Kinh nghiệm học ở Anh

ko bít có phải bạn Mít nói Vinh này ko :D
em hâm mộ bạn LTV đấy lâu lắm rồi mà chưa đuợc ngó mặt :p
còn bạn Vinh nào ở Camb nữa hả chị 8-}
lắm Vinh thế

ơ đấy chị mà tớ nói học Maths mà, chị Mai ấy, tớ quên tên đầy đủ rồi, có mấy lần post bài trong mấy topic này này, à cái topic Ps ấy ;) đuợc cả hb nữa , B-) chị ý học Newnham

uhm, đúng là thế, nhưng như các khóa bt, chỉ có offer cụ thể, đạt đươc là vào, riêng Maths thì còn phải thi Step 1 và step 2 nữa, mới được, mà tụi nó bảo khó lắm,

Bùi Mạnh Hưng đã viết:
uhm, đúng là thế, nhưng như các khóa bt, chỉ có offer cụ thể, đạt đươc là vào, riêng Maths thì còn phải thi Step 1 và step 2 nữa, mới được, mà tụi nó bảo khó lắm,
STEP 2 và 3.

STEP 1 và 2 là cho Economics (tùy college)

Chỉnh sửa lần cuối:
Uh, Lương Thế Vinh;;). Cố vào Camb đi thì sẽ gặp bạn ý thôi :D

Mà ở trường Hưng sao có ai học nhiều Maths thế? Tớ mà như nó thì có mà ...:((

Em chào các bác, dạo này lâu quá không lên. Sao mà nhìu bài thía?

Vậy thì em cứ từ từ mà đọc đừng có vội , đọc nhanh quá có khi hiểu nhầm tâm ý của người viết đấy :)

ui
thi Ielts xong rùi
quay lại chim lợn với mọi ng`
hnay em la`m ba`i chan wa'
ko thể tưởeng tượng nổi :((

thế IE đc mí điểm? bao h xin visa Trân? hehe. cũng đang máu qua sớm, nhg book vé 21 ruồi, wa phải lượn đi mấy city với cả mấy các nc lân cận chơi trc khi vào học mới đc :D muh thôi, đi học rồi sẽ biết hoc hành thế nào ngay *_+ lâu rồi ko động vào sách vở, cắm cúi đi làm, ko biết có học lại đc ko :))

hay quá anh Huy ơi :D 28/7 có vụ tụ tập ở London, đi thuyền buổi đêm trên sông Thames, nghe lãng mạn chưa, đẹp lắm đấy, hôm đấy là thứ 5, đi đến đêm, sáng thứ 6 về :D:D. Anh vào SVUK, box chat chit để biết thêm chi tiết nhá :D, em đăng ký rồi, giá vé book trước 21/7 là 12 quid, sau đấy là 15 quid ;)

ơ thế oánh boom thế hs VN ở Uk có seo ko?
mẹ em vẽ ra cái viễn cảnh bị oánh boom ghê wa'

hình như có 1 hs vn bị chết đấy
tội nghiệp :(
mình mà thế bố mẹ mình sẽ thế nào nhỉ :(

ko co người vn nào chết em ạ. Chỉ có anh Vũ ngồi ở cái carriage bên cạnh cái carriage bị oánh bom thôil. Các em đừng phao tin đồn nhảm làm dân tình hôang mang

thế ạ, thế em mới nói hình như..vì hôm nay nghe một ông bác bảo chưa rõ nhưng đsq đang bảo kiểm tra vì hình như có 1hs vn bị chết
thế là may nhỉ, dân tình mình lảng vảng suốt ngày mà ko ai làm sao :D

tình hình là anh ấy ko sao ma` thậm chí còn lên BBC nổi tiếng thêm nữa chứ, em ở Not ngày ngày cầu mong nó làm 1 qua blast o city xong rùi giả bộ ở gần đấy để đc nổi tiếng LD,mà sao mấy anh chị có vẻ giỏi giang quá vậy, để vào LSE có khó ko ạ, mà thi IE ở UK có sao ko hả mọi ng`

NGười ta nói thi ở VN dễ hơn, nhưng tại anh thi bên kia nên cũng chẳng biết, nói chung chắc là giống nhau thôi

Back
Bên trên