 độ. Có thể sau sáng hôm nay nếu tình hình ko tiến triển mình sẽ bế quan trị thương tại một bệnh viện nào đó, hẹn gặp lại các bạn sau :|
@Lủ: tuy hơi tiếc nhưng ko làm thế nào đc :(

Thôi cậu thọt rồi đi viện đi ko chết lúc nào ko hay đâu =))

á mình phát hiện ra chúng ta chưa có ảnh lớp. ông chụp ảnh chết đâu rồi ????
với cả đồng phục lớp nữa làm nhanh đi ko lại cứ rề rà như năm ngoái :-s làm phát I love Lý 2 đơn giản thế là xong ai mặc vào cũng đẹp :x

đồng phục lớp nên làm để mắc đi đâu cũng đc, đám cưới đám ma ..v.v.. :D

@ Ngò: ngồi đâu thì ngồi trừ ngồi theo stt ~"~

Đồng phục lớp cũng nên design cho chơi 1 tý :D or thuê designer cũng được

Thế mang sơ đồ lớp đến để phải ngồi theo stt à
Đồng phục lớp may hẳn suit vest mặc cho nó chơi :)

Mang sơ đồ đến để ngồi lại như năm ngoái ý. Cả lớp tự khắc ngồi ổn định thì thầy cũng chả đả động gì nữa đâu.

Vest đắt lắm = = với cả nóng

uh công nhận là đắt thật thế thì cũng hơi bất cập nhỉ

may quá các bạn trẻ ạ, chưa đến mức phải vô viện :))
:)) :)) bây h anh đã nắm quyền lực trong tay, cậu lào LL là B-A-N ban chết mợ nó đê :)) :))

nói chung là bây h làm 1 quả áo đồng phục in sơ đồ lớp lên đấy, thế là ai cũng thỏa mãn, giải quyết được vấn đề của mọi nhà :))

thôi muộn rồi bây h áo chỉ cần có danh sách lớp theo số thứ tự là sẽ có sơ đồ lớp thôi

áo lớp là màu trắng à
xanh lá cây dc ko :D
xanh lá cây xong I love lý 2 liệu mà đỏ có bị tối ko

Tớ thấy nên thiết kế độc độc 1 tý :D I love L2 công nhận hay nhưng kiểu này hơi cũ :D

Để hỏi thử Thùy Dương xem :p vừa mới sang bên đấy chắc nó vẫn đang rảnh rỗi :))

tao đề ngi làm quả đồng phục em yêu bác Thinh, là chuẩn...xong đằng sau ghi 5 điều bác Thịnh dậy là độc mie nhất trường :-j....mà làm j thì làm, cho tao 1 cái nhớ :D trước noel là chuẩn vì noel có ng` sang kia :D

Thế còn đề nghị in hình obama ở mặt trc, mặt sau in hình ozawa thì sao nhỉ ;;)

Back
Bên trên