Lý 2 !!! chơi đừng hỏi , chơi quá là chơi luôn !! :x

hiểu đống chữ hàn wuoc' ở dưới ko dung =))
từ khi xem các thể loại phim hàn wuoc' vs đống hentai ecchi , maria ozama nhật các kiểu và với bản tính máu mafia ý feat vn mình đã có thể nói 5 thứ tiếng =))
làm đồng phục mafia đi mờ L2 famiglia :))

Chỉnh sửa lần cuối:
cho em hỏi anh Nguyễn Hữu minh hiếu ngồi ở chỗ nào trong phòng 412 ???
Ở cái chỗ .... ờ thì cái chỗ ấy ấy đấy :-ss :-ss
đã bảo là 7 màu đi rồi có 2 cái núm ai thích màu gì tô màu đấy vào XD
=)) sau lưng mỗi người 1 chữ để sao in áo ra có 46 chữ cái ghép thành 1 câu gì đó dài vê lù =))
chơi thân thì mặc 4,5 áo thành 1 từ để sau này gặp còn ghép đc với nhau =))

----------

ghép thành bài hát con gà nam xoăn cũng đc

một ý tg rất hay :))

sặc sỡ wa' ra đường dễ bị ném tạ vào mồm lắm tôi ghét bị ăn tạ
mấy cái nhẫn cũng rẻ hàng nhái 180 cành 1 loét =))
xích xiếc thì 200 cành
mấy bộ vest thì khoảng 10 củ 1 bộ=))rẻ í mà miễn là dưới 15 triệu là dc =))câu nài nghe wen wen =))
tiền nó là biển =))

Chỉnh sửa lần cuối:
DM đi EU về cái đầu khác hẳn, ít ngu đi bao nhiêu =)). Tôi nghĩ là biểu tượng lớp "lý 2" là chưa có, đề nghị mọi người focus vào nó và cho thêm 1 số ý tưởng táo bạo
P/S : Mỗi cái áo 1 màu còn logo thì chung tôi thấy cũng hay ^^!

Có nên chia cái áo ra làm 52 phần ko nhỉ, mỗi người một phần, chữ, hình vẽ, thể hiện cá tinh riêng của mình, còn trc ngực là biểu tượng chung của L2, sau lưng là hình ji hoo :)) phổn thấy thế nào ;;)

các bạn ạ đồng phục lớp nên làm đơn giản, làm cho số đông bao h cũng thế :))

=)) để hình đấy dễ bị coi là ái lắm mà mình ái thật các bạn ạ :)):">
vest y' :-c đơn jan vãi lin` dc cái là áo chống đạn ra ngoài đường ko sợ bị ăn tạ =)) L2 famiglia chơi luôn tiếng y' cho nó vô đối =))
ah` wen nhân tiện khoe luôn cái áo mới dc tặng vlu` có số 52 đằng tr'c nhe' vs cả có cả hình con phượng hoàng màu vàng nền nâu :X tối thấy lấy cm áo đầy làm dp cũng dc =))
thiếu mỗi wa? chu~ phonex luv yoon ji hoo thôi =))=))ah` mấy hôm nay đi học hì hục vẽ dc ảnh chị hằng cho ngò thẩm du và ảnh ji hoo để tự vui =))

Chỉnh sửa lần cuối:
để hình đấy dễ bị coi là ái lắm mà mình ái thật các bạn ạ
yes, cuối cùng cũng dụ đc nó lộ ra sự thật lâu năm =))
sơ mi dán logo cùng với 7 màu nhưng đều là màu sáng hết sau đó thêm quả vest chống đạn ra ngoài =))
jihoo cho vào sau lưng áo sơ mi khi nào cởi ra mới ái

thôi bàn nghiêm túc đi :| vest đắt với nóng, không khả thi đâu

mọi người thống nhất màu vàng nhé?

=)) để hình đấy dễ bị coi là ái lắm mà mình ái thật các bạn ạ :)):">
vest y' :-c đơn jan vãi lin` dc cái là áo chống đạn ra ngoài đường ko sợ bị ăn tạ =)) L2 famiglia chơi luôn tiếng y' cho nó vô đối =))
ah` wen nhân tiện khoe luôn cái áo mới dc tặng vlu` có số 52 đằng tr'c nhe' vs cả có cả hình con phượng hoàng màu vàng nền nâu :X tối thấy lấy cm áo đầy làm dp cũng dc =))
thiếu mỗi wa? chu~ phonex luv yoon ji hoo thôi =))=))ah` mấy hôm nay đi học hì hục vẽ dc ảnh chị hằng cho ngò thẩm du và ảnh ji hoo để tự vui =))
Cậu toàn vẽ ảnh jihoo tự sướng mà sao lại lôi tôi vào cuộc thế cậu ko thế đc :-?
Mà đồng phục thì ko thể quyết ở trên HAO đc có mấy người thôi để hôm nào bàn trong h sinh hoạt ý :|

ưng thầy Hóa thầy Anh quá :x
thầy Tin đáp ứng đủ dk là thầy cứ nói hs cứ làm việc riêng :))
tốt :))

đồng phục đơn giản 1 mày 1 logo
ở vai , mép áo , in cái Ly 2 0710 Ams càng tốt , bé bé xịn xịn

đừng có vest vs vs nhiều màu :-?

Đơn giản là áo sơ mi trắng, sau vẽ hình kiểu rồng bay phượng múa bằng mực đen :D

thôi sơ mi thì đi mua mấy cái dán dán vào đồng phục còn hơn
đồng phục lớp phải phông mới dễ mặc hoặc nổi thì phải sơ mi màu XD
cứ bàn đi thứ 2 đến đưa ra bàn tán là vừa

Ở Việt Nam 1 số chỗ thật là vãi lệ =))

a long day ..................?
lủ ơi tôi muốn vẽ bạn có dc k ? :">=))
dm con ngò mồm cứ chối đây đẩy mà tay cứ bắt mình vẽ chị hằng mới đau =))
tôi ko thích mặc áo phông vì tôi lỡ bị sida rồi sau 1 lần thông d' vs anh thắng hồi đi tham wan :(( sau đó lại thêm choác link linz` :((
ah` tobe mai mang máy ảnh mượn phát

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên