Kinh nghiệm học ở Anh

Vừa đọc bài trên, giật cả mình, các bác chat chit kinh quá :nono: ( lần đầu tiên gương mẫu :D)

@ Yến: Chả hiều mày hỏi tao ở topic nào nữa, thôi thì trả lời ở đây( dù j tao vẫn mở ra thread nàyB-)). Bath tao có biết chị A.Phương, học A3 0104, hình như mày biết, mày muốn hỏi j để tao bảo :D, hay có lấy ID của chị ý ko để hỏi luôn cho tiện? Bath ít người Vn lắm, nằm trên quả đồi, thành phố đấy tao đến một lần, bé tí :p. York mới nhớ ra cái đứa tao quen nó ko học đại học :((

hí hí :D cả nhà à, tớ vừa đi Camb về đến nhà bật máy luôn B-)
thành phố của bạn Hưng đẹp thật đấy :D thích thật, kiểu pretty thôn quê , thích quá 8-} :x ghét mỗi cái như đã đựoc cảnh báo :(( May Ball nó ko cho vào xem mấy vì phải dọn dẹp đống mess đêm qua :(( tức quá hichic...chỉ đi đuợc 3,4 cái college...cái hội kia còn rủ nhau đi punting tơi bời mà mình ko đuợc đi :(( ghét thế >:p
Mít à...chị anh Phuơng tao bít B-), có cả id nhưng chả nhớ là cái lào nữa, mày cho tao lại nhé, nhưng mà chị ý có lên mạng mấy đâu thì phải , ừ thấy bảo Bath bé lém, có đúng 2 cái siêu thị hay sao ý, nghe giang hồ Chinese đồn đại thế :D nhưng mà năm nay nó nhảy bậc kinh phết >:) lại có HRM nên có lẽ vẫn phải theo vậy :mrgreen: chỉ có điều hơi băn khoăn là HRm của nó lại là cùng với socialogy nên ko đuợc sành điệu như LSE ;;) :p

mệt quá...nóng gì mà nóng thế ko bít :(( con bạn tao còn bảo ở TQ, chỗ thành phố nó giờ đang 43 độ C 8-} còn gì là người nữa...8-}

Bạn Y thích Cam rồi hả, thì đúng Cam là một trong những thành phố đẹp nhất của Anh mà, ;) ---> chưa đi punting thì chưa được coi là đi cam rồi [-x, thiếu mất cái quan trọng nhất,
tiếc cho bạn Y nhi. Mà dạo này trời đẹp, trông Cam dễ sống fet :D

Hơ, đang onl à? Gọi tao ở YM rồi tao cung cấp ID cho:biggrin:, tao ko liên lạc với chị ý từ lâu lắm rồi, mấy lần gọi ở Ym ko thấy trả lời:((
Chỗ mày nóng ko? Tao có quạt ở đây nên thấy bình thường, mát mẻ là đằng khác :D, bọn nó nhìn quạt của tao mà ghen tị:biggrin:
Cam đẹp lắm à? Năm sau xuống Cam chơi mới được ;;)

ôi mới post quay lại đã thấy 2 bạn vào rùi :D :x
B-) ghét nhỉ, căn bản đi theo tour open day của uni chứ có phải đi chơi đâu B-) căn bản cái bọn kia ghét lém, nó chuồn ko đi xem college để đi punting xong trêu bọn tớ như này này :p :p :p ghét thế :(( hichic
thế nào tháng 9 cũng quay lại Camb cho bõ ghét, đi chơi 1 ngày cho thỏa thích :D công nhận đẹp, thích lắm Mít đi đi, thế mà lần truơc trip của college chúng nó rủ ko đi :((
hôm nay đi bộ cả ngày nên nóng, chứ còn chỗ tao mà cứ chui trong nhà ko chạy nhảy thì ko nóng
cái computer room của St catherine mát lạnh 8-} mát như Bắc cực ý, ôi :x :D
sao mày lại vác cả quạt sang đấy à , tao có quạt tay thôi ;;) hình gì yêu yêu ý :D

Thế là bạn Y hôm nay đi du lịch vòng quanh các Colleges hả, chắc là mấy cái ở trung tâm vì tụi nó gần nhau, nhưng mà ở đấy ko gian ko yên tĩnh đâu [-x, mấy cái ở rìa ngoài như kiểu Girton mới gọi là hoang sơ, sóc chạy đầy sân :).
năm sau đi chơi Cam hả, có cần tớ giới thiệu cho mấy đứa ở Cam làm hướng dẫn viên ko ?? thành phố tuy nhỏ nhưng mà dễ lạc :p

Cả lũ đang onl muh :p. Hè năm ngoái tao sang mang được nhiều cân mà chẳng cần j, bị cả nhà dí cho cái quạt, hik, lúc đầu còn vùng vằng ko chịu nhưng bây h mới thấy đấy là sự lựa chọn đúng đắn :biggrin:
Quạt tay mỏi lắm, tò mò tí, quạt của mày có phải hình :mad:) ko? ;;)

hí hí ko...:D hình 2 đứa đang suýt nữa kiss nhau yêu lém :x :D chả nhớ, cầm từ hồi năm truớc sang lúc ở sân bay vì nóng...check in vác luôn đi :D bi h chơi xong mệt có ích phết :p

Hưng : hihi, ừ thế thì hay quá , hay Mít đi cùng tao luôn đi, đẹp lém, đi chơi luôn xong tao ngó qua mấy cái college nữa :D
cảm ơn Hưng nhé ;)

tớ sang muộn lắm , nhưng mà dẫn lòng vòng quanh Cam thì là chuyện nhỏ; nếu có thể thì đơn giản thôi :|

Năm sau hả mày? Nghe kế hoạch cũng hay :D, trong lúc mày ngó nghiêng các trường thì tao đi dạo một vòng shopping :biggrin:

À, quên, tao chắc khoảng sau 20/9 mới sang bên này :p, chắc ko đi cùng mày được rồi :(

bọn mình chat chit kinh quá :D
ko thoải mái thôi mà ...trong khoảng tầm tầm đấy thì đi lúc nào chả đuợc, khoảng t10 chắc cũng chưa có vấn đề gì...đi 1 ngày đuợc đúng ko?

hic, đi sớm xem college mà ...:p...mới cả Jan a2 có thi ko?

có đuợc take truớc module để nhẹ hơn lúc Jun ko, giống như As ý

bạn Y cứ làm thế nào rồi June a2, retake từ unit 1 đến 6 thì tha hồ mà khóc :((

chẳng hiểu ấy nói gì :p 8-}
thi Jan cao thì June đỡ mệt thôi mà..mà chắc là ko retake As đâu 8-} hichic thi xong chưa?

úi câu bài kinh wa', em đọc hoa hết cả mắt -__-
chị Y ơi có những trường nào có HRM hả chị?
ặc, em bị mẹ em cấm vận sau gần 1/2 tuần cãi nhau >_<
cancel toàn bộ khóa học ở Dudley :((
ở nahf thi Ielts xong rùi mún đi đâu thì đi
chán thế
ah choem hỏi Foundation thì seo nhỉ? ;;)

còn 2 " chú heo con" nữa thôi , thứ 2 và thứ 3 tuần sau; lại là 2 bài synoptic chứ :-s, mà chính ra tớ thấy làm synoptic dễ nhất --> nhiều kiến thức quá, chẳng biết on cái gì, thế là ko ôn nữa :)).
Uhm, công nhận AS điểm cao chót vót thì A2 cứ suốt ngày điện tử với film :D

Back
Bên trên