Lý 2 !!! chơi đừng hỏi , chơi quá là chơi luôn !! :x

@Phổn: đào tạo cậu phổn như thế thì khác gì tuyển quốc gia =)) cơm nước đầy đủ lại còn training sting =P~ tao vs
@cậu nhât: tên clan nhạt thế, có ý nghĩa gì hay ko, vì nếu ko thì tao vẫn thích GoM hơn =)) tôi nghĩ lập clan tên CM nghĩa là cún mốc =))

Tẽ hôm nào đi đánh gọi tao đi ké với :D, mình định trở thành TOBE tóc đỏ :))

ôi toàn các môn thể thao dành cho các đại gia :)),thôi nghỉ mát ở nhà tiếp :((.

CM à, thế mà tôi không nghĩ ra, tiếc là lại mất thời gian làm cái logo lần 2 => chán
Hôm nay mikyzu đã đi học cùng toán với Bình. Lớp càng ngày càng giống với tập thể : Bình và những người bạn. :d

Chỉnh sửa lần cuối:
À quên tôi chưa viết ý nghĩa thật của cái tên clan : trên logo có cả chữ L , A ,F
Tên nó là: "Lý and Friends" mặc dù nghe nhà quê thật nhưng nó rõ ràng.
Tôi sẵn sàng bonus nhá phổn.

Chỉnh sửa lần cuối:
Thằng tex hôm nào đi đánh tennis thì cho tao đi bám càng với láng hạ tương đối gần nhà tao

tuần sau đi bơi ko, bốn mùa nhớ, để tao gọi thằng thắng, mà ra đấy bơi ko bơi toàn ngắm gái, củ hành bỏ sừ, năm ngoái ra bơi toàn mấy con õng ẹo ra đấy vầy nước =))...mà toa thik nhất quả đánh rắm ở bể bơi, bong bóng nổi phập phồng hay ra phết =))

thằng Thịnh về rồi ah ? sao mày tởm thế =.=" bỉ thật =))
p/s : tennis thuê sân khá rẻ :| ko biết cứ tưởng xa xỉ chứ có 40k 1 h :)) mà 2 thằng sao đủ sức mà kéo 1h =)) tầm 4 thằng >>> 1 thằng 10k =)) rẻ hơn đi bơi ý chớ :">

Chỉnh sửa lần cuối:
ối anh Bình =)) :X ối zời lớp mình đến 12 mới bắt đầu lên hao đông nhở =)) nhất là dịp hè ;;)

tennis tao đi vs, đủ 4 đứa chưa? tao cũng thèm đc đánh ít ra cũng phải safina chứ =)) :))
thịnh ơi 4 mùa ngày nay hết hàng rồi toàn cá trê vs cả cá mập thôi :)) chịu khó đi sao mai hơi nắng hơi đắt nhưng bổ mắt =))

ờ thế cũng dc, mà tuần sau tao có đam cưới rồi, bà già tao bảo để riêng 1 mâm cho mời bạn =)). hè nhiều kế hoạch phết, tao muốn ca lớp tổ chức đi chơi phát, còn mỗi hè nay, năm sau thi đại học cả rồi còn j...chán vãi =.=

Thằng thịnh về rồi à,mới về đã có kế hoạch chơi bời nhanh thế :)).

sáng t6 tuần này, 8H-9H sân vạn bảo nhé. a e đá mới cả mấy thg trần phú. có 1 thg bạn mình bên đếy. a e đúg h nhé. giấy mời này có hiệu lực vs kả dm nhé.
PS : mai mới thuê sân :"> chắc vẫn kòn :">

Chỉnh sửa lần cuối:
Thỉnh thoảng vẫn lên HAO đọc bài nhưng mà không có cái cớ j để post bài. Tự dưng được bạn Thịnh cho lên TV nên vui vui viết 1 bài... :D
@Thịnh: có lẽ đi bơi thì không bơi bể đấy nữa, những thể loai. " anh ơi ra trêu chị ý đi " thì cần phải tránh xa, có khi đi thử bể Phạm Ngũ Lão.
@ Đứa nào định đi tennis : tao đi vs, hồi trong năm cũng bảo vs Mtroc vs cả dm là đi tập tennis mà cũng chưa thấy j, ít ra cũng đi 1 buổi cho vui.
Dminh thì phải cỡ Cu-nhét-sô-fa
@ Trọc : hôm trước thằng dminh đá vào thật à :-o
@ cả nhà: L2F nghĩa là j

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên