Lí 1, lí 2 đoàn kết, hợp tác, cùng phát triển

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
có một số truyện tế nhị:D, ko cần nói cũng có người hiểu:))

Thực ra cũng ko có gì là tế nhị cả, lí 1 cũng rất muốn tham gia nhưng tài năng thì thiếu hụt. Cộng thêm chương trình học ngày càng nặng nên cũng chả có khả năng tham gia. Nhưng rốt lại thì là tại bọn nó ngại, ko muốn làm.

Quang lên solo đi, hét hay thế còn gì :D
hát bừa đi, hay thì được hoan hô, ko hay thì được ăn trứng, cà chua, bít tất, =))
hát đi :D

ha ha ha
bố thằng Đạt Anh mày nói thì nghe hay lắm giỏi thì lên hát thử xem nào thằng Gà nó chỉ giỏi vỗ cánh thui he he he:D 0:)

Thôi chúng mày tắt hết loa đài đi , ngồi đấy mà xem tao hát .

ê, Ly2 ko biết gì Lý 1 đừng mỉa mai nhé, xê hết ra, Lý 1 hơi nhiều nhân tài đấy, thử hỏi xem LÝ 2 có đủ để thành lập ban nhạc, có đủ piano, keyboard, drum và guitar chưa? Thế mà Lý 1 có đấy, phục chưa?
Đùa thế thôi, chứ, Lý 1 ngại lắm, ko thích trổ tài trước mọi ngườib-)

Trời , lý 1 đỉnh thế mà không trổ tài à , có đủ bộ Keyboard , Drum , Guitar thế thì làm rock band đi , tôi làm vocal cho , đảm bảo nổi như cồn , các bác cứ xem xét đi , đề nghị nghiêm chỉnh đấy .

Khổ nỗi là cả 3 đứa chắc là đều ko thích chơi chiếc biểu diễn đông đảo đâu:)(trong đó có 2 người là chắc rồi)
Mà, piano cũng có thể cho vào band đấy Duy ạ

he he he các bác cãi nhau hay quá =D>
L1 giỏi thì làm giao lưu L1 với L2 rùi thi nhau hát xem lớp nào hơn he he he 0:)

Bà Trang nói câu đấy có ý gì thế , biết tôi thích LP nên đá đểu à !!!

Câu gì? ai đá đểu gì? Tớ ko hề nhá. nghiêm túc đấy, bọn tớ ko thích biểu diễn. và trong rock có piano.
To Bảo: này, ai cãi nhau, đang tranh luận mà. Nếu giao lưu về văn nghệ thì chắc Ly1 thua rồi:((

he he he***** tất cả đứa nào dám chửi bậy LP của tao đấy
TO TRANG: cãi nhau thì nói là cãi nhau việc gì phải lấp liếm là tranh luận=))

he he he các bác sợ em quá rùi hay sao mà không thấy ai trả lời zậy?:(( hix hix hix

HỜ, tôi cũng thích nghe LP mà, làm sao mà chửi LP được, với cả tôi ko thích cái kiểu thích nơi này, chê nơi nọ, hiểu ko

chẳng hiểu cái rì cả?
nói thế thì bố ai mà hiểu được nói rõ ra xem nào!:))

Thằng Bảo câu bài kinh quá, suốt ngày đi cãi nhau thế à?
Mod việc gì phải cãi nhau với nó, xóa mấy cái bài vớ vẩn của nó là xong

Có tài năng thì tội gì không biểu diễn , kìm hãm tài năng làm gì , chẳng lẽ chỉ để cho vài mống trong lớp với bản thân được thưởng thức thôi à !!! Các bác lý 1 máu me lên chút đi chứ , nghệ thuật cần có công chúng .

Lí 1 định có tiết mục mấy đôi song ca gì đó, Lí 2 tham gia thêm được thì quá tốt.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên