Lãnh địa ma quái của P2 05-08

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Lớp Pháp (cả 2 lớp) vào đây nhé ;;)

Nam với Biên: tạo điều kiện cho bọn mày mà bọn mày phản đối tao thế à b-( ngồi đấy mà chờ các em PM cho nhá b-(

@ PA: thế PA k muốn giao lưu à ;;) hiện tại thì thế chứ biết đâu về sau lại có mấy em zai lớp P onl trên HAo thì có phải là tiếc k :nono: cứ làm luật ngay từ bi h cũng chẳng thừa đâu ;;) :biggrin:

@ Thanh: chẳng có thông tin j về cả 2 cô cả :|

cô Nguyệt ANh là cô tham gia trog Hãy chọn giá đúng ý , cô dạy Văn good phết đợt ôn thi vào ams có học cô vài buổi ( cô dạy thay thấy Thái mấy hôm thầy đi coi thi L6)
cô ko hiền lắm nhưng có vẻ hiểu tâm lí hs lắm ;;)

Các em ko làm theo bạn Mai:)):)) (có gì cứ PM mà giã cho anh:p:)))

Nguyễn Ngọc Mai đã viết:
Nam với Biên: tạo điều kiện cho bọn mày mà bọn mày phản đối tao thế à b-( ngồi đấy mà chờ các em PM cho nhá b-(

@ PA: thế PA k muốn giao lưu à ;;) hiện tại thì thế chứ biết đâu về sau lại có mấy em zai lớp P onl trên HAo thì có phải là tiếc k :nono: cứ làm luật ngay từ bi h cũng chẳng thừa đâu ;;) :biggrin:

@ Thanh: chẳng có thông tin j về cả 2 cô cả :|

quên tao là ai rùi hả Mai :D:D, các em không PM thì tao vẫn có được YM các em thôi ;;) ;;)

@ em Thanh: cô Nguyệt Anh chủ nhiệm lớp em à :D, cô í cũng dạy văn lớp anh :)):)), dạy hay lắm :)), đặc biệt rất hay dùng những từ ngữ liên quan đến ... :)):)) ko bít nói thế nào nhỉ :p:p , năm ngoài biểu diễn văn nghệ còn được cô tặng hoa ;;) ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:

Trời,hồi trước cô Nguyệt Anh dạy lớp anh ghê gớm lắm,vì anh có chút quen biết đặc biệt nên được cô rất tận tình chăm sóc,chỉ trong 1 học kỳ mà có tới 7 điểm miệng đó :))

Nguyễn Ngọc Hải Thanh đã viết:
thông tin mới nhất ;;) ;;) ;;) : cô Chủ nhiệm lớp P2 là cô Nguyệt anh dạy văn, dạy Pháp là cô Nga 8-| 8-| 8-| , có ai có thông tin gì về hai cô ko?

chà , tin nóng hổi là cô Nguyệt Anh chính là hs cũ của thầy giáo tao đó(ông Phú ý;;))=> tao và cô là ............đồng môn!!!!heheheheh b-) :biggrin: :biggrin: b-)

úi zoi`
thử làm đòng môn xem
lên nói với cô là sư tỉ hả Linh:))
cô điên lên thì phải biết:D^^

nói thía thôi chứ "sư tỉ " lại cho đặc ân tương tự như anh Tú thì chắc ngất luôn mất 8-} :p:p( oai ty ma Dũng đã bóc mẽ thế này roài!hic! [-x :(()

hì hì có gì đâu
tớ thuộc loại gà
Linh chấp làm gì:D

@NLinh: mày ơi,nói như thế thì tao cũng là đồng môn với cô Nguyệt Anh à???8-|
@Anh Bin: này này này, anh chẳng coi ng` iu anh ra gì hết à??8-|:((

Nguyễn Ngọc Hải Thanh đã viết:
thông tin mới nhất ;;) ;;) ;;) : cô Chủ nhiệm lớp P2 là cô Nguyệt anh dạy văn, dạy Pháp là cô Nga 8-| 8-| 8-| , có ai có thông tin gì về hai cô ko?
Cô Nga hiền ơi là hiền >:-D<

Nguyễn Thanh Huyền đã viết:
@NLinh: mày ơi,nói như thế thì tao cũng là đồng môn với cô Nguyệt Anh à???8-|
@Anh Bin: này này này, anh chẳng coi ng` iu anh ra gì hết à??8-|:((

hic em Nhích ơi, anh có làm gì đâu nhỉ ???

Nguyễn Ngọc Mai đã viết:

Hóa ra là Mâu lo xa khi các em zai 05-08 đến huh? THế thì đúng là cũng tiếc đấy!!!! :-s
Phục bạn M thật !Đên lúc ấy thì mình gửi tin nhắn cho các em cũng đc há!

Ngô Duy Biên đã viết:
quên tao là ai rùi hả Mai :D:D, các em không PM thì tao vẫn có được YM các em thôi ;;) ;;)

@ em Thanh: cô Nguyệt Anh chủ nhiệm lớp em à :D, cô í cũng dạy văn lớp anh :)):)), dạy hay lắm :)), đặc biệt rất hay dùng những từ ngữ liên quan đến ... :)):)) ko bít nói thế nào nhỉ :p:p , năm ngoài biểu diễn văn nghệ còn được cô tặng hoa ;;) ;;)
Thế cái này gọi là gì???;;)

thế em nói cái câu trên hay câu dưới :p:p

hix thế anh Biên giải thik cả câu trên và câu dưới cho bé Huyền nghe đê:D
ko hiểu có ý nghĩa gì nhi??:D
ko biết có mờ ám ko nữa^^

phí thế :))

tưởng cô Nguyệt Anh quyết tâm là chủ nhiệm lớp mình mà :))

:p

cũng may :p

Anh Hà ơi cho em cái YM
mà cô Nguyệt Anh làm gì mà bảo may:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên