Lý 2 !!! chơi đừng hỏi , chơi quá là chơi luôn !! :x

chắc trông thằng tobe dáng vẻ vạm vỡ,to con nhiều thịt nên mấy bác mới có nhã ý mời chào :)).
Tông zât ở đâu chả có,ngay hà nội thiếu gì :)),nhưng mà sức mt thì chắc ko đủ đọ được với các chị ý đâu :))

Buồn cười nhỉ người phụ nữ Việt Nam hiền lành trung hậu đảm đang giỏi việc nc đảm việc nhà mà các cậu cứ nói xấu.Minh trọc đi tìm một cảm giác mới lạ cảm giác hương đồng gió nội hay lắm bạn ạ.Cái mà "em đẹp ko cần son phấn duyên thầm xinh thật xinh rất hiền" của Nguyễn Đức Cường trong "em trong mắt tôi" đấy =))

thế này là sao nhỉ Ngò ơi :-o

Chỉnh sửa lần cuối:
[-o< [-o< [-o< [-o< [-o< [-o< [-o< [-o<
:)):)):)):)):))
[-o< [-o< [-o< [-o< [-o< [-o< [-o< [-o<
amen :))

Ac ac.Luc day Study hall, may dua ban toi vao nghich may=.= X-(X-(

----------

@ Hang`:Rất sorry bạn Hằng.=.=.Mai to den hoi toi bon no' =.=.Hinh` nhu co 1 thang` hoc chung voi to biet cau. nen moi de stt nhu the.

----------

@ Hang`:Rất sorry bạn Hằng.=.=.Mai to den hoi toi bon no' =.=.Hinh` nhu co 1 thang` hoc chung voi to biet cau. nen moi de stt nhu the.

aha hnay đi học cô Nam về mình mới dc hay biết =)) vãi chưởng quá hot quá :))

mình chat vs thằng trá hình đấy hỏi chuyện mà nó kể như thật =))
có chắc ko phải ông ko đăng hiếu ;;)
may mà nó post bài xl ngay chứ nếu ko thì chắc thằng ngò tự tử *** nó mất rồi
@trọc: dự đoán tháng 8 thi lại :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Lại trá hình, ĐH cẩn thận lần sau đấy, ko có thằng bay từ VN sang US để giết người đó :))

Hey nói chung là ko có lửa thì làm sao mà có khói nếu thằng trá hình ko như thế thì làm sao mà nó lại như thế đc.Việc như thế như thế là bình thường thôi 2 năm qua anh sống trong hàng đống những tin như thế thậm chí còn hơn như thế mà có sao đâu việc quái gì phải tự tử đời còn nhiều thú vui khác chú em ạ
Mà việc như thế xảy ra như thế thì anh lại càng mừng chứ sao.Sống phải cao thượng chứ ko nên nghĩ ai cũng xấu như mình
Nhưng đừng quên chúng ta đamh sở hữu 1 sát thủ chuyên nghiệp trong tay giết người ko ghê ... iu vs thành tích ai cũng biết đó là Đức Minh đang có ý định sang Mĩ du học.Giết vài người chắc là nó ko ngại=))

Chỉnh sửa lần cuối:
Khổ quá thằng ĐM nó đang học để thi ai-eo chứ có thi top-phờ e'o đâu mà đi Mỹ mà yên tâm đi đối tượng chính của nó là phụ nữ tuổi trên 60 cơ ko có án mạng đâu mà lo mọi việc vẫn trong tầm kiểm soát mà :D

Chỉnh sửa lần cuối:
dung ơi chị đi học cô Nam a` :-O đừng bảo là học buổi 6h sáng nhé :))

đúng mới lạ chứ =)) nhưng mà đợi đến hôm nào nó đạp xe đi học cô Nam thì mới gọi là lạ =))

Tháng 6 rồi,hết chơi bời :((.
Bước vào thời gian khổ *** rồi >"<!

7h mà em =)) như hnay học 9h thì đi xe ôm vs trưa nhờ nhật minh đèo về :)) xe đạp bằng niềm tin =((

vãi quá Ngò kiểu viết trong tâm trạng rất bức bối xổ ra 1 tràng :-ss

chắc trông thằng tobe dáng vẻ vạm vỡ,to con nhiều thịt nên mấy bác mới có nhã ý mời chào :)).
Tông zât ở đâu chả có,ngay hà nội thiếu gì :)),nhưng mà sức mt thì chắc ko đủ đọ được với các chị ý đâu :))

sao ôg b' tui k đủ sức =)) cần thì hôm nào a e làm ván phân thắg thua >:/ cho ôg chọn đồ =)) =))
Hey nói chung là ko có lửa thì làm sao mà có khói nếu thằng trá hình ko như thế thì làm sao mà nó lại như thế đc.Việc như thế như thế là bình thường thôi 2 năm qua anh sống trong hàng đống những tin như thế thậm chí còn hơn như thế mà có sao đâu việc quái gì phải tự tử đời còn nhiều thú vui khác chú em ạ
Mà việc như thế xảy ra như thế thì anh lại càng mừng chứ sao.Sống phải cao thượng chứ ko nên nghĩ ai cũng xấu như mình
Nhưng đừng quên chúng ta đamh sở hữu 1 sát thủ chuyên nghiệp trong tay giết người ko ghê ... iu vs thành tích ai cũng biết đó là Đức Minh đang có ý định sang Mĩ du học.Giết vài người chắc là nó ko ngại=))

tớ đã tìm thấy ng` kon gái việt "đẹp k cần son phấn" \:d/ Lâm Thu Uyên :)) ng` đẹp Hà Giang nhé :)) b' làm thơ năm 3 tuổi :eek: hoa hậu thế giới sau 9 năm nữa :eek: perfect girl 8-> e này tuyển trẻ, "train" nhỳu "lên" nhah lắm =))
cậu nên :-h c hằng đi :|

Back
Bên trên