Lãnh địa ma quái của P2 05-08

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Lớp Pháp (cả 2 lớp) vào đây nhé ;;)

em iu ơi,ý em nói lần nào cũng liên quan đến chân là sao?anh mới lấy ava này có chân anh lần đầu tiên đấy chứ???chẳng may nó trùng hợp thôi,em iu à ;;) ;;) :x
Còn em nói mắt đẹp hả,cảm ơn nhé,nhưng anh đeo kính mất roài :(( b-)

@Huyền :liệu ấy có huấn luyện nổi hông, e rằng hổng nổi ấy ah`hix....

@Chi: ý em là title ở dưới cơ:
1 : ko chậm chân
2: Chân đẹp
Chả thế còn j` :p
@Thu: cứ yên tâm;) Chuyện nhỏ:D

@ Huyền: thế hả, thế thì giao cả lũ cho ấy đó :D

Ấy ơi, bạn bè.......!!!Đừng nói từ giao nhá, tớ ko có trách nhiệm với chúng nó....:D Có ng` khác rồi:D

hỉu ý iem roài
@Thu :ấy ơi,thử liệt kê mấy đứa xấu tính ra coi?nhớ là đầy đủ tên tuổi nhé okay?

em đề nghị các vi chuyển chủ đề nhá, cứ chân với cẳng, ai muh hiểu đc :D

:)):)):))mày không hỉu thì thoai,sao bắt bọn tau thôi nói chớ?mới lại,tui tau chuyển chủ đề từ lầu roài,đang nói về mấy thèng xấu tình từ GV sẽ học cùng lớp mình năm nay đóa!!! :x

ui thế à, thế mà mình cứ hy vọng vào các bạn nam GV===> đau khổ :-s
thế lớp mình ngoài GV, NSL, TV còn có trường não nữa ko, để còn hy vọng tiếp........ ;;) :))

Hồ Thu Hà đã viết:
@Thảo:Năm nay tui được hân hạnh học cùng bạn nè,làm wen lun đi,tới lúc vô năm đỡ bỡ ngỡ,Y!M của bạn là cái j` ý nhỉ?:D:D:D:D:D
hì hì , bạn là bạn của con Chi à ? xin chào mừng , đúng vậy , nên làm wen trước thì vừa, ID của mình nè : haylie_polaris , còn của bạn là gì để mình add luôn

@ ấy ơi, ấy thông cảm, tớ ko muốn mang danh la` noi' xấu bạn học cu~ :) , thôi thì tính chúng no' thế nao`vao`năm học ấy cứ từ từ mà tìm hiểu nha' ;) , rồi ấy thích đứa nao`tớ sẽ lam`mai cho ;;) ;;)

Lần sau viết có dấu nhé, thnkz

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Hôm nay không biết các em lớp Pháp nhà mình đi tập trung thế nào nhỉ? :D
Đi qua thấy các em nhộn nhịp phết! :D
Chắc sau vụ tập trung này, số bài trên HAO chắc tăng đột biến mất! :)):))

tình hình là vừa mới đi tập trung về, theo nhận xét ban đầu thì chủ nhiệm lớp P2 là cô Nguyệt Anh dạy Văn khá là được, ưa thích danh ngôn và để lại một số ấn tượng đáng kể, nhất là khoản xếp chỗ ngồi = cách ghép quân bài, hix, khổ thân min` bị lẻ bóng vì có mấy đứa nghỉ 0:)

Hic, mình thấy cái số mình nó khổ hơn.....:((

mình đc ngồi cạnh 1trg 2 hotgirl o GV:D:D:D(đc thơm lây rồi:p:p:)))va đặc bịt hơn, minh còn đc ngồi trên 1 bạn hết sức .........."đẹp trai":D:D
ấn tượng tiếp theo là lớp ở trên tầng 3, đi hơi bi mệt!hic:(:(:(, và chỉ có 2 cai quạt trong cả cái fong nên đấu tranh mãi với con Huyên mới đc chỗ ngon!heheeh(ngồi ngay dưới quạt , sướng vãi!!!:D:D:D

Cháu yêu ơi !!!!!!!!! Học cô Nguyệt Anh là khổ rùi , cô khó tính lắm !!!!!!!!!!!

Bây h chú mới biết cái đấy hả:)):)) tao nếm 1 năm rồi :)):)):)):))

oác oác !! 1 buổi tập trung nhận lớp hết sức.........( ko biết dùng từ gì để diễn tả)với 1 câu châm ngôn rất nổi tiếng của cô Nguyệt Anh ma`minh`chưa bao giờ biết : Nếu anh bắn vào quá khứ bằng 1 khẩu súng lục thi`tương lai nã anh bằng 1 quả "bom nguyên tử" của 1 ông nhà văn rất nổi tiếng ma`mình cũng chẳng biết ông đó là ai cả?
Hic hic và với kiểu chia chỗ quái lạ của cô Nguyệt Anh ma`mnìh vẫn ngồi 1 mình ở cuối lớp.

TÚ con, nếu đồng ý, mẹ xin đổi chỗ cho con nhá, lên đấy ngồi cạnh bạn nữ cứ gọi là............:((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên