Lý 2 !!! chơi đừng hỏi , chơi quá là chơi luôn !! :x

Sáng dm đá hay phết, ngoài sự mong đợi của mọi người, cũng may thằng tiền đạo nó nhỏ con nên đì đc, ko thì :))

Ở nhà chán quá lớp mình có khi phải bầu ra ban vui chơi giải trí có nhiệm vụ tổ chức các hoạt động vui chơi cho mọi người thấy thế nào *-:) <:p

hnay đi ctay hoàng rồi :D
tối mai 11h hoàng bay
có j mọi ng off line gọi điện ctay nhé :x

chán quá thì lên trang này chơi với tao.
www.flyordie.com
Lên đăng kí nick có tag VN. (ví dụ VN.kenjuro156 như nick tao chẳng hạn để tao ocnf biết).
Tao hay chơi cờ caro.Lên đăng kí đi tao còn chăn >:)

ae lâu k đá mà đá như sáng nay là quá ổn B-) pát béo (man of the match) đc bao tiền đá bóng + bát phở + 2 cốc trà đá + tiền chơi điện tử :)) :))
đùa, k ngờ mình đã học cùng minh hoàng 6 năm r` :) 6, giật hết cả mình. sắp tới mình nghĩ nên chia tay mina hoành trág vào :) any ý tưởng :)

ae lâu k đá mà đá như sáng nay là quá ổn B-) pát béo (man of the match) đc bao tiền đá bóng + bát phở + 2 cốc trà đá + tiền chơi điện tử :)) :))
đùa, k ngờ mình đã học cùng minh hoàng 6 năm r` :) 6, giật hết cả mình. sắp tới mình nghĩ nên chia tay mina hoành trág vào :) any ý tưởng :)

Tính về số năm học với các bạn trong lớp thì tao cá 100% tao là đứa trâu nhất :)).

Tâo đã học với thằng Thế thông,tùng kon,tiến long từ hồi còn tiểu học,rồi đến cấp 2,giờ là cấp 3.
Riêng trường hợp thằng long còn học với tao từ hồi mẫu giáo đến cấp 3 vẫn cùng lớp :)).COn dương thì tao học cùng nó cấp 2 với cấp 3 còn tiểu học thì học cùng trường :)).

Ngoài ra còn có 1 số người khác như đăng hiếu,quen nó từ hồi cấp 2,cùng trường và cùng chỗ học tiếng anh hồi trước,minh hoàng lớp 1 học cùng tao =)).

Chưa kể đến các lớp khác có liên quan đến tao từ cấp 1,cấp 2,vào đứa mẫu giáo =)).

Kỉ lục này tao đố đứa nào phá nổi =)).8->

dự đoán tỉ số sáng nếu đi đá bóng thì đội có dm hoặc minh trọc đều thua toạc l
dota : lan trận 1 đội có dm hoặc thằng ja` đều thua toạc
ja` tuc' wa' wit team di về sớm

chú đoán rất giỏi tuy nhiên ngược lại hẳn so vs những gì chú đoán =))
có anh vào mọi thứ đều thay đổi ;;)
thằng già ra về trong hạnh phúc với bàn thua nhớ đời =))

tên rất nam nhi :))

Tính về số năm học với các bạn trong lớp thì tao cá 100% tao là đứa trâu nhất :)).

Tâo đã học với thằng Thế thông,tùng kon,tiến long từ hồi còn tiểu học,rồi đến cấp 2,giờ là cấp 3.
Riêng trường hợp thằng long còn học với tao từ hồi mẫu giáo đến cấp 3 vẫn cùng lớp :)).COn dương thì tao học cùng nó cấp 2 với cấp 3 còn tiểu học thì học cùng trường :)).

Ngoài ra còn có 1 số người khác như đăng hiếu,quen nó từ hồi cấp 2,cùng trường và cùng chỗ học tiếng anh hồi trước,minh hoàng lớp 1 học cùng tao =)).

Chưa kể đến các lớp khác có liên quan đến tao từ cấp 1,cấp 2,vào đứa mẫu giáo =)).

Kỉ lục này tao đố đứa nào phá nổi =)).8->

thảo nào lắm scandal :)) :)) so hottttttttt.

ah bể bơi ở chỗ chợ thại hà vé tháng 950k vé bt 40k :D sạch sẽ đẹp đẽ =)) các chị bikini thì suốt ngày =)) .....
nghe nói hè có 1 số bạn đi tập gym cơ mà =)) DM đâu

@tobe : nghe giống thủy thủ mặt trăng :">

Chỉnh sửa lần cuối:
Scandal gì hả tex mà lại hot kể đi xem lào có phải là:-& =))

đêm nayyyyy ... đề nghị các đồng chí lý 2 giữ liên lạc để có j tức giận hay vui sướng có thể chia sẻ vs nhau :))

mình lâu lắm k vào web trường, và hnay nghe tex kể rằng Uông Minh nhớ lại 6 năm học vs miho, mình đã xúc động và phải lao ngay vào page lớp mình!!! iu các bạn nhiều lắm :x iêu vãi đái :))
các bạn ở lại học vui vẻ trẻ khỏe năng động nhá :)) nhớ mình nữa hehe, họp lớp các thứ thì nhớ contact mình để mình còn về tặng mỗi bạn 1 cái iphone :)) :x:x:x
chúc lớp mình đoàn kết hie hie, chúc cho thằng nào cá chung kết C1 cũng đều thắng cả nhé :)) dù là MU hay BARCA :x cái lúc mà các bạn đang hò reo thì mình đang vi vu trên bầu trời nc nào đó :( buồn lắm!!!
I love u all :) happy and luck !

mình lâu lắm k vào web trường, và hnay nghe tex kể rằng Uông Minh nhớ lại 6 năm học vs miho, mình đã xúc động và phải lao ngay vào page lớp mình!!! iu các bạn nhiều lắm :x iêu vãi đái :))
các bạn ở lại học vui vẻ trẻ khỏe năng động nhá :)) nhớ mình nữa hehe, họp lớp các thứ thì nhớ contact mình để mình còn về tặng mỗi bạn 1 cái iphone :)) :x:x:x
chúc lớp mình đoàn kết hie hie, chúc cho thằng nào cá chung kết C1 cũng đều thắng cả nhé :)) dù là MU hay BARCA :x cái lúc mà các bạn đang hò reo thì mình đang vi vu trên bầu trời nc nào đó :( buồn lắm!!!
I love u all :) happy and luck !

:) :) we love you,2 :) see you in the US :->

đinh cô mễ cậu phổn ăn nói duyên thế =))
bon voyage and c u soon, đôi khi trên máy bay lại cho xem bóng đá trực tiếp chứ =))
tobe dậy tao độ với, tao mới vào nghề ko biết thể lệ thế nào, hôm nay đang có 2 cành lẻ đây ;;)

@ dm: luật là thế này,nếu MU thua thì mày đưa tiền cho tao,nếu MU thắng thì mày đưa tiền cho thằng tobe giữ hộ rồi gửi lại cho tao.
Chỉ đơn giản thế thôi.>:)

Back
Bên trên