Lãnh địa ma quái của P2 05-08

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Lớp Pháp (cả 2 lớp) vào đây nhé ;;)

Huyền ui,sướng cái nỗi j` hả??????????????????????????
tui nhớ là 1 trong 2 thằng mà sẽ học cùng lớp tui còn từng chửi tui là keo vì ko nhắc bài cho nó nữa cơ.
Hổng bít có phải nó ko,nếu ko thì cho sorry vậy :)) :)) :))

@Hà: thế hóa ra ko phải à???;;) Thằng đóa láo thiệt....
Năm nay e còn đc học với thằng con em nữa cơ:))

Chòi ui, đừng bàn vụ P1 P2 nữa :( quan trọng j` đâu :(
Cái chính là cách lớp mình thể hiện ra ngoài thôi và quan hệ giữa 2 lớp :x
@ Thanh: lo je`, năm nay cả 2 lớp đều toàn ng` tài cả :> k bị ghét giếc j` đâu :D iên tâm đi :x

@ Huyền: hơ, k phải Tú TV à 8-| nhâm nhọt :embarasse ngại wa' :embarasse

@ Tú: sozy chị nhầm ng` :p nhưng dù j` cũng là dân Pháp nhờ ;;) mẹ mìn >:-D< 1 xíu cũng chả sao nhờ :p :biggrin:

Phải phải, anh đã nói từ đầu nhưng mấy em cứ chối đây đẩy!:D:D:D Nhất là em Thanh!
Toàn nhân tài cả, học năm nay sẽ tấn tới thôi, chứ đừng như bọn anh nhá! :|
(Chắc chỉ có anh thôi, chứ các chị P1-P2 nhà các em học như trâu húc... cột đèn ý) :)):)):))

Ko, em thì chẳng ra gì rồi......:((

Hix bilingue là cái gì hả Chi? /:) tớ ko hiểu :)
Hix mà cái đấy chỉ có mấy đứa hâm hâm mới phân biệt thôi Huyền ah, :D đừng nghĩ quẩn.

:D Hôm đi thi bilin, em đc cái SBD đẹp cực.....:)) P100, thế mà thi chả ra gì.....Xí hổ ghê:(

Hix, ngồi xem mấy đứa nói chuyện ko hiểu gì cả :D Thôi giờ bàn việc công nhá, anh vẫn ko hiểu P1,P2 ở ams khác nhau cái gì, rồi tại sao vừa có chuyên Pháp vừa có bilingue, rồi thi vào lớp bilingue là sao? Ôi rối loạn 8-} Rồi ở đây nàng nào P1,nàng nào P2, nhìn vô profile anh biết anh chết liền :D
Hỏi riêng ku Huy: mày quan sát hộ anh gà lớp nào ngon hơn nhé, hè về anh trọng thưởng :D :smoking:

Khổ nhờ anh Huy nhờ :))
Nhắc nhở các em thì phải bảo: đừng như anh Huy với chị Mâu [-x, phải học tập các anh chị khác í :D , nhờ ;;)

@ đại ca CHương: thoai đại ca phân biệt làm j` 8-| chỉ cần đại ca biết là các em í toàn gà cao cấp cả ;;) chất lượng cao đấy :> <@ các em: chị đùa đấy :p tại các anh í cứ gọi là gà nên chị đành thuận chiều gió thía thoai :x :* >

1 ngày không ol mà nhìu bài wá :)):))
đọc chả hỉu gì hết :p:p
Vừa mới để ý thấy có em Đặng Thùy Linh - P2 cùng ngày sinh nhật với anh :p

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Ben, thế này anh Chương ạ: Bilingue=P2=học tiếng Pháp từ lớp 1, dưới sự quản lý của AUF :D Binlingue thì học cả Toán Pháp, Lý Pháp. Em đang học P2 :D

Còn P1=Chuyên Pháp=hệ chuyên Ngoại ngữ của Bộ GD-ĐT Việt Nam. Không có 2 môn quái thai kia.

Hiểu chửa? :D Bác là bilingue đấy hả? :D
Bác yên tâm, em sẽ nhắm cho! Thế bác thích ăn gà choai choai, gà vừa vừa, hay gà già nào? Công nghiệp hay gà Ta? Nhiều chủng loại lắm, yêu cầu đặt hàng trước, không lại trách thằng em! :))

Khiếp thế P2 còn tởm hơn P2 ấy nhỉ 8-} nếu là tớ tớ học P1 ( nhưng quan trọng tớ ko biết 1 chữ P bẻ đôi :(()

Có muốn cũng hơi khó iem ạ! :D:D:D
Phải học từ lớp 1 cơ!
Mà lúc đấy thì chẳng đứa nào xác định được là học khó hay học dễ, bố mẹ cho đi học thì phải đi thoai, không đi thì bị tét đít, đau lắm! :(:)(:)(:)((

Nguyễn Ngọc Hải Thanh đã viết:
buồn wa, sao lớp P2 lại bị ghét như vậy trong khi phần lớn những người đỗ cao của P1 đều chuyển sang p2 :(( :(( :((
hix,ko fai khoe điểm cao đâu 8-} :p

Phạm Lê Huy đã viết:
Ben, thế này anh Chương ạ: Bilingue=P2=học tiếng Pháp từ lớp 1, dưới sự quản lý của AUF :D Binlingue thì học cả Toán Pháp, Lý Pháp. Em đang học P2 :D

Còn P1=Chuyên Pháp=hệ chuyên Ngoại ngữ của Bộ GD-ĐT Việt Nam. Không có 2 môn quái thai kia.

Hiểu chửa? :D Bác là bilingue đấy hả? :D
Bác yên tâm, em sẽ nhắm cho! Thế bác thích ăn gà choai choai, gà vừa vừa, hay gà già nào? Công nghiệp hay gà Ta? Nhiều chủng loại lắm, yêu cầu đặt hàng trước, không lại trách thằng em! :))
Có vài trg hợp đb đang học 9 năm bilingue rồi chuyển sang chuyên học típ,bỏ lỡ cả mấy năm đèn sách vất vả và khốn khổ ở binl ...trong đó có em :| :-s Cuối cùng thì rố cuộc lại ko có cái bac binl và phải khốn khổ thi tcf :(

Theo em thì P1 và P2 không thể so sánh với nhau về trình độ được,bởi ch trình học quá là khác nhau,vậy em chỉ xin nói mấy cái lợi mà em biết thoai:
P1 học chắc chắn sẽ nhàn hơn,nhưng chưa chắc đã nhẹ > P2 bởi vì ít tiết,không phải học hai môn chít tịt maths và phs
P2 học xong thì có nhiều điều kiện >,không tốn tiền thi TCF(nhưng bù lại đã tốn tiền học từ trong năm roài :(( :(( ) [-x

hix...như các anh nói thì lớp pháp toàn là gà hả-->bọn em là gia cầm hết ah` :(( :((
@ Quỳnh Chi: ấy ơi, đảm bảo ấy cứ nhìn mặt bọn nó đi rùi ấy ko mun' biết tên nữa đâu :-s :-s

@Thu: làm j` đến mức đấy. Còn phải qua tính cách nữa chứ, bọn kon trai thay đổi nhanh lắm....:)
@Chi: em thấy anh lần nào lấy ava xong cũng có cái title liên quan đến chân nhờ..:D Sao ko chụp mặt í, được đôi mắt đẹp mà ko khoe:D

y' tớ nói là cả tính cách đó, có 4 thằng thì 2 thằng ko thể chấp nhận nổi :((

@Thu: yên tâm, sẽ có ng` huấn luyện ;;):DK phải lo

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên