Lãnh địa ma quái của P2 05-08

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Lớp Pháp (cả 2 lớp) vào đây nhé ;;)

ấm hạnh phúc của tao chứ của mày đâu mà mày đòi ấm :)):))

Thằng này láo toét đừng quên tao là anh em Huyền thì nghĩa là đàn anh mày , nếu yêu em huyền thì liệu mà thế nào đấy với tao:)):))

Thế ku Nam có muốn có tí hơi ấm giống thằng ku Biên thì anh bày cho: chú ráng thắng trận giành quyền manager em Chi đi :D Theo báo cáo của CIA thì em Chi là chồng em Huyền, em Huyền là vợ em Biên, nên nếu chú Nam mà cưa được em Chi có nghĩa là hơi ấm của gia đình Biên-Huyền truyền sang chồng cũ của Huyền là Chi và đương nhiên truyền sang vợ mới của Chi là chú Nam ;;) Sướng thế còn gì :D Giờ anh sẽ tiếp tục gắp lửa bỏ tay Biên-Huyền cho nó đạt đến điểm cực nóng nhá ;;) Nam ngồi yên chờ sưởi ấm đê

Dạ, súng em đang trong thời kỳ sửa chữa, trùng tu anh ạ! :D:D Anh thông cảm, cả mấy năm nay hoạt động bắn tỉa kinh quá, nó hơi mòn đi 1 tí, đang phải đi tân trang lại!
Khi nào đấu thì anh cứ gọi em, thằng em xông pha nhiều rồi, không có chỗ nào là chưa vào cả anh ạ! :)):))
Súng em cũng "vào sinh ra tử" với em được 10 năm rồi đấy anh ạ, tính ra thế là từ lớp 1 đấy! Chiến tích cũng oai hùng lắm!
Đừng có sỉ nhục thằng em thế nhá! Chẳng qua, em Huy thấy súng của mình không cần thiết phải xông vô đấu, lấy súng của các anh đấu là đủ rồi! Với lại, các em 0508, em Huy nói thật là không có thích lắm! :D

Ben, chui 1 peu Dsolé, mé C pas possible! :D

Okie, c bon, t'a rien à foutre dans cé combats, vas faire bosser ton canon ailleurs alors!!!

úi anh Chương dcihj hộ tiếng việt cái
:D====> chẳng hiểu gì cả

hehe, kiểu đấu súng nầy chết thật

mà sao xét cho em đấu với thằng ku yếu sl thế ;;)

quá bảo tặng em phần thưởng ah ;))

nhắc nhở về tình trạng câu bài, esp là thằng NAM, mk mày

Chỉnh sửa lần cuối:

Bùi Nguyên Chương đã viết:
Thế ku Nam có muốn có tí hơi ấm giống thằng ku Biên thì anh bày cho: chú ráng thắng trận giành quyền manager em Chi đi :D Theo báo cáo của CIA thì em Chi là chồng em Huyền, em Huyền là vợ em Biên, nên nếu chú Nam mà cưa được em Chi có nghĩa là hơi ấm của gia đình Biên-Huyền truyền sang chồng cũ của Huyền là Chi và đương nhiên truyền sang vợ mới của Chi là chú Nam ;;) Sướng thế còn gì :D Giờ anh sẽ tiếp tục gắp lửa bỏ tay Biên-Huyền cho nó đạt đến điểm cực nóng nhá ;;) Nam ngồi yên chờ sưởi ấm đê

@anh Chương:Được anh giới thiệu thế thì vinh dự cho iem quá rồi còn j`,tuy nhiên em có một vài đính chính:Quả đúng là em là "trồng" mợ Huyền,nhưng chỉ là "trồng" mà thui,chứ là chồng thì em trung tính mất,em đang định cùng ng` iu thiệt của em Huyền bảo kê cho em ý,nên có j` giữa hai vợ chồng em ý(H_B)thì em sẽ upload lên cho mọi người cùng quan tâm ,chia sẻ===>ấm lòng Anh Nam mà chẳng cần đấu súng "cirque":D ----bắt chiếc đại ca Huy ,cưa kiếc j` cũng ok roài :)>-

Chỉnh sửa lần cuối:

hix các pác cãi nhau ghê quáT__T

Nguyễn Thanh Huyền đã viết:
@chi: Chồng thay ava mới à? Có phải của chồng k thế? Vợ nhớ chồng dùng màu đen cơ mà:-/
Chết chết, ku VA sắp làm nên hiện tượng mới rồi......!!!:D Chồng còn nhớ VAC là gì k??:))

Huyền ơi,từ h mình trở lại quan hệ bình thường nhé,cứ chồng vợ thế này,các bác ý lại hiểu nhầm,hay là chỉ cần ngoài mồm ko nói chồng vợ nữa cũng được,còn trong lòng thì...tùy em ;;) :x
Quả đúng là tao--không chồng-vợ thì t-m cho nhanh ok em? :)>- vừa thay ava đấy,đẹp không?
Mà mày nói tao dùng màu đen là thế nào?móng vuốt hay là dép tông?
Nếu mà móng vuốt thì vẫn rứa,vẫn noir đều đều,chỉ sợ vào năm học bị trù thoai
Còn nếu là dép thì mày yên tâm,tao vừa sắm thêm đôi màu hường---như trong ảnh :* ;)
Cuối cùng,tao vẫn lun nhớ VAC là j`:Vườn-ao-chuồng,học từ lớp 5-có j` mà không nhớ---->mọi chuyện liên quan đến va kết thúc ở đây!ok? ;) :) :-?

@các bác mod:em ít bài,cho em câu một tí,đùng đe dọa hay trừ điểm iem---đau lòng cò con 0:) 0:) 0:)

Chỉnh sửa lần cuối:

hix thế từ trc' đến h bạn Chi làm đc mấy đoi dép roài:D
định cầm dép đê phang anh Biên ah:D^^

nhà tớ nghèo,có một đôi đi trời nắng:D và một đôi đi trời mưa thôi bạn Dũng à,còn việc phang anh Bin thì cứ từ từ,tớ phải lợi dụng moi infos giùm anh Nam đã,rồi khi nào vợ cũ của tớ goại,tớ sẵn sàng cầm dép chiến đấu cùng;;)---vợ--cũ---nhỉ?

Bùi Nguyên Chương đã viết:

Bác Chương đúng là quá tốt mách nước đến thế này thì em buộc phải làm theo vậy:)):))

@anh Nam: em đố anh Nam làm theo đc lời bac Chương đấy???:-> K ngon ăn đâu......!!!:))
@Chi: Nay` nay` nay`, VAC nó ở đây k phải mang nghĩa đấy đâu......;;)Đứa nào nghĩ ra mà h lại nói k chuẩn thế nhờ:D:))
móng vuốt màu đen à? nhìn cứ tưởng màu đỏ mới chết chứ.........!!!!
Thank m bảo vệ t nhưng mà hiện h ng` iu t chưa làm gì để đến mức...........8-| nên đừng dọa anh í, kẻo anh í thấy/:).........bỏ t bây h!!!?:x

@ anH chương: thế cuối cùng thể thức đấu súng là gì hả anh, em vẫn chưa hiểu lắm
@ Chi: tớ với aays cũng chuyển qua xưng mày tao nhé, cho tớ đỡ lạc loài :D
mày thấy ko, con vợ cũ của amyf nó lăng nhăng thế đấy, chưa ly hôn đã di với chồng mới rồi, ko đc, ko đc...

@anh Nam: em đố anh Nam làm theo đc lời bac Chương đấy???:-> K ngon ăn đâu......!!!:))
...

Đố anh hả:)):)) anh làm thật đấy:)):))
Alo em Chi nghe anh nói gì ko :)):)) ALo ALo

Anh dzai ơi, em thak anh luôn, tính cái Chi em rõ hơn ai. Anh mà làm đc thì khỏi aol....:))

Nguyễn Ngọc Linh đã viết:
đúng roài đó, khai báo đê;) b-) ;;) thảo ui:X:D:D
tưởng gì chứ info về VA nhà ta , úi zoi, khinh ! dạo này bọn tớ suốt ngày đi chơi mà , đi cả lũ , nói chung là cũng vui. nhưng mà hôm qua đi cùng nó, nó đang ốm, thế là hậu quả hôm nay thảo bị lây :((
hix hix

Anh dzai ơi, em thak anh luôn, tính cái Chi em rõ hơn ai. Anh mà làm đc thì khỏi aol....:))

AOL là gì thế em :)):))

Alố Alố Anh giai gọi j` em gái thế?(nói thế này hết cả tán với tỉnh),em xin ngoan ngoãn nghe anh dạy bảo;)
Đùa vậy thôi,chứ các bác mà biết em roài thì hết mún cưa lun===> khỏi cần cố cho mất công

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên