Lý 2 !!! chơi đừng hỏi , chơi quá là chơi luôn !! :x

sáng t6 tuần này, 8H-9H sân vạn bảo nhé. a e đá mới cả mấy thg trần phú. có 1 thg bạn mình bên đếy. a e đúg h nhé. giấy mời này có hiệu lực vs kả dm nhé.
PS : mai mới thuê sân :"> chắc vẫn kòn :">
Học hình mt ơi, anh bỏ học nhưng e vẫn học, vừa bỏ mấy tuần đã quên lick rồi :|
Độ này HAO đông zui quá nhỉ, chắc nghỉ hè ở nhà nhớ bạn bè nên lên đây giải sầu :))
@Thịnh: Về rồi hả em, thế vụ thịt chó có tiếp tục ko??
@Tẽ: bao h đi tennis thì nháy cho tao ;) ;) có số rồi chứ hả 01666246392

Đấy tao phải tìm ra cái gì đó nồng nàn Hà Nội chứ hóa ra là trò múa bụng bây h mới thấy DM rất Hà Nội

@tobe + ngò : cố gắg tí đi :( bùg 1 buổi thôi, r` mượn vở Hoa chép cũg đc mà. cố đi đi, thỉh thoảg lớp mìh mới đá muh
@ dm : đá 7h bọn lớp mìh k dậy đc :| chắc chắn :| toàn mấy ôg 3h 4h ság ngủ. hôm trc đá 8h mày cũg đến muộn kòn j`
@ all : ai đá bóg thì đi nhé. kòn slot mà. mìh thuê sân ság nay r` :(

các bạn trẻ ơi hậu bối cún Mốc (mà thực ra là tiền bối LTD) đã lên face book :eek:

ôi ảnh thác loạn của mình ở FB :(( sẽ bị đánh giá thế nào đấy =.="`

cứ như ảnh thác loạn của mày chỉ có trên face thôi ý >:) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
thế nào t6 cậu ngò cậu tobe có nghỉ ko tôi còn biết còn làm 1 phát bùng tập thể nào :)) nào ai làm phát trại hè chuyên ngữ hôm 20/6 nào,thấy bảo có rất nh` chị xinh đấy,Thịnh đi ko :))
mà Thịnh ơi mày đi bơi thì đi gần gần nhà tao tý đi,toàn đi mấy chỗ đấy xa thế mà tao cuG~ muốn đi cug` :-s

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm đấy làm việc với đối tác Thanh Hóa ko nghỉ đc
Mà giờ đấy nắng vl dễ say nắng lắm

@ = : khăn quàng đỏ ah, ờ cũng dc, tuần sau, sau cái vụ ở nhà mày tao với thằng MT ngủ lại đấy, anh em tâm sự chuyện mới lớn nhở :))...
@ all: mà tình hình này do thằng MT nó rủ tớ để anh em ôn lại kỉ niệm xưa nên là, chắc 17/7 tớ đi VInh phuc với nó 1 tuần làm từ thiện, nói là làm từ thiện chứ mục đích chính là lên đấy tìm hàng hương đồng gió lội, ko sợ H1N1 :))

tình hình là khăn quàng đỏ càng ngày càng bẩn =.=
2 thằng sướng vãi 1 tuần vĩnh phúc vs nhau :|:|:| :(( :(( :((

Ko hiểu thằng nào trá hình dog nhà mình mà cứ mỗi lần thấy nick sáng, hỏi đc một câu là out ngay, như kiểu ko wen biết, ko quan hệ j với mình ý, ít nhất là 3 lần thế này rồi.

@Dm: với ánh mắt này làm sao có thể ignore đc chứ :(

@ Thịnh:tình hình này là tao cuG~ sẽ xin bố mẹ đi Vĩnh Phúc 1 tuần tiếp =)) cứ bảo đi làm tình nguyện vs bạn Minh bạn Thịnh kiểu d' ji` cuG~ dc:)) mà cái hôm đấy,mày vs mt lên nhà tao ngủ ổn đấy :))

thế ôg ngò vs kả ôg = tóm lại có đá k ? mà ôg = đc đi vp ak, tôi kòn đăg kí

Chỉnh sửa lần cuối:
Ông đã thấy tôi từ chối đi đá bóng bao h chưa phải có lí do khiến mình ko đi đc chứ hôm đấy đi ăn cưới mẹ tôi đưa đi học thì bùng bằng mắt
Mà tôi còn có cảm giác h đấy ngày mai còn mưa cơ

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên