Lý 2 !!! chơi đừng hỏi , chơi quá là chơi luôn !! :x

tao chán đek muốn sửa chữ ký nữa >.<
tao nghĩ đấu vs toán 2 dễ mình thua, nhỉ?
thứ 3 này cho tao đi vs, room còn slot ko mt?

Liên quân thì mất đi bản sắc lý 2 dù vẫn thi đấu hết mình mang lại tiếng cười cho khán giả mà anh em lại ko đoàn kết còn có 1 năm nữa đc chơi với nhau chả nhẽ lại .... Nhưng mà ko liên quân thì ko có thành tích nan giải nhỉ :-/
Bonus:Toán 2 vừa mạnh vừa đông bỏ mje chắc chúng nó lấy đc mỗi thằng Minh ae móm hết
Vì vậy tôi có đề nghị trong dịp hè này anh em cần phải chăm chỉ luyện tập xong đó vào năm ta sẽ lập ra 1 cuộc hội thảo về vấn đề này sau có đc ko
@DM anh em chơi vui là chính chú cứ đi đi room lúc nào cũng có slot

Chỉnh sửa lần cuối:
Từ ngày các bạn rủ dùng fb tớ nhận đc gần trăm bức thư đọc mỏi cả mắt :|

dùng fb hôm nào cũng hàng tấn new mail :)) con dung 1 ngày làm hơn chục cái tại tag ảnh :))

ôi cái ava của con Dung :|,bựa quá :)).Mà ko biết có đúng là 4 nàng công chúa ko,hay là lại có "hoàng tử" trà trộn ;)).
first blood là cái gì??? Tao mới nghe thấy lần đầu

first blood là máu thứ nhất :)) thế mà cũng đ' hiểu :))

tao chán đek muốn sửa chữ ký nữa >.<
tao nghĩ đấu vs toán 2 dễ mình thua, nhỉ?
thứ 3 này cho tao đi vs, room còn slot ko mt?

đi đi mày, đá vui thôi mà. k fải đấu vs toán2 mà là liên quân :D

Liên quân thì mất đi bản sắc lý 2 dù vẫn thi đấu hết mình mang lại tiếng cười cho khán giả mà anh em lại ko đoàn kết còn có 1 năm nữa đc chơi với nhau chả nhẽ lại .... Nhưng mà ko liên quân thì ko có thành tích nan giải nhỉ :-/
Bonus:Toán 2 vừa mạnh vừa đông bỏ mje chắc chúng nó lấy đc mỗi thằng Minh ae móm hết
Vì vậy tôi có đề nghị trong dịp hè này anh em cần phải chăm chỉ luyện tập xong đó vào năm ta sẽ lập ra 1 cuộc hội thảo về vấn đề này sau có đc ko
@DM anh em chơi vui là chính chú cứ đi đi room lúc nào cũng có slot

toán2 năm sau đi phương lượn vs đào hùng, lí2 đi ôg nam :| đá riêng đ' đủ ng` cơ. quag hiếu chả bao h đi tập vs toán2, vs cả nó đá bt mà :-j nói chug bi h lớp mình cứ đá vs nhau đi đã :D chuyện kia tính sau :D

đôi khi tao lại thành tiền đạo chính, ko chí ít cũng thành hậu vệ đỡ bóng bằng bụng :))
có ai khi đi qua trường cho tao đi vs chứ tao ko biết chính xác sân ở chỗ nào

@ M.trọc : cái tao đ' hiểu là nó là phần mềm,hay trò chơi hay là cái đ' gì :|.Còn nghĩa tiếng việt cảu nó thì tất nhiên tao hiểu.

dùng fb hôm nào cũng hàng tấn new mail :)) con dung 1 ngày làm hơn chục cái tại tag ảnh :))
tag ảnh cho là may ko thấy thỉnh thoảng bằng vs tobe phải lủi thủi tự tag ảnh mình đấy ah :)) mà chỉ có những con gà mới để hàng tấn mail ng` ta để cả list setting cho cơ mà :)) lười set thì phải chịu

@Hiếu: ko xem 4 nàg công chúa nổi tiếng trên V3 lúc 10 h ah :-j

Nắng lóng quá :( chiều đi bơi ở tháihà khoảng 4,5 h j đó, có ai đi ko???

4 con kia vừa xinh vừa hay ai như mấy con nhà we^ trong ảnh =))

Cậu phởn chỉ được cái nói đúng =)) =)) =)) .
4 con kia với mấy con trong ảnh khác nhau 1 trời 1 vực =)) =)) =)) .

@ phim đấy xem được có 2 tập,đúng 2 hôm bố mẹ đi vắng ngồi chơi chán thì xem :"> .Mà hình như tên nó là Những nàng công chúa nổi tiếng cơ mà.

fb mình add cậu phổn rồi ứ biết cậu add lại chưa =))
chiều phải đi bơi thôi khà khà

nghe chữ khà khà đã thấy nguy hiểm rồi =))
tao tưởng thư gì chứ thư báo của fb ý hả? tắt hết đi chứ còn bật send làm gì

Back
Bên trên