Lí 1, lí 2 đoàn kết, hợp tác, cùng phát triển

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nhưng mọi người cho ý kiến về chương trình + khách mời( nếu có) đi.

Cái đấy thì các bạn Lí 2 lo liệu đi, còn về phía lí 1 chắc chỉ có tv HAO là tới, cộng thêm mấy đứa Ams cũ nữa thui, tốt nhất là góp tiền, mua tí bánh kẹo liên hoan, còn Văn nghệ thì lí 2 lo đi

Có khách mời + mấy bạn ams cũ ah , sao tôi ko tham gia được , hay là lớ sinh góp vài tiết mục văn nghệ nhá .

cứ hỏi bọn lí 2 á, chũng tôi cũng chỉ là khách mời thui mà, sao mấy bạn lí 2 chả nói gì vậy cà

Văn nghệ thì không biết có làm hòanh tráng được không , nhưng mà đấy là phần bắt buộc phải có , tốt nhất là lý 2 lo văn nghệ còn lý 1 lo đồ ăn đê ( lớp tôi có lợi hơn về khỏan kinh phí nhưng mà cũng phải đầu tư nhiều về nội dung chương trình , hehe , mong các bạn lý 1 chấp nhận ) , thơi gian ấn định vào chiều ngày thứ tư sau tiết hai , lớp nào muốn tham gia thì mời đóng góp tiết mục và đồ ăn ( tiết mục thì phụ thôi còn đồn ăn là chính ). Nếu mà khỏan đồ ăn của lý 1 nặng quá thì ngày mai buổi chiều các bạn có thể đến lý 2 bàn bạc lại bọn tôi cũng có thể lo giúp một phần , ok.

Được rồi, vậy chiều thứ 2 mấy giờ tụi tui tới đây?

Khà, chào mừng Đức Hùng vào HAO.
Chúng mày ơi, bây giờ đứa nào đồng ý và có ý định tham gia buổi giao lưu thì sang topic mới mà thảo luận, ok?

Quang ơi lập cái box giao lưu gì gì đấy làm gì , vào đây nói cũng được. Sozzy chiều nay tui bận đột xuất, thấy đến thì muộn quá nên chả đến nữa, tình hình có bàn bạc gì được ko? Mà Lí 1 nghèo hơn Lí 2 nhiều, ko gánh đồ ăn được đâu. Với lại vận động thêm bọn lớp mình Quang ạ, chỉ có mấy mống Ams cũ thì chẳng ích lợi gì vì gặp nhau quá nhiều rồi.
Thế, với lại ngoài văn nghệ còn phải có trò chơi gì nữa mới hấp dẫn, mọi người nghĩ ntn?

Vậy thì Ly1 lo tiết mục đi, để lý 2 lo đồ ăn cho :))

To Hoa: welcome bà đấy, cứ đến nhưng đừng phá đám.
To whom it may concern:)D):cô Kiều Hương ko cho đâu!
mà, bọn mày, tao xóa cái topic mà bọn mày lập về vụ ăn chơi nhảy nhót của Lý 1 và Lý 2(giao lưu thì phải) rồi, bọn mày bàn trong này là quá đủ rồi!

này thế định làm chiều thứ tư thật à, hay ngày nào thế, thống nhất thời gian + địa điểm đi :D

Phề Văn nghệ hình nư bạn HD định mang guitar đến chơi hả? Còn mấy cái vụ hát hò thì thôi đi chứ lớp tui chẳng có oanh vàng nào cả, mỗi thằng Khánh biết chơi guitar với con Trang biết đánh piano thui, nói chung lí 1 trình Nghệ thuật còi lắm. Còn trò chơi thì làm trò gì cho vui vào, mọi nguoiwf thử nghĩ xem?
Riêng về khách thì tui nghĩ nên mời các lớp tham gia ví dụ như bạn Hoa đang muốn kìa, chúng nó đến vừa vui mà có thể có thêm vài trò.

Ngô Thu Lan đã viết:
Quang ơi lập cái box giao lưu gì gì đấy làm gì , vào đây nói cũng được. Sozzy chiều nay tui bận đột xuất, thấy đến thì muộn quá nên chả đến nữa, tình hình có bàn bạc gì được ko? Mà Lí 1 nghèo hơn Lí 2 nhiều, ko gánh đồ ăn được đâu. Với lại vận động thêm bọn lớp mình Quang ạ, chỉ có mấy mống Ams cũ thì chẳng ích lợi gì vì gặp nhau quá nhiều rồi.
Thế, với lại ngoài văn nghệ còn phải có trò chơi gì nữa mới hấp dẫn, mọi người nghĩ ntn?
ho, bạn Lan biết tiếng Pháp à??

To Thế Quang: tôi nói hơi lạc đề một chút, có phải ông ngồi ở bàn 3 ko? có phải ông để quên bài kiểm tra Lý 90' ko? tôi nhặt được một bài kt của ông ở chỗ tôi ngồi đấy.

Tôi ngồi bàn 2, còn cái bài Lí đấy vứt đi cũng được ko cần đâu.

Ê, tui tuy biết chơi piano thật nhưng còi lắm, đừng có bắt tui làm trò nhé!
Còn nữa, làm sáng đi mà, plz!!!!!!!!!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên