Lí 1, lí 2 đoàn kết, hợp tác, cùng phát triển

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thời gian và nội dung thì phải có được sự đồng ý đã thì mới thực thi được:)

He ! Hôm trước sang lớp Lý 1 chơi.
Các bạn nữ trông cũng được đấy chứ : ) . Bạn xinh nhất thì không xinh bằng bạn xinh nhất lớp tui ( : ) ) . Càn bạn ..ít xinh nhất thì cũng hơn bạn ít xinh nhất lớp tui.
Nhưng nói chung thế là được rùi, có gì mà mấy ông Lý 1 phải ..thế ( mạn phép khong nói tên hắn ở đây )
Còn boy thì .. :(

Sao Hà Minh để ý kỹ thế, tui thì chả biết Lan Anh là bạn nào kìa

Trời Lan Anh làm girl xinh nhất lớp mình cơ à , các bạn lý 1 bầu lúc nào thế :)) .

khoong. Xinh nhất Lý2 là ban Thanh ( thư kí đó), Lan Anh thì dáng chuẩn :)

Bạn Hà sang Lý 1 chơi lúc nào đấy???
Sao bạn Trang ko biét nhỉ?(hay do bạn trang bùng học nhiều quá nhỉ?)

Mọi người có nghĩ là thực sự sẽ giao lưu được ko? Chẳng thấy chút gì gọi là khả thi cho buổi hôm đó cả. Hay tại thần dân 2 lớp ít lên đây?

chiều thứ tư ngày 17 tháng 11 nếu lý 1 thích thì lên Lý 2 đi, thứ 4 lớp tui học 2 tiết thôi, thoải mái đi

Thì bọn tớ có bao giờ khách sáo đâu.(vào lí2 cứ như vào lớp mình)
Kế hoạch giao lưu nghe có vẻ hấp dẫn đấy,nghưng mà ít đứa lên đây quá(trong đó có lớp trưởng lớp tớ)nên mọi người chả bít gì cả.

Trần Thu Trang đã viết:
Bạn Hà sang Lý 1 chơi lúc nào đấy???
Sao bạn Trang ko biét nhỉ?(hay do bạn trang bùng học nhiều quá nhỉ?)
Cái hôm mà các cậu tập thể dục ấy, tớ cũng không nhớ rõ là hôm nào nữa

Chả giao lưu gì cả, khi nào 2 lớp có đông nhân vào HAO thì tổ chức cũng được. Mai tui sẽ sang Lí 2 thăm bạn Thanh được ko, tò mò woa

Nếu đã có bình chọn boy lí 2 thì phải có bình chọn boy lí 1 chứ. Nhưng tui ko đưa danh sách ra được sợ các bạn lại bảo... Tốt nhất là các nhân lí 2 bầu đi, girl bầu thì càng tốt

Túm lại là mai tui lên lớp Lý 2 buổi chiều, có đứa nào theo chân ko?

Chiều hôm nay lý 2 sẽ có trận tái đấu với liên quân Địa Trung Nga trong chiến dịch phục thù , sau trận mở đầu chiến dịch thành công thắng Tin 2-1 , hi vọng ngày hôm nay lý 2 trả được món nợ thua 1-2 trước Địa Trung Nga .
Mà lý 1 có tham gia giải trường không nhỉ ?

Nếu muốn làm show ca nhạc có bán vé đàng hoàng thì có thể mời nhóm MTV (trong trường hợp MTV ra Hn trùng với quãng thời gian định làm giao lưu). Chuyện liên lạc với nhóm thì tui lo được, còn chuyện xiền nong hay tất cả những thứ khá thì.... các vị lo nhá!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên