Làm sao biết đó là tình yêu?????????

anh Việt chỉ đùa thui :)) sao bị huyết áp đc hả chị Chi :mrgreen: Cái này khó ĐN lắm ?Lúc nào mà nhớ đến phát" điên" lên :)) thì chắc là yêu đấy:D điên trong ngoặc nhá !Mọi nguời đừng nghĩ ấy ấy !

À, thật ra thì cảm giác đấy cũng ko rõ cho lắm, chắc tại lúc đấy trời nóng thôi! :))

Nguyễn Hoài Anh đã viết:
Con gái bị động còn con trai thì nhát, biết sao đây :)). Nhưng con trai chắc chắn sẽ cố gắng biểu hiện hết sức có thể, nên thường con gái sẽ nhận biết ngay. Vấn đề là phải bật đèn xanh cho nó tiến tới, ko nó sợ :))
Í nhưng mà nếu bạn gái đó thuộc lọai châm hiểu trong chuyện tình cảm thì sao?Ko nói thẳng vào mặt thì ko hiểu

chuyện gì đến thì nó sẽ đến hoàng anh ơi ko sớm thì muộn mình cũng sẽ nhận ra thôi mỗi người đều có 1 mũi tên của thần Cupid bắn nhưng chỉ ko biết mũi tên còn lại Cupid bắn vào ai biết đâu anh hàng xóm trước cửa nhà , hay 1 người... hi` hi`

Nguyễn Thị Hoàng Anh đã viết:
Í nhưng mà nếu bạn gái đó thuộc lọai châm hiểu trong chuyện tình cảm thì sao?Ko nói thẳng vào mặt thì ko hiểu
Đôi khi cũng nên sensitive 1 tí :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Em Hoàng Anh nói thế thì chịu rồi :((. Ai chả muốn được nói thẳng vào mặt cho :D, nhưng mà cũng cố sensitive một tí chứ :D. Nói là ko hiểu nhưng rồi đến lúc đó sẽ hiểu thui mà :D

nếu mà nó thích thì lâu lắm 1 tháng nó cũng ra bảo là nó thích mình
còn nếu ko thì 1 năm cunG~ ko thấy noi' zi`

đâu có đâu :D có người thích thích lắm nhưng mà ko bao giờ dám "lói" :D:D
Sự đời lắm lúc rối ren :D Bạn hãy dùng Clear :)) Các bác thông cảm hội chứng quảng cáo :D :D he he

nếu nó mà nhát đến mức ko dám nói thì cũng chả nên thích nó làm giề

Có thể người đó cũng chưa xác định được một cách chính xác tình cảm của mình thì sao??? Đại loại là nói ko thích thì ko phải mà nói thích cũng ko đúng ý.
Nói hay ko nói, đó ko phải là vấn đề :D

Chỉnh sửa lần cuối:
cố lên mới có 2 trang thôi bà con :D !Đã ai nghe đến TH mừ thích nhưng vẫn muốn cho người ta yêu người khác chưa :))
Cao thượng vật vã :)) :mrgreen:

ai bảo thía, chẳng wa ng` đấy ko iu đc ng` kia nên đành tỏ vẻ " cao thương" thui(ko bit mình nói có đúng hay ko)

Em cũng chẳng biết làm thế nào để nhận ra được ! :(( toàn mẹ em chỉ cho em ! :D :( nhưng mà vấn đề là mẹ em chỉ nói cho em biết khi người ta đã hết thích em rồi ! Ôi tiếc quá ! :((

Em Khánh trẻ người non dạ mừ sao kinh nghiệm thế :smoking: ! Bạn Châu ko cần đau khổ đâu :D tiếc làm gì mấy chuyện lẻ tẻ :mrgreen:

kinh nghiệm rì, chả wa là thấy mọi ng` iu nhìu wa', sau lại đi than thất tình(hic, tội ghê), nên tớ thấy rằng tốt nhất khi đủ 18t mới nên iu

Có đến 30 tuổi mới yêu vẫn có thể bị thất tình em ạ

kệ , thế thì độc thân cả đời cho sướng

điệu vừa thôi em :smoking: con gái còn nói thế đc :p !Con trai thì khó lắm :D :D :D!

ui zo`i, thì em bảo độc thân có nghĩa là ko lấy chồng lấy vợ chứ có fai la` ko iu ai đâu

Nguyễn thị Hoàng Anh đã viết:
Làm sao biết người ta có thích mình ko?????Làm sao biết mình có thích người ta ko?????

muốn biết người ta có thích mình không và mình có thích người ta không thì chỉ có thể dựa vào trực giác bản thân thôi ,
nói chung người quý mình hoặc thích mình thì có thời gian cho mình dù họ bận thế nào chăng nữa ,
cũng không nên sốc bạn nhiều quá em ạ ,con trai có tâm lí thích ganh đua nhưng lại sợ thua kém , mình sốc họ nhiều , họ sợ đấy , thỉnh thoảng sốc họ một chút cũng không sao , đủ để tạo không khí vui vẻ thôi . ;)
à , con trai cũng nhiều đứa ( nhất là teen ) , đủ dũng cảm nói ra là quý mình nhưng thấy mặt mình lạnh tanh không phản ứng gì , lại rụt lại kêu là : quý mình như là bạn thôi :)) , so follow your instinct :)>-

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên