Lí 1, lí 2 đoàn kết, hợp tác, cùng phát triển

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
***** kiếp, chửi xỏ hả. Để xem lúc chúng mày gặp Tin thì thế nào rùi hãy to mồm nhé.

Trời bác Gà hiểu nhầm rồi , có ý khen thật chứ móc đểu gì đâu , bon tôi bặp tin chắc còn thua 2 số .

Chẳng phải lớp mình đá thắng lớp tin 1 trận sao? Nhưng cũng thua 1 trận. Nên coi như hòa!

Chậc ,ông Phong không hiểu ý tôi gì cả [-x .

he he he cấm các bác được chửi thề rùi cơ mà sao ko nói chuyện khác mà lúc naồ cũng bóng với bánh thế? có bác nào biết chỗ câu bài chỉ cho em với năn nỉ mà 0:)

Đá bóng đang là chủ đề hot mà , lý 1 có vào vòng trong không ?

Out rồi hả?
Nhưng không sao, Lý 2 sẽ gánh vác phần Lý 1 cho! Yên tâm, nhất định Lý 2 sẽ phải làm nên chuyện! Hãy đợi đấy!

Sư bố ông Phong , trận sau mời ông về đá tiền vệ cho anh em nhờ , từ đầu năm lừa gạt anh em , thảo nào thấy tiếng tăm nhiều mà sút thì ... , tình hình là có tiền vệ thì ổn rồi , chắc chắn sẽ có chuyện lớn xảy ra đây .

ha ha ha các bạn có thể ho tui đá với được ko? sao các cậu ko rủ mọi người trong lớp cùng đá với tớ thấy có nhiều người đá được mà các cậu lại ko cho đá à Phong với Duy ko đi đá bóng à mà còn viết bài?
0:) :-/

Nhìn ông Bảo viết hoa cả mắt , học lớp mấy rồi mà văn chương dở ẹc thế bé , về tập lại đi , nếu ông Bảo thích thì hôm nào đội đi tập tôi sẽ báo cho ông đi cùng , nhưng mà giải đang đá giở rồi , bác nào còn chưa thể hiện được tài năng thì pleas wait for next year .

Chúc mọi người năm mới sức khỏe , vui vẻ , tươi trẻ , không bị ghẻ :)) =D> .

Chúc gì mà nghe ghê vậy Duy? Chúc bà con làng xóm năm mới toàn điều mới!

he he he câu bài hay quá he em câu với có đợc ko ạ? sao ai cũng HAPPY NEW YEAR cứ như là Tây ko biết nói Tiếng Việt phải nói là CHÚC MỪNG NĂM MỚI.

TO DUY: đọ phẩy Văn ko mà kêu ?:D

Bác Bảo nhầm hàng rồi đấy .
Có lẽ đã đến lúc để bàn lại về việc tổ chức giao lưu giữa hai lớp , tôi nghĩ gần Tết chúng ta nên làm và đương nhiên là các vị chủ nhiệm không được nhúng mũi vô .

he he he đã bảo các bác là đừng câu bài rùi mà lị soa ko thấy L1 đâu nhỉ? 0:)

Thằng Bảo này ,câu bài trắng trợn vừa vừa thôi , ít nhất một bài cũng khoảng 2 dòng trở lên và phải có nội dung chút chứ .
To Đạt Anh : thậm chí các thầy chủ nhiệm còn không được biết nữa là cấm hay không .
Các bác lý 1 đi đâu mất tiêu rồi mà không lên tiếng đi.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên