Lí 1, lí 2 đoàn kết, hợp tác, cùng phát triển

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Đoàn Duy đã viết:
Chết chết , boys lý 2 bọn tớ thích văn nghệ , nhiều lúc hăng quá vặn volume hơi quá trớn , bạn nào không chịu được thủng màng nhĩ thì thông cảm.
Nhưng mà dân lý 2 hát hay lắm , ví dụ như tôi chẳng hạn , khi nào rảnh mời bà con cô bác gần xa đến thưởng thức :)) :)>- =D>
Đoàn Duy hình như mắc bệnh quá khiêm tốn .

Haha , maybe , nhưng mà cái đấy là sở trường rồi , muốn khiêm tốn cũng không được , không tin hôm nào sang thưởng thức vài bài , đảm bảo không muốn về.

Thôi , xin người , người làm con thấy chóng mặt quá .

Hôm nào, tớ sẽ qua lý 2 học một tiết,tiện thể nghe Duy hát...:x

Hehe, cảm ơn sự ủng hộ của bạn Trang lý 1 .

To Trang : Tiện thể gọi tớ luôn , để bạn đoàn Duy có điểm gì mà khiêm tốn vãi .

Ở đời phải biết mình là ai , hehe .

Hôm trước lớp Anh tổ chức giao lưu đấy, hay Lí 1 lí 1 cũng tổ chức đi, chiều thứ 4 chẳng hạn

Giao lưu chỉ có khối lý thôi, Sinh cấm bon chen!:D
Được đấy, sáng thứ 4 đi, hoặc ko thì xin cô Kiều Hương với cả thầy lớp L2 cũng được đấy,xin cô 1 tiết chắc ko sao đâu, tôi sẽ thử;)

Thế thì thôi vậy . lý 1 và lý 2 giao lưu ah , mà giao lưu gì thế ?

Trùi ui, buổi chiều đi, vì lớp tui đông hơn, vì lợi ích của ..số đông mờ

bỏ phiếu đi, tui cũng thích họp buổi chiều, nhưng nhanh lên sắp đến kỳ kiểm tra hàng loạt rùi, lúc đó ko giao lưu được đâu

Đồng ý chiều thứ 4 đi, nhanh lên ko lại cứ như kiểu đi tham quan.
À, chúc mừng LÍ 2 thắng đậm, có nhiều girls đến xem ko?

Ngô Thu Lan đã viết:
Đồng ý chiều thứ 4 đi, nhanh lên ko lại cứ như kiểu đi tham quan.
À, chúc mừng LÍ 2 thắng đậm, có nhiều girls đến xem ko?
Trời ơi :eek: !!! Tuicos bít gì đâu mà đến xem :((

Nói đến chuyện giao lưu, thế định tổ chức thế nào đây. Có nhạc nhẽo tiệc tùng gì ko, lí 2 chủ nhà nêu ý kiến đi

Chết chết , lâu ngày không lên đã lại thấy có tin mới ( 2 ngày) , nếu mà giao lưu thì nên để các lớp khác tham gia với , mỗi mình dân lý với nhau chán chết .
To Gà : Hôm thứ tư giao hữu với a2 Kim Liên , bọn đấy đá kém lắm , thắng là phải thôi : 5-1 , hôm đấy tôi không đi đá vì còn đấu giải caro lớp Pháp tổ chức.

Lí 1 và lý 2 giao lưu ah , tôi có sơ múi dược gì ko ?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên