Lý 2 !!! chơi đừng hỏi , chơi quá là chơi luôn !! :x

lớp mình nên tích cực thêm những buổi đi chơi như này :))

hè rồi zzzz mai ko đến lớp :| ko tin dc:| hic :|

Hè rồi đấy :| mai ko đc đi học thấy chán chán, ở nhà cũng chán mà khi đi học rồi cũng chán :| chả biết thế nào là vui.

Một số bức ảnh trong máy của mình, còn lại trong máy DM,tẽ

...............................................................

................................................................

----------

Vẫn ưng ý nhất quả mình chụp Ngò, quả này thì tẽ phải gọi tao là thấy :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Trích dẫn bài của ai đấy ??? Dù là của ai thì vẫn cứ chuẩn.

Dù nghỉ hè ngày mai ta vẫn phải đến trường coi như học kỳ 3 đã bắt đầu từ nay ta sẽ lại phải chiến đấu trên mặt trận mới mặt trận học thêm hè nản vkl

giờ mới phát hiện ra là con dung cao hơn bạn phương được 1 tí :)).
Sáng mai học 1 tiết hả,kì 3 đã bắt đầu với lịch là 13 buổi học 1 tuần,khi nào vào 2 kì chính thức của lớp 12 thì sẽ là từ 19 đến 21 tiết học 1 tuần :|.

Nói gì thì nói mùa hè vẫn phải chơi đây là mùa hè cuối cùng trong đời học sinh rồi ai có kế hoạch chơi hè chưa

Đúng, nên tích cực đi chơi hơn nữa vì vào năm là ko đi đâu đc, cuộc sống là ko chờ đợi :D mọi người đóng góp ý kiến.

----------

Thấy các anh chị 12 làm MI 12 mà cảm xúc dâng trào :( chả mấy mà năm sau mình cũng làm thôi :( nhanh thật, vừa vào lớp 10 mà h đã hết 11, thời gian chả đợi ai :( :"> thành ra là phải đi chơi cái đã >:) >:)

mình đề nghị là hè lớp mình nên chăm chỉ đi chơi hơn nữa ko sau 1 cái hè lại quên hết nhau đấy,và 1 đề nghị nữa là nên để Bảo Bình là tụ điểm ăn chơi quen thuộc đi nào,và thêm 1 đề nghị nữa là bé Thịnh sắp về và nối tiếp điều này là cả 1 seri ăn chơi tụ tập đấy nên ai có ý kiến ji thì luôn và ngay đê :)) <:p

mình đoán thịnh về nó sẽ rủ a e đi bar và đi tìm 1 vài cảm giác mới :)) chbị tinh thần nhé @@
=.= hiếu ak, ôg k thếy là phương toàn đứng dạng 2 chân, kòn dug thì đứng chụm chân ak >:) >:) cạnh huyền luôn lớn hơn cạnh góc vuông mà i-) xét trên mọi phương diện thì tôi nghĩ là cao = nhau :-@ :-@

Chỉnh sửa lần cuối:
... Made in 12 ... tuyệt vời :X :X :X :X :X ... ko bỏ lỡ 1 kỉ niệm đẹp
và 1 cái extremely special phía sau ...

Cậu Nhật tích cực quá nhỉ, nghe vẻ cậu Nhật với cậu Bằng bắt đầu bấn bia rồi đây :))

Ko hiểu tại sao lớp mình hôm nay thi nhau để ava ams chắc là do bị ảnh hưởng bởi hội chứng made in 12 mình mới lớp 11 thôi mà làm gì mà xúc động thế nhỉ :)

oh hqua ai cũng ôm nhau khóc nức nở :(((( buồn lắm lắm chả biết năm sau ra sao đây :-<

Chỉnh sửa lần cuối:
Khổ quá đấy là người ta phải chia tay nên mới phải khóc mới buồn bận gì đến mình đâu.Bây h mình cứ sống tốt với nhau đi cứ vui vẻ đy để sau khi chia tay ta có những kỉ niệm để ko hối hận vì đc sống và làm việc ở lý 2 07-10 thế thôi :star:

thì cũng nghĩ thế nhưng cái đêm qua vào cái giờ phút đấy thì ko thể ko nghĩ khác đc :D
mình đoán thịnh về nó sẽ rủ a e đi bar và đi tìm 1 vài cảm giác mới chbị tinh thần nhé @@
chuẩn men

Back
Bên trên