Lý 2 !!! chơi đừng hỏi , chơi quá là chơi luôn !! :x

ko cần i love l2 đâu NQ lắm bây h là con lạy đức mẹ Maria ***** là đc =))

íu đùa làm thật mà mario cái j
làm đi
đừng áo phông trắng
da trời hay lá cây

Thôi đừng màu xanh kiểu nó cứ nhợt nhạt thế nào ý nên chon màu khác có gam màu chói hơn đi :D

hãy tìm màu mà cụ đứ mặc vào cũng hợp ý =))
đùa làm thật mình cũng thích I love MO :x :x

Màu đỏ nhạt cũng hơi hồng hồng ý màu đấy đẹp mặc màu đấy cho nó có sức sống 1 tý mà làm 1 dòng nhỏ nhỏ i love MO cũng đc chả sao đâu ai biết MO là gì đâu nếu ai hỏi thì bảo là Michael Owen.

cái màu mà Ngò vs chị hằng đụng nhau ế =)) =)) =)) :">
thích cực =)) he'he' :-"

MO, mấy h còn MO, chưa xem tin mới ah, h toàn chơi vs loại già..... MO nhão lắm hết giá rồi :-j, h là cứ phải SO =))...mới nổi

----------

cái màu thằng ngò bảo có phải là "hồng cánh sen" hay còn gọi là "tím hồng" ko nhở =)))))))

Chỉnh sửa lần cuối:
Bố láo màu đấy là đỏ nhạt hay đỏ hồng chỉ hơi hồng thôi thực ra vẩn là đỏ
@Thịnh:MO tuy nhão nhưng nó gắn bó vs kỉ niệm :)
@Tex:Tao biết tao vs Hằng hợp nhau mà :)

ông nói như ông chơi rồi ý =)))))), bố ông, đấy cho ông, h còn ai thèm nữa :))....bây h ra nhiều hàng mới, ngon hơn nhiều :-j

ko tao cho "bạn tao" vào chỗ nó vừa cả cái chai đâu có cho tao cũng ... tặng người khác =)) quan trọng MO ko chỉ là 1 cái tên đâu MO gắn liền vs văn hóa S** của lớp mình

bắt đầu nói nhảm rồi đấy......:))
quay lại chủ đề đồng phục đê,lần nào bàn về cái này thì các bạn đều rất focus và các ý kiến đều mag nặng tính " ném đá hội nghị"...........

1. về chuyện MO: chúng ta làm cho 50 ng` ko phải ai cũng thik MO :( mặc dù kỉ niệm của các bạn vs MO cũng khá n` nhg mà vẫn phải stop Mo tai đây :D

2. Màu sắc: đồng phục lớp chả biết chất liệu ra sao nên là sợ mấy màu nhợt nhợt design trên máy thì đẹp chứ lúc làm ra thì chả biết tnao` :-?
màu vàng dc ko các bạn trẻ :-? vàng trong 7 sắc cầu vồng ý chứ ko phải vàng nhờ nhờ :-?

3. bàn linh tinh thì có mà đến Tết. đứa nào biết PS vs có khiếu hội họa kiểu Nhật, Tùng Hói, Dương .. thì thử vài phát rồi mọi ng` cùng góp ý

vàng kiểu Camp của tex là dc
tex post cái ảnh áo của mày lên đi
vàng đấy thì dc :))
vàng thì mình phải giữ da trắng thôi =))

thôi xin cái vàng đấy ... VYEP , dream team , rồi bên gì nữa ý =(( suốt ngày vàng >"< ngán bỏ xừ ra =)) cái vàng đấy đc cái chụp ảnh nổi dã man :)) nhưng mà bị commonplace rồi
nghĩ cái gì độc độc như màu hồng ý :X :X :X =)) hoặc màu xanh lá cây chữ trắng đen cũng rất nổi =))

thật sự là đồng phục lớp làm thì đừng có khác người quá lớn rồi sau này ko dám mặc nữa thì chết kinh nghiệm áo đồng phục lớp cũ của mình có ai muốn xem ko :D
cái nữa là nên thuê người design hẳn hoi ko phải lớp mình vẽ kém đâu mà thực tế kiến thức thời trang ko có nếu cứ mỗi người 1 ý thế này thì ko xong đc đâu.Nếu người trong cuộc làm thì kiểu gì chả có người thế nọ thế kia tốt nhất là nên là người ngoài thiết kế thì hơn

ko hồng đâu bọn nó ko đồng ý thì teo
mà màu hồng cũng bựa sao sao ý
bh thống nhất màu nền đã mọi thứ tính sau

vàng kia mấy cái camp lẫn chứ trg mình chưa thấy lớp nào , cũng dc mà
1 là vàng 2 là xanh lá cây
ok ?

Back
Bên trên