Lý 2 !!! chơi đừng hỏi , chơi quá là chơi luôn !! :x

Dù j thì cũng đá xong rồi, tranh luận j nữa cho phí thời gian, mai Lủ với Hiếu đến lớp học thêm toán mà tranh luận tiếp nha ;;) ngồi cạnh nhau nói cho nó sướng mồm

năm sau đá bóng giải trường đội tuyển lại 9 toán 2 1 đứa lý 2 là tao rồi :-<
nói chung là hôm qua barca đá hay vl ra, với lại thằng HQ của MU đụt quá thôi =))

zzzz hôm qua vừa vào trận đã mất 5k với thèng mt,xong mất tiếp 5k 2 chân,may mà gỡ đc 5k thẻ vàng :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Park Ji Sung đá dc mà hôm qua bị tâm lý thôi :))
mất 5k vs pard bíu :(

méc thầy tobe trốn học

hehe liên quân vs toán 2 xong đì chết toán 1 xong vô địch há há ;)) :x
nhanh nhỉ mới ngày nào còn đá chúng giải vs lớp 9 :))

nhà tớ 2-6 chuyển nhà
chiều mẹ tớ đi báo cắt net và cắt dt :-<

huhu:-<
gửi lời chào

haha hnay mưa bão tobe ở cửa lò ngắm mưa =)) trogn khi đó ta và bằng và ngò đang ăn cháo sườn :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Sướng lắm đấy đc ăn cháo vs nước mưa cũng ngon ra phết

tobe đang ngắm mưa :"> :))
nản quá chiều nay báo cắt net tối nay k biết còn ko :| t7 cn hi vọng là còn :| mong nó đợi hết tháng hãy cắt :-<

mả cha nó chứ, chọn đúng ngày mình đi nghỉ mát để mưa, gió, bây h phải ngồi hàng net ngắm biển mà ko dám ra, sợ sóng đánh tụt quần.Nói một cách an ủi là thời tiết trong này rất mát mẻ, mát đến lạnh cả người, gió thì rất to, tiện cho việc thả diều :|, nói thẳng ra là gió to, biển động, ngồi nhà xem ti vi. Mà cái khách sạn mình ở có wifi, ko ai bảo trc bây h đến mới nói, có wifi ở nhà mà phải mất mấy nghìn ra nét :(( nói chung là chán vl.

nói chung mình thấy Pep như thế là siêu rồi, mất 3 hậu vệ, Henry vs Iniesta thì vừa chấn thg :|. kòn ck thì ai chả muốn thắng, nếu Mu có bàn dẫn trc' thì liệu có ào ạt tấn công tiếp k 8-} 8-} hay cũng thủ bẩn :d điều đáng lo là barca cứ thế này thì real năm sau ăn l** :)) :))

Cái gì thì cũng chỉ đc 1 thời thôi năm nay lên rồi thì sau cùng lắm là năm sau sẽ lại xuống ngay thôi

tớ ko có tiền đi mát,bạn nào có tiền bao tớ đi mát với =)).

mình sắp nghỉ ngàn thu ở cleverlearn đây ai đi cùng ko \:D/

hehe, thi top fo` hả ku :-> đăng kí chưa, ngày bao nhyu ?? mà sat có seat thág10 r` đếy, đăg kí sớm đi
...........
aiiiiiiiiiiiiiiiiii đi tình nguyện cùng mình k \:d/ \:d/ về vĩnh phúc 1 tuần. hứa hẹn là đầy gian nan vs thử thách đếy =)) =))

Back
Bên trên