Lý 2 !!! chơi đừng hỏi , chơi quá là chơi luôn !! :x

cầu vồng chỉ có đỏ cam vàng lục lam chàm tím thôi nhá ko có mấy màu kia đâu

^^!, ấn tượng ghê. Nhưng rõ ràng là đồng phục lớp không cần phải ai cũng giống ai mà. Bởi rõ ràng trong lớp cá tính mỗi người là khác nhau, nhóm bạn chơi thân cũng khác nhau, richtig ? Nhưng tất cả đều là dân lý 2 nhỉ ? Vậy thì tôi nói thật:
1 câu là đã làm thì đầu tư vào 1 chút, kỷ niệm 3 năm này tôi chắc không ai muốn quên đi đâu :D.
VD : Mỗi ngày ai cũng nghĩ ra thêm ý tưởng về cái áo của mình hay của nhóm mà mình chơi thân (nhớ hỏi cả nhóm đó về ý tưởng).
Bên cạnh đó thì ý tưởng về nét chung trên chiếc áo cũng cần được đầu tư kỹ lưỡng để cho mọi người nhìn thấy 2 chiếc áo của 2 người chơi khác nhóm nhưng cũng chỉ ngay mặt " Chúng mày học Lý 2 hả ?":D.
Đừng vội vàng làm gì để mọi người phí tiền vào những thứ mà họ không hề thik khoác lên mình, điều đó chả khác j` vứt không 3 năm học và mọi kỷ niệm vui buồn cùng nhau.

Chỉnh sửa lần cuối:
chiều theo ý kiến của mỗi bạn còn muốn gì nữa
thôi duyệt bừa 1 cái nào đó luôn cho vuông cho nó sớm chợ

cậu nhật ko nhất thiết nâng quan điểm lên thế mọi người vẫn chỉ đang bàn bạc thôi mà đã ai đưa ra kết luận nào đâu.(mà nói thật tôi cũng ko hiểu cái vd của cậu)

hình như ý Nhật là áo mỗi người 1 kiểu :-/

tớ thấy vàng đẹp đấy chứ :-?? đụng hàng bên tình nguyện nhiều thôi chứ đồng phục lớp vẫn ok. Với cả đồng phục độc đáo ở họa tiết chứ tông màu nền bị trùng cũng khó tránh. Ai biết được màu mình chọn sẽ không bị trùng với các lớp khác cùng khối sau này.

một vài mẫu áo vàng:

vietnam-common-fornewsletter-dreams-and-teams-programme-image-300x200-dreams_and_team_hanoi_2007.jpg

P.s: màu vàng để lâu bị phai màu trông vẫn ổn.

đẹp thì đẹp nhưng người ta có quan niệm vàng là màu của C** nên ... mình thì nghĩ khác nhưng bọn chọc ngoáy nó lại nghĩ khác :-ss phiền lắm

vàng =.=" chụp ảnh rất đẹp :)) nhưng kiểu đụng hàng nhìu quá ý :(( ... mình thấy ý tưởng rainbow cũng hay =)) =)) =)) ...
mà kiểu làm áo theo nhóm cũng chả hay lắm ~.~" kiểu gì ý thế ai k chơi theo nhóm thì 1 màu riêng rẽ ah :-w k đc =)) , ví dụ kiểu 47 người chia các màu đều rồi cho mọi người chọn còn đc =))

Anh ơi có 46 người thôi nhá lấy đâu ra 47 đấy :) tôi đố ông phôi màu kiểu rainbow đấy :-?

3 hôm nay ko vào đc hao, hôm nay đành ra đạt :| Mình thick màu đen kiểu vista hơn :D

đồng phục lớp làm theo kiểu truyền thống đi lễ phục nhà vongonla famiglia thôi :-c đồ vongonla dc chia thành 2 loại chính trang phục chiến đấu và trang phục thường ngày

%5Blarge%5D%5BAnimePaper%5Dscans_Katekyo-Hitman-Reborn_NekoiEchizen%281.39%29__THISRES__162888.jpg

boss vongonla la vongola đệ thập Vongon[X]la de
large%5D%5BAnimePaper%5Dscans_Katekyo-Hitman-Reborn_x1999fan(0.67)__THISRES__210954.jpg

Gokudera de pioonner từ sau wen rồi :))

1 số phụ kiện kèm theo nhẫn khuyên tai súng xích vòng nhà vongonla
7 nhẫn bầu trời ,mây ,mưa ,mặt trời ,bão,sấm ,sương mù

Chỉnh sửa lần cuối:
đã bảo là 7 màu đi rồi có 2 cái núm ai thích màu gì tô màu đấy vào XD
=)) sau lưng mỗi người 1 chữ để sao in áo ra có 46 chữ cái ghép thành 1 câu gì đó dài vê lù =))
chơi thân thì mặc 4,5 áo thành 1 từ để sau này gặp còn ghép đc với nhau =))

----------

ghép thành bài hát con gà nam xoăn cũng đc

đồ mafia nét vl :))
éo thể đụng hàng vác theo mấy con Desert Eagle thì vô cm đốii =))
1 vote cho đồ tông đen :))
màu đen lôi cuốn , trắng cũng dc ji hoo :X

Chỉnh sửa lần cuối:
hư vô =))
chết xừ chữ ký phổn =)))) baby i luv ziu i'm waiting for ziu :x :))

cầu vồng chuẩn men :x
ghép chữ lằng nhằng phết nhg cũng là 1 ý kiến ko tồi

Back
Bên trên