Lí 1, lí 2 đoàn kết, hợp tác, cùng phát triển

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Oạch , lời xin lỗi khá chuối nhưng thôi bọn tôi bỏ qua cho ông đấy Gà ạ ( Hôm nay mình và đội bóng cũng có ở lại đâu , sorry Đạt Anh luôn )

Xin lỗi hôm nay ko đến:p
Chúc ĐA sinh nhật vui vẻ, ước gì được đấy:)

Thế hôm nay có ai đi thăm bạn HÙng ái ko(lí 1 ấy). Chả biết nó bị gì mà nghỉ cả tuần rồi

3 điểm Tin thì có gì to tát (năm ngoái cả khối có mỗi mình 5,0 Tin cả năm, can tội nhờn Mr,Tuấn)

Tui cũng 3 điểm nè, cả Lí 1 có mỗi Nhật Anh 6 điểm là trên TB thôi, cũng vui nhỉ, bây giờ điểm Tin đã thay kỉ lục Lí về điểm phẩy.

Bài đầu tiên thì có 1 người 8=>nếu tính cả 2 bài thì 8 mới là cao nhất. Tình hình môn Tin lớp LÍ 2 tưởng tươi đẹp hơn cơ mà?

Tình hình đang rất là tình hình, phẩy cả năm đang xuống dốc ko phanh, có lẽ đây là tình trạng chung của khóa 04-07 hay sao ấy, chứ cứ hỏi đến diểm thì đứa nào cũng...

Chết thật thi học kỳ một đến nơi mà tình hình điểm chác vẫn chưa tiến triển gì , các thày cô ác quá !!!!!!

Ngô Thu Lan đã viết:
Bài đầu tiên thì có 1 người 8=>nếu tính cả 2 bài thì 8 mới là cao nhất. Tình hình môn Tin lớp LÍ 2 tưởng tươi đẹp hơn cơ mà?
Chẳng hơn đâu , toàn 4,5,6 (gọi là điểm ..công sức ý mờ ) :|

Lớp tui cũng thế, khác mỗi cái điểm đồng đội toàn 4,3

Làm một quả đồng đội 10 cho thấy tin sợ đi!
À, mà hôm trước bạn Trang sang lớp tớ bàn về vụ giao lưu rồi Có gì mới liên lạc lại gấp! Đại diện 2 lớp làm một buổi họp đi, ngoài hàng chè nhá!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên