Lý 2 !!! chơi đừng hỏi , chơi quá là chơi luôn !! :x

hehe, thi top fo` hả ku :-> đăng kí chưa, ngày bao nhyu ?? mà sat có seat thág10 r` đếy, đăg kí sớm đi
...........
aiiiiiiiiiiiiiiiiii đi tình nguyện cùng mình k \:d/ \:d/ về vĩnh phúc 1 tuần. hứa hẹn là đầy gian nan vs thử thách đếy =)) =))

ơ thế mày quyết đi ah =)) lên đấy nghe nói có vụ bị rape ý =)) sợ lắm :-" 8-} 8-} 8-} 8-}
oài mày ơi học training thích lắm :X toàn kiểu kiến thức thực tế :X có tiền nữa :))

----------

=)) vẫn định đi cái vp đấy à?
tao mai thi rồi, đang ngồi nhai giấy thay cơm đây :((

eo` thi cùng thằng lộc đúng ko ... sợ quá mình cũng sắp rồi
=)) chỉ tội chưa đăng kí =))

gút lắc my boys :)>- :)>- :)>-
..........
bố mẹ t bảo nên đi cái vp này :-< bảo là từ bé đến h kon quen sống trog nhug lụa r` 8-} 8-} nên va chạm đi là vừa :-ss j` chứ riêng quả đi WC đã tự huỷ r`=)) thấy bảo là đi xog r` lấy cái j`j` phủ lên, k dội nước :eek: [-o< [-o< [-o< tởm lợm vkl :|

Khiếp quá VP gần Hà Nội mà sao vẫn còn lạc hậu thế cơ ah tưởng ở đấy có bồn ỉa đứng rồi chứ nhỉ

gud luck Dminh aka bibeo :x :x
@MT: bao h đi Vp thế ku =)) đợi thằng Thịnh về là đi đúng ko =))

gud luck Dminh aka bibeo :x :x
@MT: bao h đi Vp thế ku =)) đợi thằng Thịnh về là đi đúng ko =))

e đag xem xét :-?? Zz đi vs kậu này dễ tự dẹo lắm, nó quen sống và đi WC kiểu US r` ,k b' có chyu đc kiểu VP nhà mình k 8-} 8-} đi xog nhịn cả 1 tuần thì thối ruột mất 8-X:
đùa cái chữ kí vl thế nhỉ. dòng chữ Mu cứ nhỏ dần nhỏ dần r` biến mất =)) =)) như kiểu hấp hối kêu lúc sắp chết r` tắt thở :)) :)) sự thốg trị của Mu hết r` <:p <:p

Đến hôm nay rồi mà vẫn còn Mu đc.Năm nay coi như đã xong MU ăn 3 vẫn thống trị nước Anh năm sau mua thêm người gọi thêm đội chiếm lại châu Âu lần thứ 4

@em: ý chị là đợi nó về rồi em bỏ nó mà đi ý :-j
dòng chữ nhỏ dần thể hiện chiều sâu ý là tình cảm sâu sắc ý ;)) :-"

@bố: bố mà nói cứ gọi là chuẩn men :x :x :x năm sau có khi bán ronaldo mua ng` mới zz mà nó kí vs nike 5 năm rồi thì chưa chắc đến real đâu :-?

Chỉnh sửa lần cuối:
Ronaldo mà sang real thì tiền tài trợ từ nike giảm đi đáng kể vì bọn adidas tài trợ bọn real.Với lại Perez lên làm chủ tịch real thì thằng cha này tin thằng zidane lém mà zidane chỉ thik ribery thôi ghét cris lắm nó ko xui thằng kia mua ronaldo đâu.Mà bán ronaldo thì thôi mua thằng khác như xưa bán beckham ý chỉ thiệt nó nói chung là Man năm sau sẽ quay lại

gút lắc my boys :)>- :)>- :)>-
..........
bố mẹ t bảo nên đi cái vp này :-< bảo là từ bé đến h kon quen sống trog nhug lụa r` 8-} 8-} nên va chạm đi là vừa :-ss j` chứ riêng quả đi WC đã tự huỷ r`=)) thấy bảo là đi xog r` lấy cái j`j` phủ lên, k dội nước :eek: [-o< [-o< [-o< tởm lợm vkl :|

quen sống trong nhung lụa =)) đi vệ sinh cũng phải lấy lụa phủ lên quen rồi ko đi nổi đâu
hôm nay làm cũng tạm đc, mấy con mụ ở cleverlearn nhìn ngon mà hãm vl :-SS
nói chung xong rồi, anh bắt đầu quay lại sự nghiệp dota thể hình

Ronaldo mà sang real thì tiền tài trợ từ nike giảm đi đáng kể vì bọn adidas tài trợ bọn real.Với lại Perez lên làm chủ tịch real thì thằng cha này tin thằng zidane lém mà zidane chỉ thik ribery thôi ghét cris lắm nó ko xui thằng kia mua ronaldo đâu.Mà bán ronaldo thì thôi mua thằng khác như xưa bán beckham ý chỉ thiệt nó nói chung là Man năm sau sẽ quay lại

:-w chỉ có zidane thôy, k có thằng zidane nhé :-w bạn ăn nói cứ cẩn thận k mình đập vỡ cái alô đấy >:/ >:/ zidane k thik' cr7 vì cr7 đá kém, k = zidane trc' đây >:p cr7 đá cá nhân, thiếu bản lĩnh. nói chug là mìh k ủng hộ mua cr7, kòn nếu lỡ mua thì thôy dùng tạm vài năm vậy =)) =)) anw, nên mua Vagner Love :)) :)) thg này FM đá khủng vê lu

Love là tiền đạo còn cr7 là tiền vệ cánh so sánh thế nào đc nếu mà tiền vệ cánh mình xin cống hiến tiền vệ Aiden McGeady của Celtic đá hay phết

ôi cái đ** chú mt,h mới biết vụ đi vĩnh phúc:))vãi lúa 1 tuần,cố lên nhá,ji chứ VP thì xác định lạc hậu,mà đi xuống đấy làm j`,Thịnh giữa t6 mới về cơ mà,đi cug` làm sao đc 8-} 8-}

Tôi ko biết VP của các bạn nghèo khổ thế nào, tôi chỉ biết vừa mới ở Cửa lò về, sung sướng thế nào thì nhìn ảnh là biết :(

DMinh thi toefl tốt hả :X thích quá :X

thế Mtroc đi VP thật à :O ...

Chỉnh sửa lần cuối:
t6 mới về cơ mà,đi cug` làm sao đc
ọc đọc lại bài trên đi có ai bảo đi cùng đâu :|

tobe chơi quả vãi lúa quá =)) =)) mình có lời khuyên cho tobe là từ h hãy tu tâm tích đức ăn năn hối cải đừng như hồi xưa thì trời nó mới thg dc [-x :-"

di vp ah` minh trọc sướng ah` nhaz :))
trên đấy các bạn nữ thuộc các d tộc như hmong mươg tè phải gọi là xinh văng lu :))
ko khéo trong lúc đag di abcxyz lại gặp chị nào cũng thế thì sướng phải biết :))[-o< [-o< [-o< [-o< [-o< :-ss

di vp ah` minh trọc sướng ah` nhaz :))
trên đấy các bạn nữ thuộc các d tộc như hmong mươg tè phải gọi là xinh văng lu :))
ko khéo trong lúc đag di abcxyz lại gặp chị nào cũng thế thì sướng phải biết :))[-o< [-o< [-o< [-o< [-o< :-ss

^:)^ văng lu =)) =)) từ này hay hay =)) lu mà cậu cũng văng đc ak =)) mà tôi nghĩ cậu hơi coi thườg mấy c ở vp, mấy c dân tộc chặt củi suốt ngày, hơi khoẻ, k đọ đc đâu l-) l-)
bé dumi thi tốp phờ như nào. máy có hỏng k :"> c nào ngon :"> đoán bao điểm :)

VP lấy e'0 đâu dân tộc các cậu chưa tìm hiểu đã vội kết luận chỉ có người Kinh thoai

ở đâu chả có, cần j lên Vp minh trọc nhỉ :)
Các bạn có kinh nghiệm giải thích cho tớ một số từ với, tối hôm trước đi dạo ở Cửa Lò, các bác xe ôm ra mời chào rất nhiệt tình, tuy giọng miền trong hơi khó nghe nhưng tớ vẫn có thể nghe đc một số câu mời chào như kiểu :" Ê mấy thanh niên, đi đóng gạch ko" hoặc " đi giã gạo ko mấy anh, em chở đi, lấy rẻ thôi". Chả lẽ cái mặt mình lại là loại người hay đi "đóng gạch" và "giã gạo" mà mấy thằng cha cứ mời mọc rất nhiệt tình :(. Bạn nào hè này đi CL mà có nhu cầu thì cứ ra hỏi mấy bác xe ôm chở đi đóng gạch, giã gạo , các bác ấy nhiệt tình văng lu ý :))

Back
Bên trên