Lãnh địa ma quái của P2 05-08

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Lớp Pháp (cả 2 lớp) vào đây nhé ;;)

à hiểu rồi:)):)) bác CHương chắc phải đại bác:)):)):))

@chi: Chồng thay ava mới à? Có phải của chồng k thế? Vợ nhớ chồng dùng màu đen cơ mà:-/
Chết chết, ku VA sắp làm nên hiện tượng mới rồi......!!!:D Chồng còn nhớ VAC là gì k??:))
@sơn, anh Chương: kiểu gì thế mọi ng`, gal lớp P có phải là gà công nghiệp đâu>:p

Ờ kìa còn cái vụ đấu súng do bác Chương khởi xướng bắt đầu chưa vậy, em đang nóng lòng xem súng của các bác xịn ko, bắn mạnh cỡ nào, và xem súng cảu bác nào bị cong nòng và bác nào thắng, giành lấy quyền nhân giống qua các em gái lớp P 8-} ;;) :D

Trần Vũ Hoàng Sơn đã viết:
Ờ kìa còn cái vụ đấu súng do bác Chương khởi xướng bắt đầu chưa vậy, em đang nóng lòng xem súng của các bác xịn ko, bắn mạnh cỡ nào, và xem súng cảu bác nào bị cong nòng và bác nào thắng, giành lấy quyền nhân giống qua các em gái lớp P 8-} ;;) :D
Này Sơn, nói kinh we' đấyb-(

Hồ hồ, ai bảo anh Chương khởi xướng ra cái trò này làm chi, mà S nói đúng nha 8-} , dù hơi kinh 1 tí cũng ko có vấn đề :)) . Mà S tưởng các bạn lớp P đang nóng lòng xem đc anh nào.....chứ nhỉ ;;)

Ô này bác Chương ơi, em có tham gia làm manager hay bầu show bầu "cirque" gì đâu! :)):)):))
=> Tên em trong danh sách đấu súng là đáng lẽ không có đâu đấy! Em nghĩ bác nên thế chỗ em, vào đấu với anh Việt để tỏ rõ uy lực chứ! Em nghĩ có khi, bác lại chả 2 tay 2 súng, tung hoành ngang dọc ý chứ lại! :D

@Hà: Làm sao tao biết được chúng mày làm những trò gì với nhau? :D

Á, lại có cả vụ đấu súng nữa à :)) mới mẻ nhỉ!! nhưng em chỉ ngại đấu với anh Chương thôi, không thì em chấp vài đứa một lúc, không cần 1 chọi 1 :D :D

ÔI anh Việt biết đấu súng lần này như thế nào chưa mà đã vội nhập liều, của anh CHƯƠNG đại bác lắm, ai chịu nổi ko 8-}

sao anh Chương khoe lúc nào mà ai cũng bít anh to bằng khẩu đại bác thế nhỉ :))

@Sơn:: câu vừa thôi :D

Tóm lại là đang nói về cái gì :-/

Đỗ Việt đã viết:
Còn anh thì có luật rừng, em có chơi không ? :)) :))

Em cũng có luật núi:)):)):)) luật Biển em cũng biết:)):)) chấp anh luật rừng:)):)):)) cùng lắm em lôi hiến pháp 1992 ra chiến đấu với anh:)):))

(ko biết nói thế có được ko nhỉ,:p)

Chỉnh sửa lần cuối:

Đã bảo là "luật rừng" rồi thì em đừng có lôi cái gì của pháp luật nhà nước ra, không sợ đâu :)) :))

Anh Việt nắm luật rừng :)):)) ko lẽ anh là kiểm lâm:)):)):))

em Huyền đã viết:
Chết chết, ku VA sắp làm nên hiện tượng mới rồi......!!!
Đầu tiên là phê bình cháu Huyền, ở đây toàn nam thanh nữ tú mà cháu nói thế...8-} Đến bác đây già rồi vẫn còn thấy ngượng :">

@chồng em Huyền: anh có khoe súng to súng khỏe gì đâu em, bọn này mê súng quá hóa tưởng tượng :D Súng anh là loại K84, nòng 5mm, mấy chú toàn K89,nòng cỡ 9,10mm, anh mới ko dám đấu, ngồi chơi hưởng phước :D

@em Hà: anh ko nghĩ là chú mày ko hiểu đấu kiểu gì b-) Nói thế này nhá, đấu kiểu mà "vì con em chúng ta đập chết cha con em chúng nó", nôm na là chú đấu với thằng Nam làm sao mà mấy chục năm sau chú có con vứt vào ams học còn thằng Nam vô sinh :smoking:

@Nam: chú có luật kiểm lâm, anh có luật Hai Chi đây :D Ko thích đọ súng chúng mình đọ luật vật :D

@Việt: em à, anh với em thì láng giềng với nhau, giết chóc nhau làm gì thôi thì chung tay góp sức xây dựn cho các em gái 0508 nhé ;;)

@Huy: mày ko chơi với anh em à, được thôi, hè nằm nhà đắp chăn chơi nhá :D Thấy mấy em xinh tươi thế này mà thằng Huy chịu ngồi yên ko đấu súng chắc súng có vấn đề :))

@Thanh: theo ý anh thì em nên chọn anh là tốt nhất, anh tự thấy mình bao la độ lượng,sẽ đào tạo em thành người hay hát thành hát hay,hát khủng khiếp và đặc biệt hơn là có thể dùng giọng hát đe dọa chồng con ;;) :D

@Chi: với anh thì dù là manager tương lai của bọn em nhưng anh chỉ có công tác đào tạo thôi chứ ngoài ra mọi quyền sinh sát trong tay bọn em,ví dụ như bọn em vui vui bắt anh bỏ vợ yêu bọn em anh cũng phải ngoan ngoãn làm theo ko 1 chút oán than. Quan điểm làm việc của anh là vì lợi ích 2 bên cùng tiến cùng lui,phải nhịn các em gái dù biết nhịn là nhục nhưng ko nhịn thì ăn đục 8-} /:)

Nhắc lại là anh ko đem súng mình đi đấu đâu, với tư cách là BTC, anh chiêu hiền đãi sĩ các em zai sáng giá của Tin 0407 về giúp anh 1 tay (chú ý là ko cần lấy chân mấy chú để giúp nhá b-)) đào tạo các em gái P 0508 khi mới vào trường ;;).Xin hết

Chỉnh sửa lần cuối:

@anh Chương: em xin rút lại nhá, chết chết, bạn VA :D
Đề nghị anh ko đầu độc ng` iu em nhá........;;)

@Huyền: Anh ko hề đầu độc người yêu em nhá :D Cả nhân loại thừa biết đầu của người yêu em độc sẵn rồi :)) (Biên, anh ko cố tình nói thế nhưng chú ko nên để vợ ngây thơ thế :D Dạy con từ thuở còn thơ, đầu độc vợ từ thuở ban sơ mới vìa, nhá b-))

Bùi Nguyên Chương đã viết:
@Huyền: Anh ko hề đầu độc người yêu em nhá :D Cả nhân loại thừa biết đầu của người yêu em độc sẵn rồi :)) (Biên, anh ko cố tình nói thế nhưng chú ko nên để vợ ngây thơ thế :D Dạy con từ thuở còn thơ, đầu độc vợ từ thuở ban sơ mới vìa, nhá b-))
anh ko được thấy người ta hạnh phúc thế mà lại gắp lửa bỏ tay người nhá [-x [-x [-x

Đâu, gắp lửa bỏ tay 2 đứa sưởi ấm hạnh phúc :D :x

anh nói được một câu nghe ấm lòng :)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên