Lí 1, lí 2 đoàn kết, hợp tác, cùng phát triển

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chẳng được làm gì cả !!!!!! Tớ chỉ nằm thẳng cẳng ở nhà, đọc mấy quyển truyện, xem mấy cái đĩa, đánh nhau với con em thôi, chán hơn cả đi học.

Cũng ko chán lắm đâu, tớ đi chơi suốt ngày nè. Mỗi tội hí hửng đi triển lãm mà thấy cũng chẳng hay lắm.
To Quang: sau hôm gặp bọn tui ông còn làm trò gì nữa, luc về bọn tui cũng lượn qua đấy mà.

to Trang: mày yêu L2 ah? :)) Mày giỏi qúa... cho tao lạy mày 1 cái :))

heh, bà với con NGỌC với thằng HƯNG đi chới riêng nhé, ko sợ NGA ghen ah

HH sao lại bôi xấu bạn thê hả HH?
To Duy:uh đấy, thì sao?:D

mày thì đỉnh cao 2% rồi... học làm gì đi làm công nhân đi :))

Ý ông là khinh thư ký lớp tui. Về học tập thì chắc chắn ông ko bằng bả ấy rùi, vậy nếu nó 2% thì ông là bao nhiêu % vậy.

Hik,cám ơn các bạn đã khen tớ về mặt học tập:(( Làm tớ hổ thẹn quá, còn đang địnhc huyển sang Lý 2 vì e ko chịu nổi áp lực lý 1 đây:((
To Duy:tui 2%, ông -98% nhá:D

Nếu có xuống lý 2 thì cũng ít nhất là đứng đầu lớp , thế là đỉnh của đỉnh rồi .

hê, ai đời lại thiếu quyết tâm thế. bây giờ em mà được lên ly1 chưa chắc em đã từ chối :(( (thông cảm thằng em nè trượt ly1)

Ông đang ăn sung mặc sướng ở lớp Tin thì lên Lí 1 làm gì. Tui đang ước sao tui ko vào Tin mà lại vào cái lớp kinh dị này đây.
To Mực: liệu có cách nào xuống lí 2 ko mày, cho tao xuống với.
To lí 2: lớp các cậu ai làm bí thư? Mà Nguyễn Đức Hùng học trường Ams hồi cấp 2 là Hùng a hay b vậy? Rủ thằng đấy lên đây cho vui, cứ bảo là tui bảo nó thế.

To Hà: Sao ông thấy tui ở đâu, còn mấy người nữa sao ông chỉ thấy có thế, còn chưa đủ đâu em ạ.
To Quang: Hùng tớ rủ rồi đấy chứ nhưng hình như bạn ấy chẳng bít gì về web cả, bít được cái yahoo mail là đột phá rùi.

Thằng này đúng là dân quê chân chất. Tui giao nhiệm vụ cho bà mở mang cái đầu óc ngu tối về net của nó, nếu ko được thì doạ nó là bà sẽ bỏ quách nó đi, thể nào cu cậu cung riu ríu học máy tính ngay.
To all: Xin hãy hưởng ứng topic mới của tui nha, vẫn như cũ là ai ko thích câu bài thì đừng vào, tui cảnh cáo trươcs đấy.

Ha ha, nghe cái topic thì kêu ghê, định vào xem các đàn em đoàn kết thế nào, ai ngờ cắn nhau vui quá a` :D ! Đổi tên topic đi là vừa :p
Được cả cái chữ ký của chú em Nguyễn Khải Duy thì thôi rồi, miễn bình luận !

Chỉnh sửa lần cuối:
Tên là một chuyện, còn nội dung là chuyện khác chứ, có phải cứ ai tên là Hiền thì đều Hiền cả đâu
=====>hoàn toàn có thể cãi nhau chí choé trong topic này chứ, chả làm sao cả

anh Cường, cái signature của thằng Duy là một thể loại ko thể chấp nhân được mà:D
To Hoa:hik, tui ko giỏi thế đâu, Lý 2 cũng có nhìu người học được phết.
To Quang:tao mà chuyển được sẽ rủ mày đi cùng, chịu ko?
To Hà:hik, ông cứ vào đi, vào rùi sẽ biết nếm mùi đau khổ:((Mà ông thii lý à, chuyện lạ nha!

:(( :(( :(( Hôm nay làm bài toán như lìu ấy, may ra được 9, lại còn dính 2 con ko liên tiếp môn Sinh với Văn nữa======> hôm nay chắc đại hạn.
Vậy là tui lập được hartrick ZERO rùi, ai đọ được nào :)) :)) :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên