Lí 1, lí 2 đoàn kết, hợp tác, cùng phát triển

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Phải để tổng kết xong xem tình hình thế nào rồi L1 mới có tâm trí nghĩ đến giao lưu.
Mà mọi người làm ơn câu vừa phải thôi chứ, lộ liễu quá đấy.

Ko chỉ là Ly1 mà còn là mod đây:)), câu kinh quá đấy, dạo này mod chưa xóa bài, đang ngứa tay lắm đấy:))

Lại làm cơn càn quét nữa hả mod?
Hôm nay thày Nghĩa trả 3 bài liên tục, kết quả ko thể nào tồi hơn nữa rồi, cộng thêm mối lo thi lại của thày nữa thì Tết này ko vui rùi.

Trang ơi đừng xóa tội nghiệp tớ !
điểm trác thế nào thì bàn sau
bây giờ thì có ai có chương trình gì cuối năm cho 2 lớp giao lưu ko?

To Duy : bài này đã dài hơn 2 dòng chưa ?

mà sao viết đến bao giờ thì mới có sao đây?
điểm tính theo số bài chứ ko tính theo chất lượng của bài hử liệu bài dài thế này có hơn viết 2 bài ko hả? 0:)

Khi nào có 150 bài thì được một sao , 500 bài thì có hai sao , còn 3 sao trở lên thì không biết , Mod Trang ơi đừng ra tay càn quét , bọn em đang cố gắng cải thiện chất lượng box mà , biểu hiện đáng mừng là bài nào cũng trên hai dòng và có nội dung .
Các bác lý 1 thể nào cũng được nâng điểm ,thầy Nghĩa thì giỏi về khoản đấy lắm , good luck !!!!!

Uây, thằng Duy câu nhanh thế. Mày hơn chị rồi à?
Mà cho tớ hỏi nhé: L1 có ai bị TB ko?

Thời buổi này phải nhanh tay nhanh chân thì mới sống được . Lý 1 đương nhiên sẽ không có nhân nào bị HSTB đâu .

Trang đc Mr với lên rồi.
Nhưng mà Lý1 vẫn có gần chục đứa Tb , và 1 vài HS giỏi. Còn lại là TT nếu ko kể 1 thằng yếu.
Sung sướng nhất là Mod Trang, chia lại điểm ( sau khi cộng ) rú lên sung sướng.

Còn vụ giao lưu, nghe đâu là 114/2 này khối Lý giao lưu đấy, các bác tính thế nào thì tính. Hoặc là gộp vào, hoặc Lý 04-07 giao lưu trước.

Thông báo tin mừng cho khối chuyên Lí.
Giải kéo co khối 9+10 buổi sáng đã kết thúc với chức vô địch thuộc về Lí 1, và trong đó có đóng góp đáng kể của tui và bạn Ly. Thế còn khối chiều thế nào rùi?

Oài, khối chiều thì L2 chỉ được giải Nhì thôi. Đang kéo thì ko hiểu đứa nào thả dây nên bị lôi tuột đi => Thua đau mặc dù hiệp 1 đã dẫn trước trong chưa đầy 30s. Hu....hu....

sao mà anh chị em lớp Lý ngày nào cũng để cho các topic của lớp Lý tụt xuống cuối thế này yêu cầu anh chị em phải hăng hái hơn nữa viết bài
he he he năm nay chưa có có môn nào dưới 6,5 ko biết có bị h/s tiên tiến ko ? =;

Lý 1 đô khỏe ghê , thía thắng lớp tin roài ah , sường thía , ko uổng công lớp sinh chỉ mong mỗi lớp lý thắng .

Lý mà, thế lớp Sinh thua lớp Tin à? Thế khối chiều lớp nào vô địch thế?
Thế Lý2 đc hs giỏi nhiều ko ? Mà có phải nâng điểm như lý 1 ko?

Thế lớp Sinh thua lớp Tin à?
Khối chiều Lý2 chỉ nhì thôi à? Đội nào dám vượt Lý 2 thế?
Mà lớp Lý2 có nhiều hs giỏi ko? Chắc ko phải nâng điểm lên như Lý1 chứ .

To Ly : có cần nhắc lại 2 lần lớp sinh thua lớp tin thía ko ? Hix .

lý 1 và lý 2 hợp tác thế ,lớp Văn muốn đi chơi cùng thì làm thế nào đây?chẳng lẽ lại chia đôi "1 nửa đi cùng lý 1,1 nửa đi cùng lý 2"

Lý 2 ko đi với Văn đâu. Lý 2 đi với Pháp 1 rồi.

he he he các bác phải câu bài liên tục vào chứ ko thì topic lớp mình cứ bị tụt xuống ntn thì biết làm thế nào bây rờ!:D
Câu!:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên