Lãnh địa ma quái của P2 05-08

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Lớp Pháp (cả 2 lớp) vào đây nhé ;;)

Phạm Phương Anh đã viết:
Bên 05-08 ngày càng rôm rả nhẩy!!!
Mãi mới pon chen đc sang bên này (kẻo mang tiếng là người chậm thời đại ) .Hix!!

@ e Thanh : cuối cùng thì chị cũng phải lên,ko e lại thắc mắc với Mâu là sao ko thấy mấy chị cùng khóa lên,phiền phức lém!!!!! :D
@Linh: chị lên đây cũng 1 phần là do mày dụ dỗ đấy nhé! Nhỡ mà có bị làm sao (nói thế nhg cũng chẳng bít là bị làm sao nữa) ...... thì chị gít mày!

"du do"??? :-/ chết chết, nghe cứ như em là mẹ mìn dụ dỗ trẻ em ý:(:)D:D:D, nào bi h chị đã thay đổi ý định kô lên 4room chua ;;)vui was đúng kô;)
à mà chị fân bịt đối xử thế, goi em là mày tao còn với con thanh thi chị em ngọt sớt [-x :((

Lê Thị Thùy Linh đã viết:
UI, bạn S, sang đây tớ mới biết :O ko thể ngờ là bạn Sơn là anh zai tớ mà nỡ làm thế :(( mày mà tớ ko nhận lời, ko bạn cũng cho tớ hết đời nhỉ. :)) may quá, may mà mình sáng suốt từ chối
Huyền ấy có cách nhìn khác với bạn S khi nghe bạn ý nói thế hả? Thế bây h mới nhìn đúng đấy, bạn Sơn lúc nào chả thế ;;) =))

Linh ơi đừng để ý lời nói của người ............hoang tưởng lam j;):D:D:D :)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:

hik, các em viết bài thì viết gộp vào 1 bài nhé, ;)

Phạm Phương Anh đã viết:
Bên 05-08 ngày càng rôm rả nhẩy!!!
Mãi mới pon chen đc sang bên này (kẻo mang tiếng là người chậm thời đại ) .Hix!!

@ e Thanh : cuối cùng thì chị cũng phải lên,ko e lại thắc mắc với Mâu là sao ko thấy mấy chị cùng khóa lên,phiền phức lém!!!!! :D
@Linh: chị lên đây cũng 1 phần là do mày dụ dỗ đấy nhé! Nhỡ mà có bị làm sao (nói thế nhg cũng chẳng bít là bị làm sao nữa) ...... thì chị gít mày!
con linh này giỏi thật, mọi khi mình dụ dỗ chả ai thèm lên, con l mới lên tiếng đã dụ dỗ đc bà PHương anh khó tính này rồi ;;) chị cố gắng vào đây thường xuyên chơi với lũ đàn em này nhé ;) :x
@ Vân khanh: em thấy bà chị nổi tiếng 04-07 là câu bài giỏi, hehehe, thế mà giờ này mới chịu xuống với lớp đàn em, thế là ko đc nhá [-x

Chỉnh sửa lần cuối:

lớp Pháp 19-8 này họp mặt nhau roai`, ôi mun' nhìn mặt các bạn mới we' :D

thế bạn Thu học trường gì cấp 2 vậy, tớ làm quen với nha, có gì buôn với tớ thì vào blue_sea284, thế nhá :D

tờ học GV, nếu tớ ko lầm thì minh` thi cùng với nhau hum thi bilingue b-)

ôi hồi hộp wa, nghe nói lớp P2 đc 1 cô day văn chủ nhiệm đó, kô bit thế nào đây:D:D:))
@thanh: tiếc kô ku , ai bảo đúng ngày đó lại đi nghỉ mát!!ehhehehe>:)

cô Văn chủ nhiệm ah`, hồi cấp 2 lớp tớ cũng bị cô Văn chủ nhiệm, hix.. quãng ngày đau khổ hix....

Lê Hà Thu đã viết:
cô Văn chủ nhiệm ah`, hồi cấp 2 lớp tớ cũng bị cô Văn chủ nhiệm, hix.. quãng ngày đau khổ hix....

đấy là tùy cô thôi , nhưng nhiều khi cô văn cũng tâm lý lắm nhung cung fai công nhận là super soi đấy:p:p:)):))

@ Huyên: ko cần phải cảm ơn, tâm trạng đó của Huyền đâu có khó để nhận ra, Sơn chỉ là nói ra trước mọi người thôi, dù sao thì đó cũng chỉ là 1 chút, còn bao nhiêu thì cho người Huyền đang đợi thổ lộ giùm :biggrin:

Cái bài Sơn viết .... cái bài ấy ấy với bạn Linh ấy... chỉ là đùa thôi mà, ai mà chả biết vậy, tính Sơn ko quá quan trọng mấy chuyện đấy , cho nên có ai đó nghĩ sai lệch thì Sơn xin nói là ko có ý gì ;)

Vũ Ngọc Quỳnh Chi đã viết:
Kết,bạn Thảo bị ốm khổ thân quá ha [-x --------------tao thương mày nhiều lắm Thảo ạ,chỉ vì đi chơi với giai mà khổ thế có đáng ko cơ chứ?
Thượng đế dạy:Các con phải biết yêu quí bản thân mình! :)) :)) :))
con này im mồm , kẻo ông đánh chết bi h , láo nó quen thân ra . này , chẳng qua tao tốt bụng đi chơi cùng nó thôi nhớ , chớ hàng như thằng VA , thì anh đây ............ khinh nhớ , hahahahah :)) :)) :)) :))

uh đúng đấy , cũng tùy cô văn nào chư nhiệm thôi
có cô thì cực kỳ tâm lý , mà cũng có cô ..... cực kỳ khó chịu , xin phép mọi người cho em được dùng từ " khốn nạn "
( xin mọi người đừng bảo em hư đốn , :(( , vì em k bít vó từ nào có thể thay thế k nữa :( )

Ứng Phương Thảo đã viết:
chớ hàng như thằng VA , thì anh đây ............ khinh nhớ , hahahahah :)) :)) :)) :))

Anh Thảo ơi, hàng em còn ngon đây, anh khinh ko? ;;)

Nguyễn Ngọc Linh đã viết:
"du do"??? :-/ chết chết, nghe cứ như em là mẹ mìn dụ dỗ trẻ em ý:(:)D:D:D, nào bi h chị đã thay đổi ý định kô lên 4room chua ;;)vui was đúng kô;)
à mà chị fân bịt đối xử thế, goi em là mày tao còn với con thanh thi chị em ngọt sớt [-x :((

Thắc mắc j` lắm thế???Nhìu chiện!!! [-x
THứ nhất : Linh = khôn như chấy => hiền với nó quá thì nó đc đằng chân lân đằng đầu :nono: => " hiền lành" như mình thì bị bắt nạt ( ặc ặc.....b-( trông hình cứ như vừa bị đánh cho tòe mỏ í )
Thứ hai : Thanh=> ko dám nói là hiền nhg ít nhất " ngoan" hơn Linh ( Thanh nhẩy :)>- ) => chị đối xử tử tế hơn :love1:

Vì vậy,suy cho cùng,Linh cấm pon chen ,nhìu chiện nghe chưa!!!!

@HThanh : hóa ra e bảo là chị khó tính hay sao hả??? /:)

@ e Huyền :2!!! em,chị cũng chào e,rất vui đc quen thêm cả e nữa!! :*

Chỉnh sửa lần cuối:

Gì thế này? Lộn xộn láo nháo quá à?

@A.Chg: Lên làm manager từ bao giờ thế anh giai? không chịu đấu súng hay sao mà lại lên "chen hàng" thế này? Có thích cho vào "Thảo luận nghiêm túc" xem quả bài "XẾP HÀNG" to lù lù không! :)):))

ĐỀ NGHỊ CÁC BÁC CHAT CHIT CHẦM CHẬM TÍ, EM ĐỌC CHẢ HIỂU MÔ TÊ CHI HẾT À! :D

Tình hình là chả chú nào máu vụ đấu súng, thế là anh nhận làm manager bừa luôn, có mất gì đâu chứ :)) Vả lại các em gái toàn cười hìhi, ko trả lời trả vốn, ko phản đối biểu tình thì đương nhiên là chấp nhận rồi :D
À quên hỏi luôn, em Phương Anh mới vào có muốn thăng tiến nhanh ko ;;) Về đầu quân cho anh Chương luôn nhé >:D<

Úi, đầu quân về làm gì? Secrétaire à? :)) Bỏ mẹ, cẩn thận đấy nhá!

Anh bảo "thăng tiến" là thăng tiến j` cơ anh?
Con Linh hôm trước vừa dụ dỗ em,đến hôm nay lại đến anh dụ dỗ em => chẳng nhẽ em bị "bố mìn" dắt tập 2 à? Hix!!
Mà anh Chg lập "đội quân" j` thê mà rủ rể em?

@ phương anh: đấy, thế chứ, thế mới là chị của em chứ, đc khen ngoan =====> sướng ;;) :> :x ,mà em đâu có ý nói chị khó tính đâu, chỉ bảo là con Linh quá giỏi khi dụ dỗ đc chị đó chớ :x
@ anh Chương: hic, định bắt bọn em là secretaire như anh Huy nói hả anh chương :(( , ko chịu đâu :(( :((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên