Lý 2 !!! chơi đừng hỏi , chơi quá là chơi luôn !! :x

mai đi xem phim ko các em :"> rồi đi bắn súng típ =)) ...
ôi giao lưu " Khối Lý =)) " thật là chất luơng :|
đang chờ mong ảnh của DMinh :))

thôi Lý 1 đã vào tận đây giải thik rồi thì cũng thôi đi :)) nhìn vào lại tưởng mình phá đám, đã ko xây dựng dc gì rồi

lớp mình có ai đi made in 12 giơ tay phát nào :D chú ý nhớ mua vé cho sớm sắp hết vé rồi đấy :(

Đau đầu wa' dạo này thời tiết chán wa' nhỉ
DM mai vẫn làm chứ em

Chỉnh sửa lần cuối:
Người ta bảo là giao lưu "khối lý" cơ mà, mình làm j có suất :|
Chiều nay vẫn quyết định đi học để đạt kỉ lục ko bỏ tiết nào trong năm học :))

----------

Có một số bạn có sở thick tự sướng với quần áo của cha mẹ =)) =)) =)) mình cũng phải học thôi, hay phết đấy chứ \:d/ \:d/

----------

down bức ảnh này về, để xem ảnh ở chế độ Thumbnails trong ổ đĩa, con ma sẽ biến mất :|
http://i288.photobucket.com/albums/ll168/OnlyUblog/shock/maquai/bucanhmaquai01.jpg

nhìn link thằng tobe đã ko muốn down rồi :))
mai thời tiết thế nào ko biết, mà cũng chưa đủ đặc sắc, để tìm thêm mấy trò đã
@tobe: quần áo này mà của cha mẹ thì đã tốt =)) rất tiếc là chúng nó còn làm chuyện vô học hơn cơ =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Hai con người trong ảnh thấy quen quen cái điện thoại cũng thấy quen quen mỗi tội cái nhà vệ sinh công cộng hay là cái gì đấy thì ko quen ko hiểu nổi sở thik của giới trẻ =))

chúng tôi mới lên tỉnh thấy bao điều mới lạ quá là cám dỗ ko thể kiềm chế =)) =))
có điều gi sơ suất (xuất) xin bỏ qua bỏ qua cho :"> =))

ơ 2 cong trong ảnh trông quen quen :|.
Sáng nay vừa mua đia người X về xem,xem xong thấy phần 1 với phần ngày đếc logic gì cả :)),mie,phần 1 thì bảo thằng logan chỉ có khả năng tự liền vết thương còn ngoài ra ko có gì,thế mà phần này nó cho thêm 1 đống thứ khác:)).
Được cái là càng ngày nó càng có nhiều kĩ xảo nên càng ngày càng điêu,chỉ thích đoạn cuối 2 thằng đánh nhau với thằng biến thái là hay :)).

:| có đĩa rồi ah, thế mà chiều nay 8,9 thằng bùng học đi đánh bi a rồi mất 25k để ra rạp xem người X :(

----------

Hôm nay tiết cuối có mấy mống các bạn ???

ôi mẹ bộ phim đến bựa, đêk có gái gủng gì cả hơi tốn tiền chút :">
cũng logic đúng phết đấy chứ tao thấy có gì sai đâu
mai đi bế giảng đầy đủ để còn chụp ảnh

:| có đĩa rồi ah, thế mà chiều nay 8,9 thằng bùng học đi đánh bi a rồi mất 25k để ra rạp xem người X :(

----------

Hôm nay tiết cuối có mấy mống các bạn ???

mie có đĩa từ khi phim còn chưa chiếu ngoài rạp ở mỹ cơ,hình như chính xác là 2/4 hay là mùng 3/4 thì phải.
Phim này bị lộ ra ngaòi từ khi còn chưa hoàn thiện hết kĩ xảo mà.
Tao thấy thằng đánh nhau với thằng người sói,thằng đầu phim dẫn nó bỏ nhà đi ý,trông giống con gấu hơn =)).

hnay tiết cuối có 10 ng` :)) chỉ những con ng` ko bùng học chăm chỉ ngồi trên lớp mới biết dc sĩ số thôi :-"

hnay tiết cuối có 10 ng` :)) chỉ những con ng` ko bùng học chăm chỉ ngồi trên lớp mới biết dc sĩ số thôi :-"

chứ k phải là hết chỗ để đi chơi nên đành phải về lớp ak =))
anw, ng` X cũng bt, kết thúc hơi chán ; cái rạp lại rõ bờ dồ đi ~.~ tự dưng chưa hết phim đã bật đèn i-) i-)

Từ hôm nay bắt đầu công việc spam forum đồn thời spam blog bản thân = các phân tích replay DotA.

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên