Lãnh địa ma quái của P2 05-08

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Lớp Pháp (cả 2 lớp) vào đây nhé ;;)

Hà Thu hồi cấp 2 học Giảng Võ lớp F đấy, con zai lớp nó toàn thằng bựa, đc có mấy đứa đẹp zai thôi nhưng suốt ngày chỉ học với họch, quen bọn nó chán chết đi đc, khuyên thật lòng là tránh xa, :lol:
lớp G ở GIãng Võ năm nay có 2 đứa vào ams, hot ghê lắm , nhắc đến lớp G là chỉ nhắc đến 2 thằng ấy thôi, các bạn lớp Pháp thích giới thiệu thì Sơn giới thiệu cho ;;)

bọn ấy ơi, thế k ai bít thông tin về lớp P1 à ? cô chủ nhiệm là cô nào thía ? còn cô dạy pháp nữa chứ ?
đấy, ít người lên 4 rum là khổ thế đấy , hix hix :((

Thảo à,P1 của mày có con NGân Hà đúng ko?pật mí cho màybits,P1 của mày còn có hai đứa bạn tao đấy là Hà và Hằng==============>>làm quen đi các ấy;;)

@ Thanh: Trong mấy cô dạy Pháp thì anh chỉ chưa học mỗi cô Nga :|

các em gái thắc mắc về GV nhiều quá! Thế này, theo anh được biết, chủ nhiệm các lớp chuyên thường sẽ dạy môn chuyên, còn các lớp không chuyên thì thường sẽ không dạy môn chuyên.

GV Pháp trường Ams:
Cô Vũ Việt Hoa - GVCN + dạy 11P1
Cô Hiền - chắc năm sau sẽ dạy Pháp lớp anh
Cô Bạch Dương - GVCN + dạy lớp 12P1

Vì số lượng GV Pháp ít nên có thể, các em P2 sẽ phải GV ngoài trường: CVA, hoặc GV Đại học

À, còn nữa, các em chắc chắn sẽ học ca chiểu 2 năm lớp 10 và 11 vì: Thường ca chiều là các lớp Ngoại Ngữ, Xã hội và các lớp hệ mở rộng.
Pháp 1 thì là lớp Ngoại ngữ rồi, P2 thì không những Ngoại ngữ, lại còn bị xếp vào hàng 2 (Pháp 2) nữa nên càng phải học chiều.
Hơi bị buồn! :(:(:(

HIx, anh Huy nói thế cũng chẳng đúng :) có j` mà phải bùn P1 với P2 , so sánh sao được, ctrinh` học khác mà :)

Cuối cùng thì lớp Pháp 0508 cũng có 1 em zai vào HAO >:-D<
Chào em Thảo, em Hà, em Linh, em Thu, em Tú nhá >:-D< :x lâu lắm lớp Pháp mới đông ng` vào HAo thế này :x

@chị Mâu: chị ơi, lại mẹ mìn bé Tú à??? Nó là con em đấy....;;)

Ô cái cô này, tôi chào đón ng` ta mà cô bảo tôi mẹ mìn à :nono:
Tú nó học TV, tôi bít thừa roài :> Nếu mà muốn mẹ mìn thì mẹ mìn từ hồi trước chứ cần j` đợi đến bi h :nono:
Cẩn thận tôi mẹ mìn cô lần nữa đấy b-)
>:-D< :* :x >:-D< :*

Này chị Mâu, Tú kia học NSL nhá, ko đc nhầm, Gà Nướng:)

@Mâu: Anh đâu có so sánh P1 và P2, bùn là bùn vì mọi người nghĩ P2 = hệ mở rộng!

@Thảo:Năm nay tui được hân hạnh học cùng bạn nè,làm wen lun đi,tới lúc vô năm đỡ bỡ ngỡ,Y!M của bạn là cái j` ý nhỉ?:D:D:D:D:D

Hồ Thu Hà đã viết:
@Thảo:Năm nay tui được hân hạnh học cùng bạn nè,làm wen lun đi,tới lúc vô năm đỡ bỡ ngỡ,Y!M của bạn là cái j` ý nhỉ?:D:D:D:D:D
Hà ui, PM thôi. Thế này là câu bài rồi ;;):D:))

@Thanh: con trai lớp tớ vào P2 được 4 đứa, nhưng chắc các bạn nữ phải thất vọng đóa ...hix... :|
@Sơn: tao thấy mày chỉ chú ý đến con gái lớp tao thôi [-x , ai bảo mày con trai lớp tao chỉ biết học và học hả, lũ đẹp trai toàn ham chơi thoai, còn 2 đứa hot lớp G là mày và thằng Hoàng Dũng hả? hix.. :| :|

@Thu:con trai lớp bạn được 2 vào p2,vậy có ai vào p1 ko ha?
Đừng nói với tui là năm nay p1 bói ko ra đứa con trai nào nghen.

bạn ơi, con trai lớp tớ có 4 vào P2 chứ ko phải là 2, còn vào P1 thì theo như tớ biết có hai thằng lớp tớ, tên là Ngô Quang Hưng và Lương trung HIếu đó, hình như thế ;;)

Hà sướng nhá..........Hà nhờ;;):))

Phạm Lê Huy đã viết:
À, còn nữa, các em chắc chắn sẽ học ca chiểu 2 năm lớp 10 và 11 vì: Thường ca chiều là các lớp Ngoại Ngữ, Xã hội và các lớp hệ mở rộng.
Pháp 1 thì là lớp Ngoại ngữ rồi, P2 thì không những Ngoại ngữ, lại còn bị xếp vào hàng 2 (Pháp 2) nữa nên càng phải học chiều.
Hơi bị buồn! :(:(:(
buồn wa, sao lớp P2 lại bị ghét như vậy trong khi phần lớn những người đỗ cao của P1 đều chuyển sang p2 :(( :(( :((

P2 không bị ghét em ạ, chẳng qua mọi người không biết P2 là cái guái gì thôi! :D:D
Còn thì vụi đỗ cao P1 đi qua P2 thì lại càng chưa chắc đâu em ạ! :D

Vì Ams là trường chuyên => lớp chuyên phải xếp lên đầu chứ! :D Dù gì thì các bạn P1 và P2 vẫn chơi rất tốt với nhau, điển hình là 04-07 nè! :)):))

Chuyện đương nhiên thôi mà,mọi người thông thường còn không biết P2 là lớp bilingue nữa,ai cũng nghĩ nó là hệ mở rộng,với lại,theo tao biết,và theo lời cô Việt Hoa nói thì lớp p2 các năm trước học ko giỏi lắm,chẳng hỉu why? 8-|

@zoon:ấy ơi,cho tớ hỏi thăm,cái quan trọng nhứt thì ấy chẳng nói ;) ,thế con trai lớp ấy vào P2 là có những bạn nào? :-? :-?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên