Lý 2 !!! chơi đừng hỏi , chơi quá là chơi luôn !! :x

theo mình thì cởi trần cũng đc, nhưg hơi xưa :D bi h có kiểu áo trong suốt ý, kon gái mặc khá là phê :)) kòn kon zai thì xăm mình cũng khá ổn :)) manly :x

mọi ý tưởng đều từ đôn và dminh :-? góp ý đi mình thấy cởi trần là tốt nhất ko ai dám đụng hàng mà lại còn rất chơi :))

;)),;)) được được,nhân danh chúa tao duyệt cài "cởi trần" và yêu cầu con Lủ làm mẫu có tao xem.:-"
À mà thôi để hôm nào đến G5 diện luôn cho các bạn trường khác "chiêm ngưỡng" =)) =)) =)),thể hiện phong cách "amser tự tin" 1 phát Lủ nhỉ ;))

----------

theo mình thì cởi trần cũng đc, nhưg hơi xưa :D bi h có kiểu áo trong suốt ý, kon gái mặc khá là phê :)) kòn kon zai thì xăm mình cũng khá ổn :)) manly :x

ý kiến này cũng được,nhưng mà gầy như tao với thằng tùng con trông nó có hơi phản lại cái đẹp :|

Chỉnh sửa lần cuối:
Có quá nhiều lí do khiến phong độ của xiêu xao ko cao
Thứ nhât hôm nay tôi ko phải là đội trưởng tức là ko đc thi đấu với đội hình ưa thích
Thứ 2 trách nhiệm ở tuyến trên của tôi quá lớn với vai trò lĩnh xướng hàng công dẫn dắt lối chơi với các đồng đội như Bằng hay Tùng kol lẫn ghi bàn khiến tôi bị quá tải phía trên
Thứ 3 tôi chỉ quen thi đấu với việc mình là ngôi sao duy nhất trên hàng công mọi người đều phải chơi xung quanh như các vệ tinh và làm bóng cho tôi chứ tôi ko phải dạt cánh đá như Công Vinh như hôm nay
Thứ 4 ko có người đá cặp ăn ý là Mạnh Lìn
Thứ 5 trời quá nắng khiến tầm nhìn bị hạn chế và thể lưc ko đc đảm bảo
Thứ 6 quả phản lưới là tôi bị trượt vũng nc hơi thôi nhưng cũng khiến tôi ko kiểm soát tốc độ băng về dẫn đến sai lầm
Thứ 7 tôi bị tâm lí sau 2 pha ngã trong vòng cấm mà ko đc phạt mặc dù là ngã vờ nhưng mà cũng đau chứ
Nói chung nói gì thì nói ai chả lúc mắc sai lầm còn về cách ăn mặc thì cũng chỉ là phong cách của 1 xiêu xao thôi
@Lủ nhà tao dùng gỗ pơmu lấy đâu ra muỗi mà bắt mà yên tâm tao ko trêu mày với thằng Minh Tiến G5 đâu mà lo=))

Có quá nhiều lí do khiến phong độ của xiêu xao ko cao
Thứ nhât hôm nay tôi ko phải là đội trưởng tức là ko đc thi đấu với đội hình ưa thích
Thứ 2 trách nhiệm ở tuyến trên của tôi quá lớn với vai trò lĩnh xướng hàng công dẫn dắt lối chơi với các đồng đội như Bằng hay Tùng kol lẫn ghi bàn khiến tôi bị quá tải phía trên
Thứ 3 tôi chỉ quen thi đấu với việc mình là ngôi sao duy nhất trên hàng công mọi người đều phải chơi xung quanh như các vệ tinh và làm bóng cho tôi chứ tôi ko phải dạt cánh đá như Công Vinh như hôm nay
Thứ 4 ko có người đá cặp ăn ý là Mạnh Lìn
Thứ 5 trời quá nắng khiến tầm nhìn bị hạn chế và thể lưc ko đc đảm bảo
Thứ 6 quả phản lưới là tôi bị trượt vũng nc hơi thôi nhưng cũng khiến tôi ko kiểm soát tốc độ băng về dẫn đến sai lầm
Thứ 7 tôi bị tâm lí sau 2 pha ngã trong vòng cấm mà ko đc phạt mặc dù là ngã vờ nhưng mà cũng đau chứ
Nói chung nói gì thì nói ai chả lúc mắc sai lầm còn về cách ăn mặc thì cũng chỉ là phong cách của 1 xiêu xao thôi
@Lủ nhà tao dùng gỗ pơmu lấy đâu ra muỗi mà bắt mà yên tâm tao ko trêu mày với thằng Minh Tiến G5 đâu mà lo=))
Tao tưởng thằng Tiến là Hồng tiến chứ mình tiến nào thế :-??
Ngôi xao với xiêu xao có khác :|

AVA thằng NGÒ !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

=)))))))))))
=)))))))))))))
=))))))))))))))))))))

cười rụng ku :))

dc rồi Ngò hnay chính thức thành lập G5 Lý 2 :))

tobe ơi, thứ 2 tuần tới bạn có rảnh k, lớp mình đá bóng đi :D bi h mời tobe đá bóng khó vl y' =)) nhất là hôm nay, cả đội chân đất đá bóng, chỉ mình ông nào ở trên lớp vì "mặc quần bò" =))

:-j đấy là tớ bảo tobe. Hôm nay tiếc k có cHằng xem, ngò như "xiêu xao" trên sân :)). Đi giầy bóng loáng, tóc ướt, áo sơ mi dựng cổ , cởi 2 cúc , rất manly. :) :x ... Mỗi tội đá phản lưới nhà =)) =))

Minh trọc học đâu ra cái tính đá đểu ae thế hả, chả qua hôm qua tôi mải chơi nds nên ko xuống đá thôi, bỏ có mỗi hôm mà đá đểu kinh thế :-w :-w

ava thằng ngò tao bóp ngực Juliet ở đấy rồi =))
..
bao h họp phụ huynh thế ?

Chỉnh sửa lần cuối:
oài cảm giác lâu lắm mới lên hao =)) chán thế hè này ôn thi đại học chưa chắc đã dc lên Hao n` nữa :))
lớp học thêm toán của mình cũng bị g5 :))

thằng tex bựa ăn nói tởm lợm thế :| :|

Minh trọc học đâu ra cái tính đá đểu ae thế hả, chả qua hôm qua tôi mải chơi nds nên ko xuống đá thôi, bỏ có mỗi hôm mà đá đểu kinh thế :-w :-w

oh` oh`, mình k có ý nói đểu j` bạn cả :-j . 1 tuần a e đá vs nhau có 2 lần thì cố xuống cho vui thôi, kòn cái nds thì ngày đ' nào đến lớp chả chơi đc :D.

ava thằng ngò tao bóp ngực Juliet ở đấy rồi =))
..
bao h họp phụ huynh thế ?

tex ghê gớm thật, kòn t thì mới chỉ thò ra thụt vào thôi chứ chưa đc như mày =)) =))

Chỉnh sửa lần cuối:
khiếp có đứa đanh đá hơn cả tobe kìa :)) vỏ quít dày có móng tay nhọn :))

trời mưa nắng thật thừa mệt quá zz

oh mà tiện thể cái đứa ấy cũg chúc mừng MAN U và fan hâm mộ. thật chán chường, thật vô vị. sao MU cứ vđ hoài thế :(( :(( :(( :((

xin cám ơn xin cám ơn =)) :x :x :x Muuuuuuuuuuuuuuu :(( :(( :((
28/5 bạn nào đi Ý vs mình vs Lủ xem lễ đăng quang của Mu ko =P~

tùng tùng ... tùng tùng xèng ... BARCA vô địch :X hi vọng đây sẽ là lần duy nhất mình phải ủng hộ barca. rất ghét những đứa nào mà xem bóng đá chưa bao h phải hồi hộp, phải buồn vì đội mình thích thua trận. lại kòn "Mu thắng là tấttt nhiiên" :(( :(( gét vl ý :))

Back
Bên trên