Lãnh địa ma quái của P2 05-08

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Lớp Pháp (cả 2 lớp) vào đây nhé ;;)

Ứng Phương Thảo đã viết:
tưởng gì chứ info về VA nhà ta , úi zoi, khinh ! dạo này bọn tớ suốt ngày đi chơi mà , đi cả lũ , nói chung là cũng vui. nhưng mà hôm qua đi cùng nó, nó đang ốm, thế là hậu quả hôm nay thảo bị lây :((
hix hix

Kết,bạn Thảo bị ốm khổ thân quá ha [-x --------------tao thương mày nhiều lắm Thảo ạ,chỉ vì đi chơi với giai mà khổ thế có đáng ko cơ chứ?
Thượng đế dạy:Các con phải biết yêu quí bản thân mình! :)) :)) :))

Nguyễn Thanh Huyền đã viết:
Anh dzai ơi, em thak anh luôn, tính cái Chi em rõ hơn ai. Anh mà làm đc thì khỏi aol....:))

Tính tao thế nào?mày nói thẳng,góp ý thẳng,theo chủ trương của Đảng:không né tránh!!!!!!!!
Chứ không mày nói thế này cứ úp úp mở mở,tao ê sắc thì tao ném dép cả mày cả chồng mày :* :* :* :*

@Hải Thanh: tao hoàn toàn tán thành ý kiến may,nhưng mày cũng phải để tao dạy vợ (cũ) từ từ,khẻo nó nổi đóa lên,nó đòi li dỵ thật thì.... :-/

Nguyễn Thanh Huyền đã viết:
@anh Nam: em đố anh Nam làm theo đc lời bac Chương đấy???:-> K ngon ăn đâu......!!!:))
@Chi: Nay` nay` nay`, VAC nó ở đây k phải mang nghĩa đấy đâu......;;)Đứa nào nghĩ ra mà h lại nói k chuẩn thế nhờ:D:))
móng vuốt màu đen à? nhìn cứ tưởng màu đỏ mới chết chứ.........!!!!
Thank m bảo vệ t nhưng mà hiện h ng` iu t chưa làm gì để đến mức...........8-| nên đừng dọa anh í, kẻo anh í thấy/:).........bỏ t bây h!!!?:x

oh ho thế bây h em quay ra dọa anh à?

:-/ đề nghị mọi người nói những vấn đề mà người khác có thể hiểu được [-x

@Chi: may` biết lớp mình nói mày muốn tìm ng` rước là cần tiêu chuẩn gì k??? Quên hết lời bé Phong nói hôm đạp vịt rồi à????
Mà này, đấy k phải là dọa, chỉ là góp ý thui.....Em k úp úp mở mở nhá, đừng lôi ng` iu e vào để dọa....
@Thanh: may` ui, Chi nó chả bảo về quan hệ bt rùi còn gì, t phải bênh ng` iu t chớ....!!
@anh Nam: nhầm, hết ALÔ........:))

em Chi đã viết:
còn việc phang anh Bin thì cứ từ từ
@ Linh: ôi má ơi 8-} Bây giờ còn thể loại con gái tìm con trai phang trước à :)) Em Chi máu quá, anh khoái rồi nha :D Mà ko những thế còn phang từ từ nữa chứ b-) em Chi phang từ từ khoai thằng Bin nó nhừ em Huyền buồn :p Rốt cuộc là em Chi đã chấp nhận để anh Nam nhà mình cưa cẩm rồi phải ko :smoking:

@ Nam: em nó mở lối thế kia mà mày ko biết đường vào thì anh thất vọng đấy, cố lên em zai :)) Mà nhớ là em Chi có nóng tính muốn phang chú thì chú cũng phải thả lỏng, từ từ đến khoai nó nhừ thì thôi nhá :D :D :D

@ em Huyền: mở miệng ra 1 là người yêu, 2 là ng iu :D đúng là vợ chồng son, em bị bệnh iu người iu nặng roài :)) Em ko biết chứ, chú Bin nhà ta có nhiều chiến tích với phụ nữ lắm đấy, hí hí :D Em ko tin à, cứ thử xem, lãng mạn lắm đấy :))

@Hà: chú đâu rồi, hiền quá là mất phần đấy,nhu cầu vợ con cấp bách thế mà cứ điềm đạm thì rách việc mất :D

@ em Thu: em này mới thấy lần đầu nhe, tình hình là các anh đang chơi trò kén rể cho lớp Pháp 0508 em ạ, nhà em có rể chưa, nếu chưa thì chơi chung, còn có rồi thì cũng phải cố chơi chung với bọn anh. Tiêu chí cuộc chơi vui là chính, cưa nhau là mười :D Thế nhá, thắc mắc gì thêm thì PM hoặc đưa nick cho anh, anh em mình bàn riêng b-)

@ku Dũng: có muốn bon chen vào đây tìm người nâng khăn sửa túi ko, đăng kí với anh sớm nhé ;;)

Đấy, các cô các chú thấy anh ngoan ko, post bài nào bài nấy dài thoòng loòng thế này :D Câu cũng phải câu cho nó lịch sự, văn minh :smoking: :mrgreen:
Rốt cuộc là chẳng biết có em nào chọn mình ko, ôi cuộc đời tại sao bao ngang trái /:)
Alo, em Thanh ơi, alo ......

8-|

em đâu muốn từ từ 8-|

nhưng mà 8-|

bọn nó tranh hết rồi 8-|

mình đành giả vờ điềm đạm rồi quay mặt chỗ khác chửi rủa thôi :((

Đâu vẫn còn nhiều mà em, em Thảo nè, em Linh nè, em Thanh nè, em Thu nè :D Cả 1 rừng hoa bát ngát hương thế mà em ko ngửi được tí gì á b-) Hay là thích được phang trước giống chú Bin :smoking:

Với tư cách là chủ tịch LĂNG NHĂNG HỘI của 0508, xin có lời mời trân trọng nhất tới các bạn Pháp tham gia Hội :D , còn rất nhiều vị trí ngon lành :D b-) , Chỉ tiêu là soi mói cái đẹp, tìm kiếm người iu, đàn đúm chơi bời lêu lổng 8-} :D Qui mô rất hoành tráng, tổ chức chặt chẽ, có qui củ, đảm bảo là sân chơi bổ ích cho các bạn !!! :D :)>- :D

* Hiện đã có 7 người lớp Pháp tham gia Hội, lớn nhất so với học sinh lớp khác :)>-

8-|

anh Chương thuộc tên thế 8-|

kiều bước vào rừng hoa :-s 8-}

nhìn đâu cũng thấy hoa

em chả nhớ được tên em nào 8-}

Bùi Nguyên Chương đã viết:
@ Linh: ôi má ơi 8-} Bây giờ còn thể loại con gái tìm con trai phang trước à :)) Em Chi máu quá, anh khoái rồi nha :D Mà ko những thế còn phang từ từ nữa chứ b-) em Chi phang từ từ khoai thằng Bin nó nhừ em Huyền buồn :p Rốt cuộc là em Chi đã chấp nhận để anh Nam nhà mình cưa cẩm rồi phải ko :smoking:

@ Nam: em nó mở lối thế kia mà mày ko biết đường vào thì anh thất vọng đấy, cố lên em zai :)) Mà nhớ là em Chi có nóng tính muốn phang chú thì chú cũng phải thả lỏng, từ từ đến khoai nó nhừ thì thôi nhá :D :D :D

@ em Huyền: mở miệng ra 1 là người yêu, 2 là ng iu :D đúng là vợ chồng son, em bị bệnh iu người iu nặng roài :)) Em ko biết chứ, chú Bin nhà ta có nhiều chiến tích với phụ nữ lắm đấy, hí hí :D Em ko tin à, cứ thử xem, lãng mạn lắm đấy :))

@Hà: chú đâu rồi, hiền quá là mất phần đấy,nhu cầu vợ con cấp bách thế mà cứ điềm đạm thì rách việc mất :D

@ em Thu: em này mới thấy lần đầu nhe, tình hình là các anh đang chơi trò kén rể cho lớp Pháp 0508 em ạ, nhà em có rể chưa, nếu chưa thì chơi chung, còn có rồi thì cũng phải cố chơi chung với bọn anh. Tiêu chí cuộc chơi vui là chính, cưa nhau là mười :D Thế nhá, thắc mắc gì thêm thì PM hoặc đưa nick cho anh, anh em mình bàn riêng b-)

@ku Dũng: có muốn bon chen vào đây tìm người nâng khăn sửa túi ko, đăng kí với anh sớm nhé ;;)

Đấy, các cô các chú thấy anh ngoan ko, post bài nào bài nấy dài thoòng loòng thế này :D Câu cũng phải câu cho nó lịch sự, văn minh :smoking: :mrgreen:
Rốt cuộc là chẳng biết có em nào chọn mình ko, ôi cuộc đời tại sao bao ngang trái /:)
Alo, em Thanh ơi, alo ......

em có nhiều chiến tích với phụ nữ lúc nào anh Chương [-x :-? :-?

bắt đầu thấy khoái tên Bin rùi đấy, nhớ hôm đi hoan lạc hội có ông gọi mình là Jun Bin :)):)), thik cái tên này rồi đấy :)):))

Anh Chương cứ phải nhắc:)):)):)) em Chi mở lối là em xông vào ngay:)):)) mà em ấy có phang thì anh cứ yên tâm:)):)) em sẽ ko phang lại :)):))

hix anh Nam lại chẳng muốn phang quá

Chú này chỉ được cái nói ...đúng:)):)) có phang anh phang chú trước:)):)):))

Hờ hờ, cho đến nay em chỉ biết mỗi mặt Huyền, còn các bạn gái lớp P khác mà anh Chương nói thì tit, các anh có ảnh ai ko cho em coi với ;;)

Bùi Nguyên Chương đã viết:

QUOTE]
Anh ơi, /:) em có thấy cái Chi đả động gì đến chấp nhận đâu anh :eek:
Riêng chuyện của em, anh Chương đừng đả động đến nữa nhá, [-x
@anh Nam: thik làm gì bé CHi thì cũng phải hỏi ý em đã, nhớ chưa???;;) Mà nếu có...............thì tính đối xử với em thế nào thì tính..... b-) :>

Chỉnh sửa lần cuối:

Ô, sao ông anh hỏi câu gì mà khờ thế???;;)

Anh vẫn ko hiểu em muốn gì :)):)):)) muốn anh à:p:)):))

Phạm Hải Nam đã viết:
Anh vẫn ko hiểu em muốn gì :)):)):)) muốn anh à:p:)):))
Này này này, em đang học cách dịu dàng đây, anh lại muốn em nổi đóa lên phải k???;;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên