Lý 2 !!! chơi đừng hỏi , chơi quá là chơi luôn !! :x

ngò tobe mà ko nghỉ thì thôi,tôi vừa mới xin đc đi vp,mai mà mẹ Hoa gọi điện về báo là bùng thì vỡ a lô mất :-s đấy tôi đi đc vp rồi đấy,đăng kí hộ phát đê <:p

Chỉnh sửa lần cuối:
may quá, đủ ng` rồi, rủ 3 cậu a10 :)) thêm mìh vs nam là 5 :))
SUPER madrid : cr7 + kaka' + villa ............................ :)) nge mà rùng hết cả cửa mình :))
ôi cái djsss, thg ngò nhá, mưa to r` đây này :(( :(( dm mày

Chỉnh sửa lần cuối:
Cái thằng chủ tịch real như kiểu chơi Fifa online ý nhỉ, cứ lên thị trường chuyển nhượng phát là lôi về cả đống sao :|, chắc thằng này nhiều lp

real h tởm quá TT cẩn thận năm sau anh hết thời TBN lại chiếm đóng :-s
ngò ơi tình hình là chị hằng có lẽ cũng đi tập tennis bố đi tập cùng đi 8->

IM BACKKKKKKK !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

há há há há
post đã rồi quay lại xem chúng mày post j sau :"> :x

=)) mình kể là tập tennis có ngò phát là chị hằng: "em ơi chị cũng thích tập tennis lắm hồi trước chị tập nhiều rồi, mà h không nhớ thì nhờ ngò dậy :X"--->đi khẩn trương
vỗ tay chúc mừng lủ từ cõi chết trở về =D>

Chúng ta cùng chúc mừng lủ trở lại với thế giới văn minh sau những tháng ngày đen tối nào :D.
Vụ tennis thế nào đây ??

Real hack LP kiện chết cha nó đê bọn đấy chưa mua xong đâu còn mua nữa đấy kiểu này pes sang năm đá real thì vô đối à e'o ai đỡ đc mẹ cha mấy thằng nhà giàu ăn cái gì mà giàu thế
Lủ-Welcome tự nhiên tao nhớ mày kinh khủng mong đến thứ 2 Lủ nhỉ
Thực ra thì mẹ mình rất ghét việc mình đi đá bóng còn tennis thì lại rất ok vì vậy là có khi mình bỏ đá bóng qua chơi tennis

Real hack LP kiện chết cha nó đê bọn đấy chưa mua xong đâu còn mua nữa đấy kiểu này pes sang năm đá real thì vô đối à e'o ai đỡ đc mẹ cha mấy thằng nhà giàu ăn cái gì mà giàu thế .Thực ra thì mẹ mình rất ghét việc mình đi đá bóng còn tennis thì lại rất ok vì vậy là có khi mình bỏ đá bóng qua chơi tennis

èo, sáng nay mình đã đi đá pes ngay vs các bạn l2 và a10 =)) vl :| kaka' vs C. chạy như 2 kon chó dại 8-} eo ơi, 2 năm k dám đá pes real sẽ kết thúc :))
nhưg mà hồi đá rô béo vs Nis vs zidane vs bekcs vs cassano vs robinho vs reyes =)) =)) có vẻ hay hơn. rô béo vẫn hay hơn C. nhìu, acceleration vl :|
anw,mình ủng hộ việc bạn ngò chuyển sag tenít :))

Chỉnh sửa lần cuối:
ko thực ra là nhớ cái đĩa lâu lắm ko đc nhìn thấy nó
Bạn Minh hnay đá bóng thế nào thắng hay là thua nói thì nói thế thôi bỏ thế nào đc cậu nhanh lắm

các bạn máu me tennis nhảy =)) nào hẹn nhau hôm nào ra sân đi =)) rủ các bạn gái đi cổ vũ =))

:)),tiền là tiên,thích cái gì chả được,nếu thằng CR7 nó thích ở lại MU thì cho thế chứ cho thêm cả tỉ tiền nữa nó cũng ko đi,nhưng vẫn đề là nó đã muốn đi rồi thì đừng nói là ngần đấy tiền mà dù ít hơn chắc nó cũng vẫn đi thôi.:)).

Nhưng theo những gì tao thấy thì real thường là nơi chấm hết của các cầu thủ,từ thời caclot,ronalldo ...v...v... tao thấy thường thì khi chuyển về real thì người các cầu thủ được dát thêm vàng nhưng chân đeo thêm chì :)).
Tao chỉ thấy tiếc cho kaka mà thôi,tài năng vậy mà vào real chắc cũng sớm lụi vì tiền :((.Mà dễ tương lai messi cũng bị nhét vào real thế này mất :|.Nhưng tiếc là với dàn cầu thủ toàn sao như thế thì sẽ chả có ngôi sao nào là sáng nhất cả :)).

Chỉnh sửa lần cuối:
Ko phải kaka mà là kaka' nhá milan bạc quá kaka' muốn gắn bó với milan nhưng vẫn phải ra đi giống như sheva ngày xưa vậy đúng là chỉ khổ kaka'
Còn ông ronaldo chưa gì đã cặp với paris hilton rồi ko biết là đã xem 1 đêm ở paris chưa ko biết điệu này lại phi công trẻ rồi

Ko phải kaka mà là kaka' nhá milan bạc quá kaka' muốn gắn bó với milan nhưng vẫn phải ra đi giống như sheva ngày xưa vậy đúng là chỉ khổ kaka'
Còn ông ronaldo chưa gì đã cặp với paris hilton rồi ko biết là đã xem 1 đêm ở paris chưa ko biết điệu này lại phi công trẻ rồi

tao viết theo phiên âm là kaka :|.
Con paris hilton chả khác gì con đ...,hết qua tay thằng này tới tay thằng khác 8-} ,thằng CR7 trong tay nó chắc chả khác gì mấy thằng trước :)),chơi chán là đá như đá quả bóng :)).

Nói chung là về real thì thằng CR7 thảm là cái chắc rồi :)).Tiền nhiều nhưng trình chắc gà đi cũng ko ít.Tao dự đoán nó chỉ ở real cùng lắm 3 năm,sau 3 năm dù ko bị đá ra đường thì cũng phải tìm bến bờ mới thôi :)).

chơi sim á, tao toàn hack để lúc nó đi tắm ko bị nhòe nhòe, vui ra phết =))

Back
Bên trên