Lãnh địa ma quái của P2 05-08

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Lớp Pháp (cả 2 lớp) vào đây nhé ;;)

Hà Thu đang nghĩ gì trong đầu vậy nhỉ? Sao khi tớ nhìn vào óc ấy tớ chỉ toàn nhìn thấy màu đen thế hả?

@ Hà Thu : mày nói cũng có cái đúng, nhưng vẫn có cái sai, vì mục đích chính của tao ko phải tăm tỉa, hờ, phần lớn những người tao đang quen ở khối P là chẳng may quen đc, đâu có chủ ý /:)
@ Hà Linh : cảm ơn về lời hỏi thăm của muội sáng nay, huynh rất khỏe và cảm ơn muôi rất nhiều, tiếc là muội ko ra trước mặt huynh mà nói " Sơn huynh, Linh muội đây, huynh vẫn khỏe chứ " kém theo 1 nụ cười trìu mến, nếu vậy thì huynh hạnh phúc hơn nhiều :roflmao:
Và cảm ơn vì muội bênh vực huynh :D

Huynh à, thật sự thì muội muốn được đứng trước mặt huynh và nói với huynh như vậy lắm, nhưng muội lại nghĩ là không nên làm thế. Muội đoán là huynh chưa biết mặt muội, cầu trời là như vậy, vì muội muốn huynh nghĩ về muội với ấn tượng tốt đẹp. Vậy đấy, có lẽ cứ để muội làm muội muội bí mật của huynh, thế sẽ tốt hơn. ( Lí do thì huynh chẳng bao giờ hiểu được, xem ra chỉ có Hà Thu hiểu thôi )

Chỉnh sửa lần cuối:

Hà Linh , muội nói vậy là sao, muội ko thích nghe người ta nói huynh là huynh của muội à, vậy muội muốn sao đây :confused:

Linh muội à, chẳng lẽ vì lí do đó mà muội trốn tránh huynh vậy sao, huynh ko muốn vậy, bất cứ muội trông thế nào cũng là người con gái tốt và dễ thương nhất trong lòng huynh, huynh muốn gặp muội biết chừng nào, muội biết mà, vậy mà từ trước đến nay muội luôn muốn tránh mặt huynh sao, :cry:

Huynh à, nói ra một lời bao giờ cũng dễ hơn việc thực hiện nó. Nếu như huynh nghĩ muội là người con gái tốt và dễ thương thì chúng ta lại càng không cần gặp nhau đâu huynh à. Mỗi lần đến trường muội đều nhìn thấy huynh, nhìn thấy mọi việc huynh làm nhưng huynh thì không hề biết muội là đứa nào, muội cũng hơi buồn nhưng nếu để huynh gặp rồi thay đổi thái độ với muội thì muội càng buồn hơn. Muội rất muốn có một người anh trai vì muội chỉ có một người anh họ duy nhất, mà anh ấy lại sang pháp rồi. Nhìn những người bạn thân của muội đều có anh, muội rất thích. Giờ muội cũng có huynh rồi nên cũng ko cần gì hơn nữa. Tốt nhất là huynh cứ đối xử với muội như thế này và đừng biết mặt muội. Thế nhé !

Thôi đc rồi LInh muội à, cuối cùng muội cũng ko cho huynh đc nhìn thấy muội 1 lần, dù sao huynh cũng rất vui vì muội thấy huynh hàng ngày, thấy mọi việc huynh là, từ nay khi làm gì ở trường huynh sẽ luôn nghĩ muội đang nhìn huynh, :kiss1:
Huynh cũng muốn giữ mãi 1 hình ảnh thật đẹp về người muội muội huynh yêu thương, dù rằng huynh ko hề biết mặt muội, nhưng huynh ko cần nữa, giờ đây huynh thấy tình cảm của muội dành cho huynh quan trọng hơn nhiều, thôi thi chấp nhận có 1 người muội muội giấu mặt :kiss1:
Có bao giờ muội nghĩ ko thể giấu mãi đc chuyện này ko, huynh cũng ko chắc, :shy:

Này huynh, đừng có đi hỏi mọi người lung tung đấy nhé, cấm được điều tra gì đấy. Muội nghi lắm ! :-? Khi nào thích hợp muội sẽ gặp huynh, nhưng chắc phải đến lớp 12, khi sắp ra trường mất, hi hi. :p ;)
P/S: Muội out bi giờ đây. :)>-

Chỉnh sửa lần cuối:

Huynh muội nhà các ngươi được yêu cầu trật tự ở đây! :D
Nhìn thấy em Sơn, trông ngon lành phết, cứ lượn qua lượn lại tăm tia! :)):)):))

Anh nè hơi bị thô lỗ đó, tụi em đang tâm tình với nhau mà anh xen zo, :D
Sao anh biết đó là em, mà sao biết em lượn đi lượn lại tăm tia ma fko pahỉ làm cái khác :confused:

hehehe, chú đeo kính, đeo thêm cái vòng cổ gì đó, đi quả giày vải, chính xác chưa? :)):)):))

Mặt rất ngổ ngáo! :)):)):))

Nhìn cái ava của anh, xem mày có nhìn thấy cái thằng đấy ở trường không?

Mà chú lượn như thế, mắt thì đảo như bắp rang bơ, không tăm tia thì làm gì?:))

trời anh Huy phán cứ như thần, kô đi đâu sai hiện tựơng này 1 chút nào cả:D:D:D, mà anh cũng nên thông cảm cho bệnh...."nan y" của thằng Sơn!!!!ehhehehe:)):)):))

Chỉnh sửa lần cuối:

@ Huy: Yêu cầu anh trật tự luôn đi nhá, anh có biết đang động đến ai không hả ? b-) ( Đe dọa theo kiểu buồn cười quá :)) )
@ Huyền: Ấy sozi sozi, đừng hiểu lầm mà tội cho tớ lém :(( . Tớ toàn lên mạng ở nhà, đường truyền chậm hơn rùa, ko load được cái YM về, mà cố lấy về mấy lần rồi cũng ko chat được. Song thân lại ko cho ra ngoài nên đành chịu. Thông cảm chút chút đi, tớ ko định câu bài mừ. Nếu bài nào tớ câu thì sẵn sàng để xóa mừ. :-s
@ Sơn: Đừng có gọi là "tâm tình", hãy gọi là "trao đổi" hoặc "nói chuyện", hiểu chưa? Cái kia nghe ...... ghê ghê ;). Mà đúng là biểu hiện của huynh ở trường hơi bị ...... thiếu đứng đắn à nha. [-(

@Linh: sao lại k muốn cho S biết mặt???:-/ Nếu đã yêu quí nhau thì cũng nên biết nhau chứ?? Linh có gì k tự tin về bản thân mà lại thành tự tin thế??:( Phải hài lòng với bản thân mình chứ, đúng k??:D Cứ cho S nó biết mặt đi, nó mà dám làm j` để Linh phật ý, Huyền uýnh cho....;;):D

Vì tình hình là chúng ta có rất nhiều bạn tên là linh(tên đẹp nên nhiều người đặt :) b-) :D ),chúng ta nên thống nhất gọi sao cho khỏi nhầm.Riêng tớ thì các bạn có thể gọi theo biệt danh hồi cấp 2 cũng được để thêm phần than mât ;;) ;;) ;;) .

Toàn Pháp 2 :| sao Pháp 1 không còn ai lên :| lép vế :|

Pháp[sub]1[/sub] 04-07 cũng đâu mất cả rồi, còn toàn Pháp 2 :|

@ anh HUY : ờ, anh tả đúng em rồi đấy, nhưng em vẫn thắc mắc sao anh lại biết đấy là em :confused:
Em lượn lờ tìm chỗ nào vui để chơi, mắt đảo đi đảo lại để tìm người quen, tất nhiên có tăm tia, nhưng ko phải mục đích chính của em trong cuộc " sát phạt " đó :))
@ Linh: hì hì, hành động của huynh đúng đắn mà muội, tin chứ ;)

*) Tình hình là lớp PHÁP có hơi nhiều LINH, thôi thì từ nay huynh gọi muội là HÀ LINH nha ;)
*)Mấy người quá thể vừa thôi chớ, huynh muội người ta đang có những pha tình cảm siêu lãng mạn mà cứ phá ngang :|

Anh Vịt đã viết:
Toàn Pháp 2 sao Pháp 1 không còn ai lên lép vế

Pháp1 04-07 cũng đâu mất cả rồi, còn toàn Pháp 2
Có ý gì đây anh zai?[-([-([-x[-x

em Hoàng ngố đã viết:
@ anh HUY : ờ, anh tả đúng em rồi đấy, nhưng em vẫn thắc mắc sao anh lại biết đấy là em
Hehe, lớp Pháp là nó nhanh thế đấy!

mọi ngươi ơi, thế thì bây giờ cứ gọi mình la Nguyễn Linh nhé, tên đó có từ cấp 1 nên mình thích lắm!thanks:X

Này mày, thế mày bit đc lớp mình có mấy đứa tên Linh, họ Ng~ k?;;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên