Làm sao biết đó là tình yêu?????????

Thế tức là hoặc mày nghĩ có lẽ dù mày ghét thằng đấy nhưng nó lại thích mày. Ko thích nhưng tò mò!
Hoặc là ghét quá đến căm
hoặc là mày bị điên
Ko hiểu mày viết rì nhưng tóm lại là tao khó chịu khi thằng kia làm mấy trò chuối sến với tao !

Úi giởi!
Ngoài mấy chuyện đi theo và làm trò lố thì có gì hơn mà khó chịu thế?

Ko phải đi theo mà dùng mấy ngôn từ củ chuối để theo==> thà chạy theo tao còn xét xem nó có chạy nhanh đựoc như tao ko chứ về khoản chuối sến thì nó nhầm ngừoi ! Mày ko thấy tao chuối đến mức nào rùi ah :))

Thấy rui!
Mày ko chỉ chuối cả nải cả vườn mà chuối đến mức ... ko thể chuối hơn dc!!!!!^_^

Chuối để giải tỏa tâm lí thì cũng đáng để chuối lắm chứ

Đặng Minh Châu đã viết:
Bắt đầu là ánh mắt nhìn
Bắt đầu là tiếng trống tim rộn ràng
Bắt đầu là gió lang thang
Bắt đầu là chú mơ màng ngẩn ngơ
Bắt đầu là nhớ vu vơ
Bắt đầu là thế lại vờ như không
Bắt đầu tà ngóng là trông
Bắt đầu là thích đi vòng cho lâu
Bắt đầu chưa nói được câu
Bắt đầu không biết từ đâu bắt đầu ..

--> Bài này em lấy của ông anh em đấy ! :p
Sao mày đánh sai nhìu thía hả mày :-s Phiên bản chính xác của nó là thía này cơ mà B-) :D Bài này ông anh mày sáng tác :D Cũng là ông anh tao nhưng mà lâu quá rùi :D Bi h chắc chẳng thể nào được như trước nữa :)

Bắt đầu là ánh mắt nhìn
Bắt đầu là tiếng trống tim rộn ràng
Bắt đầu là gió lang thang
Bắt đầu là chút mơ màng ngẩn ngơ
Bắt đầu là nhớ vu vơ
Bắt đầu là thế lại vờ như ko
Bắt đầu là ngóng là trông
Bắt đầu là thích đi vòng...cho lâu
Bắt đầu chưa nói được câu
Bắt đầu...chẳng biết từ đâu bắt đầu.........

Khi mà bạn bắt đầu nhận ra mình ích kỷ trong chuyện giữa 2 đứa...đấy là lúc bạn bít rằng bạn đã có tình cảm với nó ;)

Khi lần đầu tiên bạn nhận ra mình ghen...bạn bít rõ hơn cái tình cảm đấy là cái gì

Khi bạn nhận ra lúc nào bạn cũng mún giữ người đấy bên mình thì bạn có thể khẳng định thêm 1 chút nữa về tình củm của mình :D

Khi bạn thấy rằng bạn có thể dỗi người đấy toàn những chuyện ko đâu nhưng mà lạ 1 cái là bạn ko giận lâu như bth mà có khi lại là người làm lành trước ==>khi đó chắc chắn bạn đã thik nhìu ;)

Khi bạn đi đâu cũng nói về 2 đứa cho dù bít là làm thía sẽ bị "chim lợn" ;),làm gì cũng nghĩ đến những hành động của nó và tự bật cười,rùi lại mắng nó dở hơi này nọ (như tôi :D) thì bạn bít bạn đã bắt đầu iu ;)

Khi mà bạn vẫn đến chỗ ăn quen thuộc với món ăn bạn cực kỳ ưa thích và có thể ăn mãi ko chán..(nh chỉ có 1 mình bạn) mà bạn thấy ăn ko ngon,thậm chí chán kinh khủng
thì tức là bạn đang cảm thấy trống vắng vì ko có nó ==>khi đấy bạn iu rùi :D (nh chỉ là iu thui,ko phải yêu đâu :D)

Nói chung tôi nói lung tung thui :D Nói theo những gì tôi cảm nhận trong chuyện của tôi :D Đúng thì đúng mà chả đúng thì thôi :))

Nguyễn Ngọc Yến đã viết:
Khi mà bạn bắt đầu nhận ra mình ích kỷ trong chuyện giữa 2 đứa...đấy là lúc bạn bít rằng bạn đã có tình cảm với nó ;)

Khi lần đầu tiên bạn nhận ra mình ghen...bạn bít rõ hơn cái tình cảm đấy là cái gì

Khi bạn nhận ra lúc nào bạn cũng mún giữ người đấy bên mình thì bạn có thể khẳng định thêm 1 chút nữa về tình củm của mình :D

Khi bạn thấy rằng bạn có thể dỗi người đấy toàn những chuyện ko đâu nhưng mà lạ 1 cái là bạn ko giận lâu như bth mà có khi lại là người làm lành trước ==>khi đó chắc chắn bạn đã thik nhìu ;)

Khi bạn đi đâu cũng nói về 2 đứa cho dù bít là làm thía sẽ bị "chim lợn" ;),làm gì cũng nghĩ đến những hành động của nó và tự bật cười,rùi lại mắng nó dở hơi này nọ (như tôi :D) thì bạn bít bạn đã bắt đầu iu ;)

Khi mà bạn vẫn đến chỗ ăn quen thuộc với món ăn bạn cực kỳ ưa thích và có thể ăn mãi ko chán..(nh chỉ có 1 mình bạn) mà bạn thấy ăn ko ngon,thậm chí chán kinh khủng
thì tức là bạn đang cảm thấy trống vắng vì ko có nó ==>khi đấy bạn iu rùi :D (nh chỉ là iu thui,ko phải yêu đâu :D)

Nói chung tôi nói lung tung thui :D Nói theo những gì tôi cảm nhận trong chuyện của tôi :D Đúng thì đúng mà chả đúng thì thôi :))
Sau hàng loạt những chuyện xảy ra như thế! Tớ chọt nhận ra mình và nó chả còn gì cho nhaui! :)) :))

Đến bi h khi có thể coi như là ko quen biết thì mình vẫn rất iu nó !

Nguyễn Hương Trà đã viết:
Sau hàng loạt những chuyện xảy ra như thế! Tớ chọt nhận ra mình và nó chả còn gì cho nhaui! :)) :))
É,sao nghe bùn thía hả bạn Trà :-s Thế đối với bạn thì những chuyện mà tớ nêu ra nó sẽ tạo nên 1 kết quả hoàn toàn ngược lại à :D

Nguyễn Ngọc Yến đã viết:
É,sao nghe bùn thía hả bạn Trà :-s Thế đối với bạn thì những chuyện mà tớ nêu ra nó sẽ tạo nên 1 kết quả hoàn toàn ngược lại à :D
Chả hiểu nữa nhưng sau khi có được thì người ta sẽ bớt thèm khát thì phải!!! :-? :-?

Chả hiểu nữa nhưng sau khi có được thì người ta sẽ bớt thèm khát thì phải!!!
Ui giời chị dùng từ thèm khát bào h ko? :( Thế bình thường thì ko thèm khát ah ! :))
Liệu khi nào ngừoi ta nhầm 1 số cảm giác cũng như tình cảm dành cho 1 đứa mà chỉ quí thui ko nhỉ? Nhầm thành là đã thịk rùi khi hôm nay lúc nói chuyện mới phát hiện ra là ko hẳn đó là thik!

Thé ko đúng ah?
Tèm khát tao thấy là cái từ đúng nhất!!!^_^

Chả hiểu nữa nhưng sau khi có được thì người ta sẽ bớt thèm khát thì phải!!! :-? :-?
Hix,bạn Trà sử dụng từ mạnh quá :-s :D
Nh mà nó cũng chẳng sai đâu :D Đúng phết đấy :D

Tớ thì tớ chỉ thấy sau khi "có được" thì sẽ mất đi những cái thi vị ban đầu,chẳng hạn như ko còn có chuyện run lẩy bẩy,hồi hộp khi nắm tay người kia nữa...rùi thì vẫn kỉu ôm đấy...trước kia thì nóng ran mặt mày nh mà bi h chẳng thấy gì nữa cả :-s Chẹp,bùn như chấu cắn :((

Mà bi h cái rắc rối nhất cần phân biệt là tớ đã thừa nhận tớ iu 1 thằng,sau đấy tớ thừa nhận tớ thik nó....chỉ còn việc thừa nhận tớ yêu nó là chưa thoai :-s Cho dù t/c có thể hơn iu,hơn thik nh mà cũng ko dám nói là yêu :-s

Nói theo kiểu mày thì tao thèm khát nó lắm , thèm khát tình cảm của nó lắma , thèm khát gần nó lắm , thèm khát được ôm nó ,...==> nói thêm nữa thành bệnh !

:))
LÊ ĐÀO HƯƠNG THẢO đã viết:
Nói theo kiểu mày thì tao thèm khát nó lắm , thèm khát tình cảm của nó lắma , thèm khát gần nó lắm , thèm khát được ôm nó ,...==> nói thêm nữa thành bệnh !
Tao thấy mày bệnh rùi! :)) :))
KO chỉ bệnh mà còn HOẠN :)) :)) :))
Vậy mọi chuyện với bạn Yến diễn ra vẫn ổn chứ! Hay chán cơm mà đi với phở mất rùi????!!! :)) :)) :))

Dạo này suốt ngày chú í mọi hành động + con mắt nó nhìn ai ==> đấy gọi là thik nó rùi đúng hông?

:))
Tao thấy mày bệnh rùi! :)) :))
KO chỉ bệnh mà còn HOẠN :)) :)) :))
Vậy mọi chuyện với bạn Yến diễn ra vẫn ổn chứ! Hay chán cơm mà đi với phở mất rùi????!!! :)) :)) :))
Hì hì,tớ bi h đang tạm ổn bạn Trà ạ :D Chỉ có điều cũng thất thường và bấp bênh như cái thời tiết bi h thui :D :))

Còn con Ốc thì từ xưa đã nổi tiếng là bệnh rùi :D ==>cần gì phải nói nhiều :)) :D

LÊ ĐÀO HƯƠNG THẢO đã viết:
Dạo này suốt ngày chú í mọi hành động + con mắt nó nhìn ai ==> đấy gọi là thik nó rùi đúng hông?
Chẹp,như thía cũng chưa hẳn đâu con cháu ạ ;) Như thía mới chỉ là để ý và bắt đầu có tình cảm thoai....chưa đến mức được gọi là thik đâu :) ;) Mày cẩn thận,đừng kết luận cái gì vội vàng mà lại thiệt thân ra ;)

ko , đến bi h thì bit có nhìn hay chú í cũng ko phải là thik nữa , thậm chí có ghen rùi nhưng cũng ko phải là thik ! ==> lần này nó lạ thế đấy

Back
Bên trên