Lãnh địa ma quái của P2 05-08

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Lớp Pháp (cả 2 lớp) vào đây nhé ;;)

Nguyễn Ngọc Linh đã viết:
trời ơi tôi tảo hôn từ lúc nào mà kô hề bít nhỉ :(( (ôi tuổi thanh xuân:p:p)
:)), thì đấy cái hôm đấy đấy,ko nhớ hả:p

......Em cần một ng` thực sự yêu thương em, che chở cho em và mang đến cho em hạnh phúc, chứ ko phải đơn thuần một bóng hình nói những lời yêu thương........
đau đớn thế em ;;)

bao nhiêu các anh đây mà k anh nào làm cho em thỏa mãn được ah ;;)

Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
đau đớn thế em ;;)

bao nhiêu các anh đây mà k anh nào làm cho em thỏa mãn được ah ;;)
Anh ơi, thứ nhất k dùng từ "thỏa mãn" nhá, 8-| [-x [-(
Thứ 2 chữ kí trên đấy của em là tiêu chuẩn :) 0:) :> :)>-

, thì đấy cái hôm đấy đấy,ko nhớ hả
Hic hic , sao anh Trung Anh biết chuyện đấy, em và nó đâu có kể với ai :lol:

@ anh Nam, anh Hà : em thấy Huyền nói có vẻ nghiêm túc đấy, các anh cẩn thận lời ăn tiếng nói hơn đi :wink:

Nguyễn Thanh huyền đã viết:
......Em cần một ng` thực sự yêu thương em, che chở cho em và mang đến cho em hạnh phúc, chứ ko phải đơn thuần một bóng hình nói những lời yêu thương........ [

Em Huyền có viết bài này bao h đâu mà thằng Hà trích dẫn nhỉ, đọc mãi ko thấy:)):)):))
LÁO

=))

mày đúng là tai điếc mắt mù :))

đọc sign của em ấy đi [-x

em ấy đi đâu cũng mang theo cái sign mà k để ý ah [-x

mà eHuyen` ;;), anh dùng sai từ à ;;), thỏa mãn là làm hài lòng ng` khác mà ;;)

sai chỗ nào ;;)

eSon, k hiểu ý em :D

Nguyễn Thanh Huyền đã viết:
Anh ơi, /:) em có thấy cái Chi đả động gì đến chấp nhận đâu anh :eek:
Riêng chuyện của em, anh Chương đừng đả động đến nữa nhá, [-x
@anh Nam: thik làm gì bé CHi thì cũng phải hỏi ý em đã, nhớ chưa???;;) Mà nếu có...............thì tính đối xử với em thế nào thì tính..... b-) :>

@Huyền:Một mặt tao phải cảm ơn mày vì đã nói hộ lòng tao đó,bác Chương này cứ lung tung,tao nào có ý chập nhận???hơn thế nữa còn ngoan ngoãn nhận làm em gái anh Nam roài mà bác ý cứ cố tình hỉu lầm :eek:
Mặt khác,tao kính cẩn đề nghị mày không gọi tao là bé Chi nhé,nghe chuối lắm,mất hết cả cá tính của tao!!!:D ;)

Chỉnh sửa lần cuối:

@anh Nam+anh Hà:Bật mí cho hai anh giai bít là em Huyền luôn có nhiều tâm trạng lắm đó,chắc là chưa biết chia sẻ với ai nên đành kí cọt ở dưới,chàng nào nhạy cảm hẳn sẽ hiểu được nỗi lòng em ấy

Chỉnh sửa lần cuối:

Nguyễn Lân Trung Anh đã viết:
:)), thì đấy cái hôm đấy đấy,ko nhớ hả:p

Ông anh ăn nói cẩn thận nhé , kẻo tính mạng kô đc bảo trọng đâu!heheheb-(;):D:D

Trần Vũ Hoàng Sơn đã viết:
Hic hic , sao anh Trung Anh biết chuyện đấy, em và nó đâu có kể với ai :lol:

@ anh Nam, anh Hà : em thấy Huyền nói có vẻ nghiêm túc đấy, các anh cẩn thận lời ăn tiếng nói hơn đi :wink:

Sơn , muốn chết huh??? :angry: :((

Sơn , muốn chết huh???
Bình tĩnh Linh, lộ hết ra bây h, tru tréo lên như vậy ko sợ cả khối Pháp biết sao, hic hic, chả hiểu sao hôm ấy tớ nhận lời Linh mà.... :(( , chỉ vì 1 lần lầm lỡ mà đánh mất đời trai trẻ :(( , bây h S rất ân hận vì ngày đó :(( , các bạn đưng như S, hãy suy nghĩ kĩ về việc làm của mình trong giai đoạn dậy thì, đừng mắc phải sai lầm như S , hãy dùng BCS CHOAC 8-}

Bên 05-08 ngày càng rôm rả nhẩy!!!
Mãi mới pon chen đc sang bên này (kẻo mang tiếng là người chậm thời đại ) .Hix!!

@ e Thanh : cuối cùng thì chị cũng phải lên,ko e lại thắc mắc với Mâu là sao ko thấy mấy chị cùng khóa lên,phiền phức lém!!!!! :D
@Linh: chị lên đây cũng 1 phần là do mày dụ dỗ đấy nhé! Nhỡ mà có bị làm sao (nói thế nhg cũng chẳng bít là bị làm sao nữa) ...... thì chị gít mày!

Hix :(
Dạo này các cô các pác các chú các dì nói j` con chả hiểu :(
CHẳng bon chen được bài nào trong này . lại phải vác mặt đi topic khác
Bùn wa':((
Bọn mày<Tin 0407> với các em<0508> nói chuyện từ tốn với, chị bị bệnh chậm hiểu :((

@ P.A: >:-D< :*:x

úi, trong này đông vui quá
có cho chị vô đây được ko nhỉ? Ở đây đông vui thật, sướng quá lâu lắm mới tìm ra chỗ vui này
Các em 0508 thì chẳng khác j này sinh nhật của chị, cũng 0508 nên cõi như chị là thành viên có duyên nhất của box này rồi
Chị giới thiệu nhé, tên chị ở bên cạnh còn lớp chị cũng có ở bên cạnh
còn lại có j nhắn tin cho chị, chị sẽ trả lời hết:D:p

Lâu quá mới được gặp chị, với tư cách manager của các em 0508, em vui mừng chào đón sự trở lại đầy bất ngờ của chị :D Tranh thủ bisous chị ah, xin phép :*

@Sơn: cám ơn S vì cũng đã nói đc 1 phần tâm trạng của Huyền (nghiêm túc đấy):D Nhưng mà này, cái cách Sơn nói với Linh nghe nó ko "ổn" mấy......!!!Ng` ta sẽ nghĩ khác về con ng` Sơn đấy.......!!!
@Chi: t với m thì còn lạ gì tính nhau, gọi m là bé cho nó dễ thương 1 tí;) chứ mày lớn rồi, nhờ.......:D
Mà này, sao m biết t tâm trạng nên phải kí cọt ở dưới nhỉ? Đúng là càng lớn càng khôn :):)):D
@anh Ha`: anh ơi, thử hỏi mọi ng` xem, cái từ "thỏa mãn" í nó kiểu gì.....;;)

Em kính cẩn nghiêng mình chào chị Vân Khanh và chị Phương Anh ạ :)

Bùi Nguyên Chương đã viết:
Lâu quá mới được gặp chị, với tư cách manager của các em 0508, em vui mừng chào đón sự trở lại đầy bất ngờ của chị :D Tranh thủ bisous chị ah, xin phép :*
trời ơi, em ơi, đây ko phải là pháp, đi đâu cũng bisous bừa bãi đấu 8-}
mà em sao lại trở thành manager thế, chị cũng muốn làm cơ, ứ cho em làm đâu ;;) ;;)

em Sweet_candy_fr: ko cần phải như thế đâu, nghe kinh quá à 8-| ;)

UI, bạn S, sang đây tớ mới biết :O ko thể ngờ là bạn Sơn là anh zai tớ mà nỡ làm thế :(( mày mà tớ ko nhận lời, ko bạn cũng cho tớ hết đời nhỉ. :)) may quá, may mà mình sáng suốt từ chối
Huyền ấy có cách nhìn khác với bạn S khi nghe bạn ý nói thế hả? Thế bây h mới nhìn đúng đấy, bạn Sơn lúc nào chả thế ;;) =))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên