Lý 2 !!! chơi đừng hỏi , chơi quá là chơi luôn !! :x

đợi tao xem hoạt hình tí tao lên lấy ảnh patner ĐH ảnh ôm nhau cho xem hehehe
rồi ..
chiều nay nhớ mang máy ảnh nhé :D

Chỉnh sửa lần cuối:
vl thật. NHất định phải đi thôi dm ơi :) mà k b' cái bạn váy đỏ có xink k nhỉ :)) nhìn da "đen" thế kia cơ mà ;))

thế 0 xink thì đi về ak :)) chiều nay ngò cố gắng toả xáng nhé, trận tất niên đó :))

Thế anh nhầm về em rồi em chỉ tỏa sáng trong những trận đấu nhỏ đc thôi

hi`hi`, CR7 trc' đây cũng chỉ đá hay trog các trận đấu nhỏ :-j. Cậu yên tâm, rồi nó sẽ to dần :))
....

đùa chứ trong Hao n` cái program hay vđ', mà mình k lên thg` xuyên nên deadline từ đời nào r` :(( :((

minh trọc như kiểu vừa đến vs thế giới văn minh ko kìm nén dc cảm xúc =))=))

trời ơi chiều nay KFC KFC KFC vs Lý 2 ôi trời ơi :x

bây h tao cũng mới về :D, có khi mai lại tất niên tiếp nhỉ ;;)

vào ủng hộ cái chứ kí của Lủ cái :p nhưung đừng tình vi quá... ko đc kinh địch, người ta vào đến đc trận CK là cũng khá = mình rồi mà:p

/:) /:) hừm , đồ crazy fan diễm hằng =))

chời ơi các bạn ơi ở sảnh rạp quốc gia có game miễn phí đến 2-6 , game bắn nhau hay lắm các bạn ơi :)) chơi nhanh kẻo hết miẽn phí

KFC hôm nay vừa ăn vừa cười đau cả bụng :))
Mà cậu M Nam hôm nay uống nhầm nước hổ lốn mà ko biết,ra còn hỏi thằng Thông 1 câu,thế nước đấy là nước.... à,đâu tao uống có thấy gì đâu ;))
Được cái là cậu trọc tiếp tay rất là tinh tế,đến nỗi nạn nhân còn chưa kịp định thần thì đã dính rồi =))

minh trọc như kiểu vừa đến vs thế giới văn minh ko kìm nén dc cảm xúc =))=))

trời ơi chiều nay KFC KFC KFC vs Lý 2 ôi trời ơi :x

côg nhận :)) mình bi h văn minh hơn r`, ắp đết vs cái mới nó phải khác :))

KFC hôm nay vừa ăn vừa cười đau cả bụng :))
Mà cậu M Nam hôm nay uống nhầm nước hổ lốn mà ko biết,ra còn hỏi thằng Thông 1 câu,thế nước đấy là nước.... à,đâu tao uống có thấy gì đâu ;))
Được cái là cậu trọc tiếp tay rất là tinh tế,đến nỗi nạn nhân còn chưa kịp định thần thì đã dính rồi =))

quá khen quá khen :)) tớ lúc nào chả tinh, nhất là lúc chơi đểu bbe` :">

lâu lắm lắm ko lên HAO thấy nhộn nhịp vãi :)) mình đề nghị là 28/5 tổ chức xem c1 tập thể đê<:p

mình nghĩ là k nên 1 tí nào:)) =)) đến nhà nhau đêm như thế sẽ rất bất tiện bạn Bằng ạ :)) rất k nên :))

ra đê, hay vl ra ý các anh em =))
ôi giời hàng ĐH cũng ngon phết, đây quả là động lực lớn để chúng mình học hành trọc ạ

Zz tớ chỉ thắc mắc 1 điều, sao partner ĐH có vẻ bơ phờ thế kia, k lẽ trc khi đi prom ĐH đã k kìm chế đc :-? zZ

Back
Bên trên