Lãnh địa ma quái của P2 05-08

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Lớp Pháp (cả 2 lớp) vào đây nhé ;;)

8-} lớp Pháp khổ sở thế, chả bù với Tin :D 4 quạt, 2 điều hòa :)) cho 1 phòng bé tị
Tuy nhiên được thày CN ko nổi tiếng và bây h tớ vẫn chưa biết là ai, dạy môn gì 8-}

Hô hô, lớp SINH còn bị cô Hương kêu : chán ghê phải bật điêu hoà, ước gì chia sẻ đc với lớp PHÁP chút :) :))

Hix, Linh hâm cứ nói thế chứ thật ra ko đến mức đấy đâu.......:p Tao với con tao tranh chỗ đâu vì cái quạt hả mày, là vì cái khác cơ....;;):))

NguyễnTuấnTú đã viết:
oác oác !! 1 buổi tập trung nhận lớp hết sức.........( ko biết dùng từ gì để diễn tả)với 1 câu châm ngôn rất nổi tiếng của cô Nguyệt Anh ma`minh`chưa bao giờ biết : Nếu anh bắn vào quá khứ bằng 1 khẩu súng lục thi`tương lai nã anh bằng 1 quả "bom nguyên tử" của 1 ông nhà văn rất nổi tiếng ma`mình cũng chẳng biết ông đó là ai cả?
Hic hic và với kiểu chia chỗ quái lạ của cô Nguyệt Anh ma`mnìh vẫn ngồi 1 mình ở cuối lớp.

Bọn anh cũng nghe câu này rồi :)):)):)) có buổi cô nhắc lại ngót 5 lần :)):)):)) nhưng vẫn ko có ai hiểu cô định nói cái gì :)):))

ko biết lớp Pháp 2 có bị cô Nguyệt Anh bắt làm sưu tầm như năm ngoái lớp anh phải làm không :)):))
nhớ mãi bài sưu tầm cuối cùng năm ngoái đc 9.5 điểm cao thứ 2 lớp:)):))

@ ông Long: thật hả ông, cháu thấy có đến nỗi nào đâu, khó tính lắm ah` :((
@Tuấn Tú : hình như là tương lai nã anh bằng đại bác đó chứ :-?

tình hình là em cũng bị ngồi lẻ bóng một mình :((

Tình hình là em chẳng hỉu cô Nguyệt Anh là người thế nào? Ấn tượng ban đầu cũng khá là tốt, ngoại trừ cái việc cô nói hơi bị nhiều về mảng văn học và về quá khứ....., hic. Nhưng cũng chưa biết tính cô thế nào, các anh chị nào có kinh nghiệm làm ơn chỉ giáo giùm em cái.

:D Cô nói nhiều, nhưng được cái hay nói mà nói hay...^^

"Nếu anh bắn vào quá khứ bằng súng lục, thì tương lai sẽ nã vào anh bằng phát đại bác" ~~~~> cả lớp P2 của mình nên ghi vào và học thuộc...^^...tớ quên mất của ông nào rồi n_n

Ngô Duy Biên đã viết:
ko biết lớp Pháp 2 có bị cô Nguyệt Anh bắt làm sưu tầm như năm ngoái lớp anh phải làm không :)):))
nhớ mãi bài sưu tầm cuối cùng năm ngoái đc 9.5 điểm cao thứ 2 lớp:)):))

Đúng rồi :)):)) sưu tầm để gỡ điểm :)):)):)) nhắc đến cô Nguyệt Anh là toàn sưu tầm :)):)):)) nhưng sưu tầm cũng vui phết :)):)):)) làm thì 9 trở lên :)):)) ko làm thì cứ xác định là dưới 1 :)):))

to Linh : sướng thế , thế ai là 1 trong 2 hotgirl GV thế ? what her name ? :D
lớp p1 bọn tớ có mỗi 26 người thôi , quá ít , trong đó có 6 con trai , hơi nhiều , mà nhìn đi nhìn lại chẳng thấy ai ra hồn , thế mới chết chứ , :((

anh ơi, nói thế em hãi quá, nhỡ đâu ko sưu tầm được thì ăn 1 điểm ah` :((

sưu tầm thì cứ lên mạng mà tìm rồi in ra
dễ ko í mà :D

^-^...có gì đâu, cô bảo chúng ta phải biết hãnh diện vì khoác áo trường Ams mà.....

n__n nặng nề quá, điên nhất là trò xếp chỗ, hix hix....Con quy tép đáng chết :((

Xếp chỗ sao lại có Quy tép ở đây :)):)):))
j q k đó hả :)):))

chính vì trò xếp chỗ nên em vẫn bị lẻ bóng một mình hix..

ủa thế các anh chị biết cô NGUYỄN THỊ THANH PHƯƠNG dạy GDCD k ? cô ý có hiền k ? tính ntn nhỉ ? thông tin mới nhất :cô ý chủ nhiệm p1 .

Xếp chỗ sao lại có Quy tép ở đây
j q k đó hả

^^...đúng thế, phải ngồi với một tên đầu đinh ko quen biết. Cô NA còn bảo: ^^CÁc em hãy giữ 1/2 lá bài này làm kỉ niệm....

:(( trời....mình đóng đinh vào nó rồi.

Lê ơi, thế mày nghĩ con K dô của tao thì thế nào??? /:)8-|

Khiêu vũ là thế nào? Em không hiểu chút gì về khái niệm này cả?

^^...ah tức là...chúng ta, dưới sự chỉ bảo tận tình của cô, và sự năng động hết mình của bạn Đức - lớp phó văn nghệ thể thao tạm thời [:))]....sẽ...học nhảy, thử nhảy, tiếp cận văn hóa phương Tây với nghệ thuật "nhảy"

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên