Lý 2 !!! chơi đừng hỏi , chơi quá là chơi luôn !! :x

lên youtube tìm chứ, ngu thế :))
lớp mình năm sau xin dương lên hà giang tham quan 2 ngày 1 đêm nhỉ, làm gì còn gì sướng hơn =P~
đáng tiếc cho đứa nào ko đc xem :-j phí cả đời giai
thịt chó tả lắm thịnh ơi, anh em về húp vã mắm tôm cho an toàn ;;)
mà mấy tuần là mấy tuần nữa mày về
anh em xem thế nào có buổi tour chơi đông phát nhỉ, bắt đầu từ nhà nam xoăn nhá

Thằng tex đúng là chả xem tivi bao h nên ko biết cũng là điều dễ hiểu ít người ngạc nhiên
Đấy việc đi chơi của lớp mình luôn bị gián đoạn vì ko có ai chủ trì thiết nghĩ ta nên lập ra bang vui chơi giải trí để chủ trì các cuộc đi chơi thêm phần đông đủ và vui vẻ

Tìm kiểu j?????????????

;)) muốn tìm thì trước hết phải biết những thứ liên quan đến em ý như tên,tuổi,thành phố cư trú,những thông tin liên quan đến xã hội mà em ý tham gia,nếu biết thêm tên tuổi bố mẹ thì càng tốt,nói chung goole chỉ là phương tiện,còn muốn tìm thấy thì còn cần có sự phán đoán,giống như tao lấy được mấy cái ảnh của em ý chẳng hạn :)).Ngaòi ra tao còn biết bố em ý làm nghề gì,ngành gì,chức vụ gì ;)).

@ sang năm thi đại học xong xin cô dương cho kéo quân xuống Hà Giang "tham quan" gia đình và em ý 1 chuyến đi :)).Tao sẽ cố tìm địa chỉ nhà ở,trường học của em ý :)).

Chỉnh sửa lần cuối:
thật là tởm lọ .........................
:-ss:-ss
11 tuổi mà cug ko tha:-ss [-o< [-o< [-o< [-o< [-o< [-o< [-o<

Chỉnh sửa lần cuối:
=)) ko sao rồi e ý cũng sẽ 18 :)) ( đủ để chúng mình ko bị vào tù vì tội .... trẻ chưa vị thành niên :"> )
lớp mình năm sau ko biết đc đi tham quan ko mà đòi =))

=)), ờ tao cũng có nge chuyện thịt cho tả, thằng bạn tao kể có đưa tin mấy thằng vào viện rồi, xoắn ra phết, nhưng mà thèm :))
mà thịt chó chấm muối ớt thì ăn làm j =))
mắm tôm mới chuẩn chứ, ở bên này cũng có mắm tôm nhưng nó làm đảm bảo vệ sinh an toàn quá, nên éo ngon, ăn cứ lởm lởm...dù j tao cũng thik mắm tôm có dòi ở vn hơn thế mới chuẩn, mở ra thấy lúc nhúc bơi trong hũ mắm tôm...cái cảm giác nó sướng =))

@ trọc: "mấy" là mấy đấy, yên tâm tao về phát hôm sau qua nhà mày anh em đi tập thể dục ăn sáng, anh còn hẹn chú đi làm từ thiện tìm lại bóng hồng xưa còn j...mà em ý tên j nhở HƯƠNG TRÀ đúng ko =))

@ trọc: "mấy" là mấy đấy, yên tâm tao về phát hôm sau qua nhà mày anh em đi tập thể dục ăn sáng, anh còn hẹn chú đi làm từ thiện tìm lại bóng hồng xưa còn j...mà em ý tên j nhở HƯƠNG TRÀ đúng ko =))

thật ra t cũng k b' là e uyên vs e trà thì e nào sinh hơn :-< :-t ~x( nhưg trà thì chắng chẻo hơn, lại cắm rễ ở đất hà nội, k fải hà giag :)) mà hè này lắm ct tìh nguyện văng lọ ý =)) 20/6 bắt đầu dạy ở làg trẻ bécla. đến 17/7 thì đi vp 1 tuần. đi cùg t 2 cái đấy nhé. mìh t nản đ' chịu đc :( :(
....
dạo này k thấy lủ post bài nhểy :-? :-?

@ trọc: thì mày nói hết những gì nó muốn nói rồi nên nó ko post nữa chứ sao :)).
Thông tin của em Uyên tìm khó quá,chắc nó còn nhỏ quá ko dùng internet =.=' nên chả tìm được thông tin cụ thể.

----------

thật là tởm lọ .........................
:-ss:-ss
11 tuổi mà cug ko tha:-ss [-o< [-o< [-o< [-o< [-o< [-o< [-o<

riêng cậu phổn thì đừng nói 11 t mà dù có 3 tuổi đi mẫu giáo tôi cũng nghi cậu dám lắm :)).

lủ chuyển nhà chưa có net khổ thân =)) =))
tình hình là bị ngứa mồm quá rất muốn kể chuyện quần bơi ới ời ơi :( :( :(

thật ra t cũng k b' là e uyên vs e trà thì e nào sinh hơn :-< :-t ~x( nhưg trà thì chắng chẻo hơn, lại cắm rễ ở đất hà nội, k fải hà giag :)) mà hè này lắm ct tìh nguyện văng lọ ý =)) 20/6 bắt đầu dạy ở làg trẻ bécla. đến 17/7 thì đi vp 1 tuần. đi cùg t 2 cái đấy nhé. mìh t nản đ' chịu đc :( :(
....
dạo này k thấy lủ post bài nhểy :-? :-?

cái 20/6 là thế nào ?????

=P~ quần bơi hả, là gì thế
làng trẻ bécla? lại một chỗ đóng cửa im ỉm rồi có 1 con hàng A1 A2 gì đấy đến hỏi sao để vào à :))

ôi ôi con cún danzo lên làm hokage :((,ôi ôi đọc mà ức chế quá >"<!

vụ quần bơi bth thề đấy chả có gì đâu =)) các bạn háo hức quá mình lại ko dám kể vì câu chuyên rất nhạt =)) thôi nhé bibi :))

cái 20/6 là thế nào ?????

đến dạy các e học, dạy kiến thức sgk ý. như trìh mày thì dạy mấy e cấp1 là hợp :)) có đi cùg t k. thời gian tuỳ mìh sắp xếp
vụ quần bơi bth thề đấy chả có gì đâu =)) các bạn háo hức quá mình lại ko dám kể vì câu chuyên rất nhạt =)) thôi nhé bibi :))

hỏi chấm :-w :-w đã xin phép nv chíh chưa :-?

Thế làng Bécla đấy ở đâu :-?

Hôm nay mềnh đã giải quyết xong SAT :| trở lại gặm nhấm internet như ngày nào . ."

đến dạy các e học, dạy kiến thức sgk ý. như trìh mày thì dạy mấy e cấp1 là hợp :)) có đi cùg t k. thời gian tuỳ mìh sắp xếp

hỏi chấm :-w :-w đã xin phép nv chíh chưa :-?

thế mấy trẻ e đấy toàn đại học cấp 3 ah :"> hi'hi'
uh đc rồi để sắp xếp :)) kiếm cái certi :">

thằng MT lại ra bể quên mặc quần bơi ah =))

Back
Bên trên