Lãnh địa ma quái của P2 05-08

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Lớp Pháp (cả 2 lớp) vào đây nhé ;;)

Choài, gì đây? :)):)):))
Sau off là chú Biên có quả ảnh ngon lành thế này à?
Được đấy, cho làm 1 couple, tống vào box COUPLE TIÊU ĐIỂM thôi! :))

@0508: Đi chơi có bị dân Tin bắt nạt không các em? :))

@anh Nam: mọc sừng ở chỗ nào? Chi nó là chồng em, Chi nhờ, bàn dân thiên hạ ai cũng biết;;)Em có giấu ai đâu...........:-/
Có gì anh em mình giải quyết, cấm lôi ng` iu em vào đây, lơ mơ em táng cho đấy...:))
@anh Việt: có gì mà lộ liễu hả anh? Mọi ng` biết hết rồi, che giấu làm gì.....ng` iu nhờ....:D:x
Cám ơn anh luôn nhá, anh Nam nghe chưa? Em có anh Việt bảo kê rồi, liệu hồn..... :)) Anh Việt nhờ:D

Chỉnh sửa lần cuối:

Phạm Hải Nam đã viết:
anh Việt đây là chuyện gia đình em:)):)) em Huyền là em gái em :)) em cứ theo gia pháp mà làm:)):)):)) phép nước còn thua lệ nhà:)):)):))
Còn anh thì có luật rừng, em có chơi không ? :)) :))

Oài, đọc 18 trang toét cả mắt :D Thôi thì chốt hạ thế này trong cái topic này thì Biên và Huyền thành 1 cặp rồi, ko nhúng tay vào ân oán giang hồ nữa, đôi này đề nghị ra ngoại thành vui sướng nhá. ;;) ;;) b-)
Còn lại là các gương mặt các chàng trai tiêu điểm. Anh đề nghị chơi trò đấu súng :smoking: giành quyền đăng cai làm bầu show cho các em gái lớp Pháp nhỉ.:D :smoking:

Nam đấu súng với Hà, Việt đấu súng với Huy.
Thể lệ cuộc chơi là súng đứa nào nguyên vẹn lọt tiếp vào vòng sau, súng đứa nào cong trước đứa đó lướt, nhá :D
Boy tiêu điểm nào sống sót đến cuối cùng được quyền chọn 1 em trong số các em Chi, Thảo, Thanh, Linh, chàng trai ấy sẽ được làm manager độc quyền cho em gái đã chọn mà ko bị bất cứ 1 thế lực thù địch nào dòm ngó, trường hợp chú nào đã thất bại rồi mà ti toe thì táng rơi súng ko khoan nhượng.b-) :smoking:
Và điều lệ cuối cùng của cuộc chơi là các em còn lại sẽ đặt dưới quyền manager của anh nhá, ko ai phản đối rồi coi như là okie :D
Thế nhá, cứ thế mà chơi :smoking: anh em vui vẻ đấu súng đi, chứ đấu khẩu 18 trang cuối cùng chỉ lòi ra 1 cặp Biên-Huyền phí tuổi trẻ quá đi :))

Chẹp, nơi nào có mùi phụ nữ nơi đấy có mùi máu, hỡi thế gian tình là gì b-)

@ anh Cường, đấu súng kiểu gì mà lẹt tà lẹt tẹt 4 anh thế ạ, để em đi kêu gọi thêm anh nhé, có cho tụi 0508 tham gia ko ạ ;;)

Đầu tiên đính chính lại tên anh là Chương em ạ :D
Sau nữa là do lớp tin có cảm tình đặc biệt với lớp Pháp nên chỉ để mấy anh lớp tin đấu súng với nhau thôi em, rủ thêm vào hỏng thêm súng thì hỏng cả thế hệ :D b-) ko nên, thế nhá :p

Hì hi, xin lỗi đã nhầm tên anh Chương, anh đã nói vậy thì em nghĩ tụi Tin 0508 cũng đc đấu súng chứ anh, tiền súng ko đáng bao nhiêu, quan trọng tìm ra đc người thích hợp để nhân giống, ý quên, để cưa mấy bạn gái lớp Pháp ;;)

ặc thằng Sơn này nhiễm chuyên Sinh quá
chưa gì đã muốn nhân giống các em rồi:D

hờ hờ, ko phải nhân giống các em, mà các em là những cá thể tốt đấy, ko thể đem đi hẹn hò tùy tiện đc, phí cả gien tốt của nhân loại, anh em thấy có phải ko nào :twisted:

Mắt thằng Sơn có vấn đề, anh Chương thông cảm cho nó :D
sau khi anh Chương bon chen vào Pháp 0407, anh đã tiếp tục con đường xuống với các em P 0508 :)):))

hic, mnhf mới đi chơi có mấy ngày mà về đã nhiều sự kiện xảy ra quá rồi, huhuhu, thành người chậm tiến mất rồi :(( :(( :(( :(( :((
@ Linh: Linh ơi, Việt anh là cái bạn VA gì đẹp trai cấp 1 học cùng Chi đấy hả, nghe nói về bạn ý nhiều quá mà chưa có dịp, bây h cũng muốn bon chen tí ;;) ;;) ;;)
@ anh Chương: em chào anh, em nghe mấy anh chị nói về anh Chương nhìu lắm rồi, cứ tưởng anh chỉ quan tâm đến mấy chị 04-07 thôi, ko để ý đến bọn đàn em mới này ;) mà anh ơi, quân sư cho em xem nên chọn ai làm bầu show đi anh ;;) , nhưng nghe đấu súng có vẻ ....đáng sợ quá, có cách nào hòa bình hơn ko ạ ;)

Nguyễn Ngọc Hải Thanh đã viết:
hic, mnhf mới đi chơi có mấy ngày mà về đã nhiều sự kiện xảy ra quá rồi, huhuhu, thành người chậm tiến mất rồi :(( :(( :(( :(( :((
@ Linh: Linh ơi, Việt anh là cái bạn VA gì đẹp trai cấp 1 học cùng Chi đấy hả, nghe nói về bạn ý nhiều quá mà chưa có dịp, bây h cũng muốn bon chen tí ;;) ;;) ;;)
@ anh Chương: em chào anh, em nghe mấy anh chị nói về anh Chương nhìu lắm rồi, cứ tưởng anh chỉ quan tâm đến mấy chị 04-07 thôi, ko để ý đến bọn đàn em mới này ;) mà anh ơi, quân sư cho em xem nên chọn ai làm bầu show đi anh ;;) , nhưng nghe đấu súng có vẻ ....đáng sợ quá, có cách nào hòa bình hơn ko ạ ;)

chà công nhận là mày co khiếu bon chen ghê ha;);;)heheheeh
đúng la bạn VA đó đó, mày có j cần gửi gắm ko ku????? :)>- :D:D:D

đừng bảo là chị ko có khiếu đấy Linh ạ, mà gửi gắm gì à, ko, iem mới chỉ muốn làm quen thôi :D

Phạm Lê Huy đã viết:
Choài, gì đây? :)):)):))
Sau off là chú Biên có quả ảnh ngon lành thế này à?
Được đấy, cho làm 1 couple, tống vào box COUPLE TIÊU ĐIỂM thôi! :))

@0508: Đi chơi có bị dân Tin bắt nạt không các em? :))
bắt nạt là bắt nạt thế nào 8-|

tao có làm gì mày đâu mà mày cứ ám thế nhỉ 8-| :-s 8-}

mà anh Chương ơi 8-|

đấu súng kiểu gì ạ 8-|

em vẫn chưa hiểu cách đấu lắm 8-|

chả lẽ ... 8-}

Nguyễn Ngọc Linh đã viết:
chà công nhận là mày co khiếu bon chen ghê ha;);;)heheheeh
đúng la bạn VA đó đó, mày có j cần gửi gắm ko ku????? :)>- :D:D:D

Linh à,nói ghê quá,nghe như mày là mẹ thằng VA vậy!! :x
Mà có phải thế không nhỉ?

Bùi Nguyên Chương đã viết:
Oài, đọc 18 trang toét cả mắt :D Thôi thì chốt hạ thế này trong cái topic này thì Biên và Huyền thành 1 cặp rồi, ko nhúng tay vào ân oán giang hồ nữa, đôi này đề nghị ra ngoại thành vui sướng nhá. ;;) ;;) b-)
Còn lại là các gương mặt các chàng trai tiêu điểm. Anh đề nghị chơi trò đấu súng :smoking: giành quyền đăng cai làm bầu show cho các em gái lớp Pháp nhỉ.:D :smoking:

Nam đấu súng với Hà, Việt đấu súng với Huy.
Thể lệ cuộc chơi là súng đứa nào nguyên vẹn lọt tiếp vào vòng sau, súng đứa nào cong trước đứa đó lướt, nhá :D
Boy tiêu điểm nào sống sót đến cuối cùng được quyền chọn 1 em trong số các em Chi, Thảo, Thanh, Linh, chàng trai ấy sẽ được làm manager độc quyền cho em gái đã chọn mà ko bị bất cứ 1 thế lực thù địch nào dòm ngó, trường hợp chú nào đã thất bại rồi mà ti toe thì táng rơi súng ko khoan nhượng.b-) :smoking:
Và điều lệ cuối cùng của cuộc chơi là các em còn lại sẽ đặt dưới quyền manager của anh nhá, ko ai phản đối rồi coi như là okie :D
Thế nhá, cứ thế mà chơi :smoking: anh em vui vẻ đấu súng đi, chứ đấu khẩu 18 trang cuối cùng chỉ lòi ra 1 cặp Biên-Huyền phí tuổi trẻ quá đi :))

Chẹp, nơi nào có mùi phụ nữ nơi đấy có mùi máu, hỡi thế gian tình là gì b-)

Bác Chương à,cho iem hỏi:Làm manager thì công việc cụ thể là j`?,có quyền lợi ;) ,và nghĩa vụ j`? :x :x
Bên cạnh đó,theo iem,trong thời đại bình đẳng này,các ứng viên cũng nên cho các em gái đây quyền được chọn lựa chớ :)>- ----đúng ko nhỉ?

Vũ Ngọc Quỳnh Chi đã viết:
Linh à,nói ghê quá,nghe như mày là mẹ thằng VA vậy!! :x
Mà có phải thế không nhỉ?

mày rủa tao già hả con kia [-x :(( , chỉ có y tốt cho cái Thanh thôi muh!!!!:(

Và cái đầu súng do bác Chương nói theo em cũng như anh Hà nghĩ là.... ;)
---> đấu súng tay đôi 1 tức là .... :-& 8-} ---> Thi đấu lạ lùng và hay ho nhất chưa từng thấy :smoking: ---> rất hiệu quả để chọn lọc gen tốt cho các em lớp Pháp :roflmao:
----> ý nghĩa sâu xa của bác CHương bây h mới đc làm sáng tỏ, mình quả là lu mờ quá đi thôi :wink:

Ạnh Nam , em nói 1 câu thôi là đủ cho anh hiểu hết : súng của bác Chương là có khả năng bắn, ở con zai thì đó chỉ có thể là ....8-} . Bây h anh Nam còn chưa biết thì em chịu :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên