Lí 1, lí 2 đoàn kết, hợp tác, cùng phát triển

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hik, hum nọ viết 1 bài rồi, nó lại đơ,thôi viết lại:
hik, chán vụ giao lưu rồi.Thầy Sơn hơi bị khinh thường tớ đấy, ko phải lớp trưởng, bí thư thì ko được hô hào quần chúng à. Vì thế nên tớ quyết định, ko làm giao lưu nữa(ít ra là tớ ko lo vụ đấy nữa) Lý 2 thích giải quyết, thích làm gì thì làm, cho Lý 2 solo đấy, okie;)

Mod dũi rùi :))
Cứ làm đi, thầy Sơn chẳng coi thường ai đâu, mình nghĩ là thầy thấy bọn mình có vẻ muốn ..gạt thầy ra, không cho thầy chuẩn bị cùng nên thầy ..hơi dận thui, chẳng có gì đâu, thỉnh thoảng thầy vẫn thế mà , nhưng thầy tôn trọng ý kiến của học sinh lắm

Nói rát cả hơi mà cuối cùng thì cứ hoãn đi hoãn lại, chán chết

Thui dẹp
Giao lưu chứ có giết mổ gì đâu muh làm um lên thế
Cùng lém hôm nào CN hẹn nhau ra Nhật Tân, hai lớp cũng vui vẻ. thế thui

Đúng rùi đấy, giao lưu mà cứ gắn học hành vào...:(( khó chịu, ở lớp chưa đủ sao?
mà, nói chung là, thầy cũng ko nên tham gia vào, để cho học sinh nó vui vẻ thoải mái

Cái này là do tham vọng của MR.Sơn muốn lý 2 không thua kém lý 1 ,( đây cũng có thể gọi là ảo tưởng ) thành ra thấy giao lưu là gắn ngay việc học vào . Mà hình như thầy Sơn nghĩ rằng chúng ta chưa đủ lớn để tự một mình chơi , ví dụ : Hồi đầu năm đội bóng vừa keo nhau đi đá 1 trận thì sau đó vài ngày trong cuộc họp phụ huynh thầy nói rằng : " Tôi còn chưa nhớ được mặt hết các em vậy mà các em đã tự tiện kéo nhau đi lang thang " , thôi tóm lại nếu thầy Sơn nhất quyết đòi tham gia thì hãy làm một cuộc giao lưu ngoài tầm mắt của ngài Xơ-vin ( Cứ Sơ-mi là phải xơ-vin , nếu không sẽ được thầy gọi là " mấy thằng đánh giầy " , bó tay )

Giao lưu thế nào đây?
Không phải là không làm bí thư với lớp trưởng thì không được hô hào đâu! Lý 2 dân chủ bình đẳng, Bí thư hay lớp trưởng phạm tội xử phạt như thường dân ( như tớ bị lên danh sách đi lao động này )!
Thầy Sơn cũng lo thôi, nếu xin phép thầy đàng hoàng thì ok ngay! Họp mặt đại diện 2 lớp đê!

muốn lý 2 không thua kém lý 1
Nếu muốn thì ở lớp học nhiều lên, học sinh tử tế chịu học.
đây cũng có thể gọi là ảo tưởng
chả có rì là ảo tưởng cả nếu muốn.
Họp mặt đại diện 2 lớp đê!
xin lỗi Phong, tớ quit đây, thực sự là ko còn muốn làm nữa, bây h nếu muốn làm chung thì lên Lý 1 đi, gặp Kiên lớp trưởng, cô Hương gvcn, hoặc là bí thư gà. Good luck!

Thôi xong,thế là kết thúc vụ giao lưu!!!
Lớp tui ông KIên gà lắm,bít gì đâu mà làm.Thăng GÀ thì tối ngày CLAN,còn trò gì được???

Toàn bộ cán bộ Lý 1 (ko ai làm đại diện đc ) hiện giờ đều có vấn đề, vì thế kế hoạch giao lưu giữa hai lớp tạm thời hoãn vô thời hạn. Các bạn lớp Lý 2 thông cảm.

Sao lại thế, tớ thấy nó hay đấy, thực ra nó bị nhàm chán vì chẳng ai đả động đến nó và chẳng ai chịu phổ biến với lớp! Cứ họp thử đại diện 2 lớp một hôm, bàn thử xem sao!
.... Rồi nếu được thì cùng về phổ biến với toàn dân thiên hạ! Chắc chắn phong trào lên cao ngay!

stop vụ giao lưu, chúng ta sẽ tổ chức khi thấy sẵn sàng nhất, còn 2 tuần nữa là thi học kỳ, thi xong muốn làm gì thì làm
Hôm trước đá bóng mừng SN PĐT vui vãi, kết luận: tiền đạo lí 2 tuyệt vời, còn hậu vệ thì ko có gì để nói, kết quả 5-5 là có thể thấy được trình rồi.

Tình hình là khối chiều thi GDCD không hoàn hảo lắm , mấy bác lý 1 thê nào .

Rất nhiều nhân khối sáng làm GDCD là: phủ định của phủ định là khẳng định, chết thê thảm.
Hôm nay KT Sử, gặp thày hắc quá, bị tóm. May mà ông tha cho

tình hình là khá suôn sẻ, thế bạnDuy làm ăn thế nào?

Mà sao mấy ông lí 2 kê bàn lại để tiện bề tao đổi hả?

Hehe, làm LÍ 2 làm chuyên đề hay cái gì mới kê lại bàn ghế hả, thế mà đầy bỏng ngô?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên