Lãnh địa ma quái của P2 05-08

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Lớp Pháp (cả 2 lớp) vào đây nhé ;;)

@Nam:câu bài vừa thôi
@Tuấn Anh:mày xóa 3 bài của tao roài đấy
tao có câu bài đâu...toàn bài chính đáng
mày xóa làm gì??????????????X-(

Thế mà câu bài hả:)):))
ý anh muốn hỏi mày học đâu cái cách pst đấy
tưởng nó là HTML cơ mà :)):)):))
pst thế thì đời nào nó lên :)):)):))

NguyễnTuấnTú đã viết:
ac qua' ko upload dc ảnh lên . Nhìn tạm ảnh ở cái Avartar kia`. Đừng có shock vi`mình quá xấu đóa .hehe
thông báo với mọi người là năm nay lớp mình có hai bạn trùng cả họ cả tên: Nguyễn Tuấn Tú, kiểu này thì phân biệt thế nào bây h đây nhỉ 8-|
@ anh việt: thế hồi trước anh học cô nào hả anh?
@ Dũng: trời, bài của ấy mà chính đáng hả, tớ thấy trình spam của ấy có thể sắp trở thành Hoàng Sơn version 2 đc rồi đấy :))

@Tú:Cái ava của mày trông 8 vía rưỡi ghê.Tao đã định ẩn cư nơi quê nhà nhưng nghe giọng điệu khiêu khích của mày làm tao có 1 quyết định quan trọng nhất trong ngày ;)
@Huyền:Tao muốn kể mày nghe chuyện này.Hôm qua con miu nhà tao bị con cún nhà hang xóm rượt.Với tinh thần bảo vệ gà nhà,tao vác gậy đuổi con chó tội nghiệp.trong lúc gay cấn nhất,tao bỗng phat hiện chú khuyển nọ mang 6 cái móng tuyệt vời mà dân ta gọi là "HUYỀN ĐỀ".Nhìn kỹ trong mặt nó hao hao giống nhích lạ.

Sau đây,em xin có lời chào và lời chúc tốt đẹp nhất đến các vị tiền bối, cùng họ hàng gần xa,bà con khối lớp.Rất mong nhận được những tràng pháo tay cổ vũ của các bà con. :)

hey Linh, nhớ tớ ko, đừng bảo là ko nhé :>
chắc là nghe con Chi với con nhích dụ dỗ nên vào đây hả, tốt, tốt, lớp Pháp bây h có kỷ lục về số người trong lớp tham gia topic ( hình như 10 thì phải ;;) ) =D>

Nguyễn Ngọc Hải Thanh đã viết:
thông báo với mọi người là năm nay lớp mình có hai bạn trùng cả họ cả tên: Nguyễn Tuấn Tú, kiểu này thì phân biệt thế nào bây h đây nhỉ 8-|

thế bạn Tuấn Tú ở NSL sinh thánh mấy vậy , tao nghĩ minh cứ xét ngày sinh mà gọi Tú A, Tú B!okie??? :)>- :)>-

@Lùn:mày chửi thằng Tú với bạn Huyền ghê wa' Linh.Trông chúng nó xinh xắn dễ thương thế mà mày nỡ lòng....... :)) :))
Ehhhhhh!!!!!!!!!!!!
Xin lỗi bà kon zi` em ko làm le bái chào ngay từ đầu.Mang danh dụ dỗ thằng Tú với con Linh lên post bài mà mình ko thị phạm thì ê mặt wa'.
Mong các zi tiền bối giúp đỡ nhìu. b-) b-) b-) b-) b-)

oái lại thêm bạn Hà nữa rồi à, dân NSL cấp 2 lên đây đông wa là đông, Linh ơi, bọn mình bị lép vế rồi :((
Nhưng thôi ko sao, cho tớ chào bạn Hà nhá, vào năm có gì còn giúp đỡ nhau, nhẩy ;) ;;)

Nguyễn Ngọc Hải Thanh đã viết:
@ anh việt: thế hồi trước anh học cô nào hả anh?
@ Dũng: trời, bài của ấy mà chính đáng hả, tớ thấy trình spam của ấy có thể sắp trở thành Hoàng Sơn version 2 đc rồi đấy :))

cả hai bạn Nguyễn Tuấn Tú đều là con trai ah` :eek: , hông bit' mặt có tuấn tú hông nhỉ? :eek: :>

Làm sao mà tớ không nhớ bạn Thanh được cơ chứ,học cùng nhau những ngần đấy tháng rồi mà

Theo trình độ nhìn người và đánh giá( chắc là cực kỳ kém cỏi ;;) )của tớ thì chắc là ........... .ko rồi Thu ạ 8-| ====>ý kiến chủ quan thôi nhá :) nhưng bù lại là cả hai bạn ý trình học cứ phải gọi là..... cực tanh tưởi, cũng đáng để tự hào đó chứ :>

mới tập post ảnh lên mà mấy pác lớp Tin phản ứng ghê thía . Từ trước đến giờ em lên mạng chỉ để chơi điện tử và chat chit ,chứ có biết post ảnh là gì đâu ,mong các pác thông cảm (tối qua em mất hơn tiếng để tìm hiểu cách post ảnh từ mấy ông trên forum gamvn doa').Mong các pác truyền đạt kinh nghiệm cho đàn em và em cũng có điều muốn hỏi co thể post ảnh vào phần chữ kí dc ko? Nếu dc xin chỉ dẫn cho. Cảm ơn các pác trước.

@Thu:Bạn Tuấn Tú lớp tớ thì còn xinh giai hơn cả tên nó,19 này ấy sẽ đc chiêm ngưỡng còn Tú ở TV thì phải để Thanh và Ngọc Linh cho vài nx khách quan

Nguyễn Ngọc Linh đã viết:
thế bạn Tuấn Tú ở NSL sinh thánh mấy vậy , tao nghĩ minh cứ xét ngày sinh mà gọi Tú A, Tú B!okie??? :)>- :)>-
Cần gì phải gọi Tú A hay B làm gì.Gọi Tú la dc roài ,gọi 1 lần đến 2 thằng quay lại còn sướng hơn là vừa gọi vừa suy nghĩ xem thằng nào A ,thằng nào B

Đặng Thùy Linh đã viết:
@Thu:Bạn Tuấn Tú lớp tớ thì còn xinh giai hơn cả tên nó,19 này ấy sẽ đc chiêm ngưỡng còn Tú ở TV thì phải để Thanh và Ngọc Linh cho vài nx khách quan
Nếu bạn Thu thích một bạn con trai có nước da trắng đẹp mịn màng hơn cả quảng cáo hazeline thì xin mời, Tuấn tú của TV thực sự là một VD điển hình ;;) , thêm nữa, tên này học rất đỉnh môn tự nhiên nên kiếm một chỗ ngồi canh nó trong lớp có thể là một quyết định sáng uốt đấy ;) ;;)

hix...mọi người cứ từ từ mà nói, bạn nào đẹp trai thì vào năm học sẽ biết cả thoai, hay là thế này, bạn nào đẹp trai hơn thì gọi là Tú A, còn bạn nào hơi đẹp trai thì gọi là Tú B nhá ;;)

Lê Hà Thu đã viết:
hix...mọi người cứ từ từ mà nói, bạn nào đẹp trai thì vào năm học sẽ biết cả thoai, hay là thế này, bạn nào đẹp trai hơn thì gọi là Tú A, còn bạn nào hơi đẹp trai thì gọi là Tú B nhá ;;)
thế hình như bạn thu là dân Gv cấp 2 à, thế con trai lớp ấy vào ams đông ko, quảng cáo đi chứ ;;)

nè.thằng tú lớp tui nói phải ah.
bạn cứ gọi là tú thui
nhìn thằng nào mà chả ẻo lả như nhau

@Hà: welcome>:D<
@Lùn: mày cứ liệu hồn đấy, 19 chết với tao
@Tú Còi: 8-|Vào mà ko chào hỏi ai hết à???

Nguyễn Thanh Huyền đã viết:
@Hà: welcome>:D<
@Lùn: mày cứ liệu hồn đấy, 19 chết với tao
@Tú Còi: 8-|Vào mà ko chào hỏi ai hết à???

Huyền ơi,em nói đúng ý anh quá.Thằng Tú lính mới,không chào anh thì thôi,nhưng chí ít nó cũng phải nể mặt em chứ???phải ko nhik? :* em rực rỡ thế mà nó lại dám qua mặt,có cần anh dạy cho nó một bài học đăt giá không em?

@Thanh:Mày nói đúng đấy,nhờ có tao vận động...viên mà con Lùn mới vào poz bài đóa.Công nhận box lớp pháp mình bâyh hoành tráng thiệt đó,một tràng pháo tay cổ vũ động viên =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D>

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên