Lí 1, lí 2 đoàn kết, hợp tác, cùng phát triển

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ngô Thu Lan đã viết:
To Hà: Sao ông thấy tui ở đâu, còn mấy người nữa sao ông chỉ thấy có thế, còn chưa đủ đâu em ạ.
To Quang: Hùng tớ rủ rồi đấy chứ nhưng hình như bạn ấy chẳng bít gì về web cả, bít được cái yahoo mail là đột phá rùi.
Ne! nói rõ Hà nào nhé :eek:

To Thu Hà: hình như bạn có vấn đề về giới tính thì phải? Lan nó gọi "ông" chứ có gọi "bà" đâu mà nhầm với lẫn

Haha, Thu Hà nữ tính nhất lớp tôi đấy, ông mà nói thế thì hóa ra lý 2 toàn boys à, thế mới đau em !!!!

Nào, thế sĩ số lớp này bao nhiêu thế?
Lớp tui:25 bois, 10 gals

tôi thấy bạn Phan là xinh nhất lớp mình đấy :)) Bạn ấy đc cái dẻo như nữ nhân... chứ còn lại là con trai cả! :D

Sao lại nói ác thế, rõ là lớp ông có 40 boys và 11 girl mừ

Thì cũng như Quang thui, ông nói gì về girls LÍ 1 hả, nghĩ lại coi. Tịu chung lại, con trai bạn nào chả thế.

Chết chết sao lại để các bạn nữ có thành kiến xấu thế hả Quang , theo tớ nói chung khi nhìn nhận 1 girl thì nên xét tới cả hai yếu tố là cái đầu và cái mặt .

Ông Quang nhìn kiểu chó gì thế?! Chỉ có 1 thôi.. Phan-a good bugs in L2!!

Đổi signa rồi hả Duy, thế lớp mày định đi Cúc Phương à, về nhớ kể lại đấy

Thằng gà để cái sign phản động thế.

Thông báo cuối:ko đi thăm quan, vì lí do nhà trường ko cho nghỉ học!:((

tin từ ông thầy dạy orc nhà mày hả? :(

Box L1 với L2 lại chỉ có mỗi L1, được thằng L2 vào chưa kịp chào đã đuổi, thế mà ông Quang lu loa đòi mọi người hưởng ứng ? Hehehe.
Chiều thứ 7 qua L2 tìm con bạn mà thấy mấy bạn nam L2 hò hét ồn ào quá, hay do ảnh hưởng của Voice of Ams đang gào rú bên cạnh nhỉ ?

Chết chết , boys lý 2 bọn tớ thích văn nghệ , nhiều lúc hăng quá vặn volume hơi quá trớn , bạn nào không chịu được thủng màng nhĩ thì thông cảm.
Nhưng mà dân lý 2 hát hay lắm , ví dụ như tôi chẳng hạn , khi nào rảnh mời bà con cô bác gần xa đến thưởng thức :)) :)>- =D>

Phải nói rõ là nét tớ chỉ bằng thằng trẻ con, thậm chí là không biết một chút gì,

LÍ 2 học LÍ đến đâu rùi?
To Duy: bà con đến rồi nhưng chưa dám thưởng thức, à đúng rồi hình như hồi lớp 7 ấy cũng hay hát lắm, có lần còn hát trước lớp thì phải.
To Mai: ấy học LÍ là LÍ 2 phải ko? Tớ cứ phải nghĩ đủ kiểu xem lớp mình có bạn nào có bí danh na ná thế không?

Bác Lan bây giờ mới nhớ ra à , thằng em bác chuyên gia đi chạy xô hát kiếm tiền mà , hehe .

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên