Lãnh địa ma quái của P2 05-08

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Lớp Pháp (cả 2 lớp) vào đây nhé ;;)

hơ, con trai có mỗi vài mống thì con gái khiêu cũ với con gái ah` :D

^^...đâu cần nhảy với các bạn zai, hình như lớp mình có khoảng 10 bạn zai. Tớ thà nhảy với người yêu Lan Phương dữ như quỷ của tớ còn hơn là cặp với bạn Nguyễn Duy....[=..=...hix hix]

Nguyễn Thị Hà Linh đã viết:
Khiêu vũ là thế nào? Em không hiểu chút gì về khái niệm này cả?

Em bé ơi,muốn học khiêu vũ ko?có thể hỏi thêm anh Huy(Phạm Lê)11P2.Anh này nhảy đẹp lắm em à,dẻo như bún ý:D :x

Anh Huy vào đập cho bây h, anh Huy chỉ dạy em thôi anh Huy nhờ.......:p:D;;)<j/k:))>. Dẻo nhưng mừ k fải như bún........:D:))

n__________________n ngày mai......................sinh nhật 2 bạn....................nhớ mặc đồng phục.......offline thui.

Lớp trưởng nhà mình nhìn mặt hiền lành mà cùng mạnh mồm ghê ta.Mà bạn Nguyễn Duy là bạn nào mà em không biết.

:D ah, tớ chỉ tạm thời thôi, tớ cũng ko thix làm mà...^^....ack ack. Bạn Nguyễn Duy hôm nay vắng mặt, thiện tai thiện tai, gặp rồi mới thấy ức chế :D

@ Vũ Ngọc Quỳnh Chi: Bạn gọi mình là em bé? Bạn có ở trong đại gia đình của mình không nhỉ? Nếu không thì đừng gọi mình là bé nhé, bọn mình bằng tuổi mừ. :)
@ Hương Lê: Tớ chỉ biết khiêu vũ ---> dẫm vào chân nhau ----> què cẳng. Rất nhiều kinh nghiệm của những người đi trước đã cho thấy. ;)

@công chúa: hic, đăng ký từ sáng mãi đến chiều mới active acc, chờ lâu muốn chết -____-' ........ mà em học khiêu vũ? biết thế năm trước anh cũng học thì có lẽ sau còn có cơ hội mời em đi nhảy :p
@all: uhm, lớp trưởng tạm thời của P2 mời mình vào đây chơi, hân hạnh làm quen với các bạn^^

Chỉnh sửa lần cuối:

em Thu đã viết:
tình hình là vừa mới đi tập trung về, theo nhận xét ban đầu thì chủ nhiệm lớp P2 là cô Nguyệt Anh dạy Văn khá là được, ưa thích danh ngôn và để lại một số ấn tượng đáng kể, nhất là khoản xếp chỗ ngồi = cách ghép quân bài, hix, khổ thân min` bị lẻ bóng vì có mấy đứa nghỉ
Câu này là hơi bị nhầm rồi em ạ! Nếu anh nhớ không tồi, thì đây là GV Văn Pháp 1 năm ngoái! :)) Chắc năm ngoái khoái Pháp 1 quá nên năm nay xin chủ nhiệm! :)) Học đi thì biết em ạ!;;);;);;)

em Linh đã viết:
ấn tượng tiếp theo là lớp ở trên tầng 3, đi hơi bi mệt!hic, và chỉ có 2 cai quạt trong cả cái fong nên đấu tranh mãi với con Huyên mới đc chỗ ngon!heheeh(ngồi ngay dưới quạt , sướng vãi!!!
Thế thì bọn em học lớp của bọn anh năm ngoái rồi! Cuối cùng của hành lang tầng 3 chứ giè? :)):)):))
@ 2 em Chi béo và Huyền: Luôn luôn sẵn sàng! :D:D ;;);;) Các em oánh trúng tim đen anh rồi! Thích thì anh dạy, còn nếu không tin tưởng thì học lớp nhảy cô Lan, do Đoàn trường tổ chức! :D Sẽ có lịch trong năm!

@Pháp 2: Được quả chủ nhiệm khuyến khích đi nhảy thế là tốt lắm rồi, chả bù chủ nhiệm lớp mình! :(:)(:)((

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

:D Vấn đề nhảy nhót để sau...^^....cô nhắc chúng ta soạn bài.....CÁc bạn P2 chuẩn bị kỹ lưỡng vào nhá :">.

[Đọc ké quyển sổ lưu bút của lớp mình, tự nhiên Lê muốn tô vẽ +bôi ra quá :)) ]

Oài lớp trưởng thật quá chi là gương mẫu à nha. Mọi người nhớ nghe lời lớp trưởng nghe chưa, không thì ......... ăn bạt tai đó.;)

:)) :)) ặc ặc, nghe ghê quá. Hôm nay ấn tượng nhất là đôi Tự Trường - Cẩm Anh...^_^.

hôm nay gặp thêm đc em Chi béo và em Ngọc Linh :)):))
em Hải Thanh vẫn chưa thấy đâu, hình như là sang Hong Kong làm gì đó :D

What? Em Hải Thanh đi Hong Kong cơ à? Thảo nào dạo này chả thấy em lên HAO gì cả!
Hôm nay 04-07 đi chơi tiếp với 05-08 hả Biên? Thấy hình như mày đứng cùng với em Sơn?

tình hình là mọi người đi off vui ghê :(( :((
@anh Huy : anh nói thế là sao :eek: ý anh là cô NA có vấn đề ah` :-s , hix...hum nay cô đã dặn trước là phải thuyết trình bài văn rui` :((

Em Thanh đi HK cơ ah? "mấu" nhẩy!
THảo nào hôm nay ko tháy đâu ,chỉ thấy mỗi em Linh

@ NLinh ; hôm nay chị thấy mày, định chạy ra đá cho mấy phát như đã 'hứa",nhg thôi,nghĩ lại thấy khổ thân cho con bé! :D
Thôi,từ nay hứa ko bắt nạt em nữa! :x

Hờ hờ, điên quá, hôm nay bao nhiêu đứa lớp P mình hẹn đêk đi, hỏi ra thì bọn nó ngại hỏi xem mình có đúng là HOÀNG SƠN ko, nên lúc sau té, đến đau :|
Mà coi bộ lớp PHÁP nhiều em ổn ổn hơn hết thảy các lớp :D

Hê hê Sơn huynh lại bắt đầu vẽ ra các kế họach mới rùi, cố lên huynh.

hờ hờ Sơn ơi, hóa ra ý định của mày là đi tăm tia mấy em lớp Pháp hả, may mà tao ko đi ;;) , cái bọn mà mày bảo là té ngại hỏi tên mày có bao gồm cả tao ko đó [-( b-)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên