Lý 2 !!! chơi đừng hỏi , chơi quá là chơi luôn !! :x

Bạn nào chơi vua pháp thuật với tớ ko, web game nhập vai cày quốc, chán quá phải tìm trò để chơi www.vuaphapthuat.zooz.vn server Đông Huyền.

Chỉnh sửa lần cuối:
mình chat vs thằng trá hình đấy hỏi chuyện mà nó kể như thật =))
có chắc ko phải ông ko đăng hiếu ;;)
may mà nó post bài xl ngay chứ nếu ko thì chắc thằng ngò tự tử *** nó mất rồi
@trọc: dự đoán tháng 8 thi lại :))

Chac chan ko phai toi.Dm.No' ke chuyen gi`8-| 8-X:

tớ đã tìm thấy ng` kon gái việt "đẹp k cần son phấn" \:d/ Lâm Thu Uyên :)) ng` đẹp Hà Giang nhé :)) b' làm thơ năm 3 tuổi :eek: hoa hậu thế giới sau 9 năm nữa :eek: perfect girl 8-> e này tuyển trẻ, "train" nhỳu "lên" nhah lắm =))
cậu nên :-h c hằng đi :|
ờ công nhận con bé xinh thì vãi chưởng mà cũng giỏi vl
@tobe: tao chơi server 3 đến lvl 14 rồi bảo bình gì ý, có giỏi vào đây mà chơi ;))
@ĐH: ok đùa thế thôi, mà ông đổi ngay pass đi hộ tôi nhé, hôm qua nó lại vào nghịch thì phải :))

Lên tận Hà Giang scout đc tuyển trẻ kì công đây nhưng mà "nồng nàn Hà Nội" 1 chút đc ko

công nhận em này xinh vãi lều,mỗi tội ở cái tỉnh thì vãi lúa8-}mà Ngò có vẻ quan trọng Hà Nội nhỉ,cần xinh là đc cần ji` ở đâu :))

toi' qua onl nhin` stt các bạn trẻ đã thấy độ hot của em này :)) thik thật mà :x
bằng em chấp ngò làm gì. ngò thì chỉ có gái trên cung trăng =))

tớ đã tìm thấy ng` kon gái việt "đẹp k cần son phấn" \:d/ Lâm Thu Uyên :)) ng` đẹp Hà Giang nhé :)) b' làm thơ năm 3 tuổi :eek: hoa hậu thế giới sau 9 năm nữa :eek: perfect girl 8-> e này tuyển trẻ, "train" nhỳu "lên" nhah lắm =))
cậu nên :-h c hằng đi :|

Lâm Thu Uyên là con nào????
CÓ phải con bé hôm qua chơi ai là triệu phú ko.

Nếu đúng thì tao công nhận là xinh ko đỡ được,có gì tìm địa chỉ,hôm nào vào Hà Giang vào nhà hỏi thăm sức khỏe :)).
Tương lai trở thành hot girl,mà hôm qua tao ko ngeh em ý mấy tuổi nhỉ,có gì thì "em ơi lớn nhanh lên,anh đợi" ;)).Thế này có khi thi đại học xong phải vào Hà Giang 1 chuyến lấy slot trước ko thì nó lớn thêm tí nữa có đứa tranh :)).

----------

Lên tận Hà Giang scout đc tuyển trẻ kì công đây nhưng mà "nồng nàn Hà Nội" 1 chút đc ko

Mie,mày thích người tít tận cung trăng chứ cũng đâu có ở Hà nội mà đòi "nồng nàn Hà Nội"

Chỉnh sửa lần cuối:
Iu:-ss ko ai tranh vs ông đâu mà lo cứ yên tâm đi sau chuyến nam trinh vào Bạc Liêu ko thành công h mày lên bắc phạt Hà Giang à sao xa thế=))
Có lẽ ai là triệu phú chế đã tạo ra cú hích quá lớn cho game show ai là triệu phú thì phải có lẽ người nhà đài phải cảm ơn hội đấy ý nhỉ
@=,Hà Nội cho nó dễ kiểm soát chứ xa quá dễ vớ phải hàng hớ
toi' qua onl nhin` stt các bạn trẻ đã thấy độ hot của em này :)) thik thật mà :x
bằng em chấp ngò làm gì. ngò thì chỉ có gái trên cung trăng =))
Láo nào nói như kiểu tâm trạng có gì bực bội gì xả ngay 1 câu độc vật

Chỉnh sửa lần cuối:
uôi lâu lắm rồi mới trèo lên đây :))
Lâm Thu Uyên là con lào nhở :|....các bạn trẻ chờ mấy tuần nữa anh em họp quán thịt chó nhật tẩn nhở :)

mie,thằng thịnh về đợt này có mang cúm ciếc gì ko đấy :)).
Giờ này tao nghĩ chắc ít quán TC nó mở lắm.:|

@ ngò: thằng này,tao có làm gì đâu mà suốt ngày mày cứ BL với BL thế :|.Mà con bé kia thì tao có YH nó đâu ( chả biết có biết dùng YH chưa nữa) mà đòi Bắc phạt :|

Chỉnh sửa lần cuối:
Bao h Thịnh về hả em, độ này thịt chó đang dịch tả có khi chuyển món khác đi :D
Tiếc quá hôm trc' ko xem ai là triệu phú, nghe nói e j hot quá, mải học thành ra ko xem ;)) đấy, học hành nhiều cái thiệt thế đấy, có phải cứ học là tốt đâu :D

@ tobe em ý trong ava tao kìa,ko xem trực tiếp thì xem lại qua ảnh cũng được :).
@ chả cá nghe dân giã mà lại ko sợ bệnh ( bệnh tả là do chó chứ ko phải mắm tôm nên yên tâm) :)).

ối dời, dân tình sôi nổi văng lu :)) bé này 11 tuổi nhé >:) bố là Lâm Tiến Mạnh8-| hay là a e hè này về hà giag tình nguyện đê ;)) khổ mấy mình cũg chịu 8-> 8->
@thịnh : "mấy" là mấy, con số cụ thể đi ôg

11 tuổi tức là lớp 5 :),ko sao kém có 6 tuổi,lúc đó anh còn trẻ chán :))

Chỉ là dịch tả thôi có phải aids đâu mà sợ nó nó đi tây về ko đc ăn thịt thèm là phải rồi anh em ko nên hoãn cái sự sung sướng của nó lại đc

Đúng, kiểu j thì kiểu vẫn thịt chó :D nhưng chấm muối ớt thôi, ko mắm tôm đâu :|

ôi sao tao google cái em đấy mãi mà ko ra cái gì :(( ...
làm gì mà nghe xao xuyến thế :">

muốn tìm là phải có cách,đâu phải là cứ lên google là xong ;)).

Back
Bên trên