Lí 1, lí 2 đoàn kết, hợp tác, cùng phát triển

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thôi dân lý 1 trên HAO có mỗi Gà , coi như nó là by tiêu biểu lý 1 luôn , khỏi phải vote.

Thế mà cũng nói, boy tiêu biểu là cứ phải lên mạng ầm ầm à, ít người lên thì ko bầu nữa chứ ko thể bầu đại được đâu. That's all.

Hôm trước đến thấy mấy bạn lí 2 vui thật, chả bù cho lớp minh

anh ơi... vãi ra như thế thì ai đi quét hết hộ anh được?

Này, mọi người đang kêu topic này lắm đấy, tớ có muốn cố giữ cũng sẽ ko thể, nếu như mọi người cứ chat nhảm thế này
Vì thế nên, vào việc đi, giao lưu chứ gì?Vậy thì:
PLAN:( đây chỉ là cái cơ bản nhất, do tớ nghĩ ra thôi, mọi người vào đóng góp)
1st: thành viên: Lý 1, Lý 2
Khách mời: những ai muốn tham dự mà ko có ý định phá đám
2nd: prgrammes: hát hò, ăn uống, giao lưu( đúng nghĩa, tức là lên giới thiệu), chơi trò chơi.
3rd: dọn dẹp: tất cả thành viên tham gia(ko bao gồm khách mời, nhưng nếu khách nào có thiện ý thì... bọn tớ cũng ko dám từ chối:D)
* dẫn chương trình: bất cứ thành viên nào thấy có khả năng và sở thích đều được, đề cử trước để chọn, và tốt hơn hết là 1 người Lý1, 1 người Lý 2
---------------------
Trên đây là những cái cơ bản nhất, còn lại thì: tất cả phụ thuộc vào khả năng sáng tạo của mọi người
Vậy thì còn chờ gì nữa nhỉ? CHúng ta có thừa cái đó mà???
---------------------
contact me soon: [email protected], send mes is okie;)
hoặc là: đến lớp 10 Lý 1 gặp tụi tui:D
have fun

Sau khi bàn bạc thì dân lý hai đã quyết định sẽ nhân dịp sinh nhật Đạt Anh Bravo để tổ chức giao lưu lý 1 và lý 2 vago thứ 4 ngày 24/11 lúc 2h30 .

what? 24-11 sn tui nhé;) MỌi người nhớ nhé;)
Tốt hơn hết là giao lưu sáng đi

CỨ quyết định thế đi, 24 này mod+Đạt Anh tổ chức SN, tiện thể giao lưu luôn. Trang mang quà bánh xuống ca chiều ăn cả thể cho vui.
To Hà: Bạn Mỡ ấy đẹp trai sáng lạn, trên cả tuyệt vời hả

Cũng được, tớ nghĩ nên làm sáng hơn, nếu cần thì tớ có thể là người dẫn chương trình, ok?( có 1 ngưới LÍ 2 nữa cho công bằng cũng được.)

Cu Đạt Anh lại khen đểu bạn Gà rồi :)) , bây giờ mới sực nhớ sinh nhật bạn Mode ngày 24/11 : Happy Birthday ! :)>-

Đồng chí Hà câu bài trắng trợn quá , mất hết cả thể diện lý 2 .

Ừm, tui ko tổ chức sn ở lớp...:p:D
Ừm, tui cũng muốn là MC:)D), thế thì tui với Ngô uyn 3 keo, ai thắng thì làm nhé;)

Thôi khỏi cần , nếu lý 1 có hai người làm MC cũng được , lý 2 xin nhường một suất , vì 2 MC học cùng lớp sẽ hiểu nhau nên phối hợp dẫn chương trình ăn ý hơn.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên