Kinh nghiệm học ở Anh

cứ yên tâm theo 2 anh chị này thì chết
:D chị ăn ở nhà host lên 6kg đấy, chưa có kfc với BG gì đâu đấy B-) cứ liệu hồn :D
lúc đặt chân xuống Heathrow thì thấy hơi choáng vì từ nay chiến đấu một mình, nhưng chỉ 1 tháng là như giặc ý mà, lo giề, :D chị chả buồn gì hết, nhớ nhà thì tất nhiên nhưng có gì mà buồn, ko học thì chơi, ko chơi thì ngủ, ko ngủ thì ăn :D
nhất là truờng em có Vn cơ mà...chị từ ngày sang mới khóc 2 lần nhé :p :D

thì có phàn nàn gì đâu chị :p :x :D nhưng mà ko phải là ko béo nhá B-) ụt ịt luôn
béo như em , quay quay thì chắc là dễ thuơng nhỉ :D :D

.. không hiểu sao chứ sang UK này là em thấy không ăn gì cũng béo .. :| ... mà đã ăn rồi thì quá bệnh Béo phì mãn tình 8-} .. 8-} .. :-& ...

em cứ yên tâm mà ăn KFC, càng béo càng xinh
Thế chị đã béo chưa :-/

.. không hiểu sao chứ sang UK này là em thấy không ăn gì cũng béo .. ... mà đã ăn rồi thì quá bệnh Béo phì mãn tình .. .. ...
ko ăn thì làm sao sống được hả em Big --> mình ăn liên tục mà ko thể lên cân được.
sao thế nhỉl chuẩn bị làm project về cái này thôi. đem em big là sample đầu tiên . Đồng ý ko ;;)

.. ;;) ... ;;) ... .. ;;) ... ;;) ... .. ;;) ... ;;) ... .. ;;) ... ;;) ... .. ;;) ... ;;) ... .. ;;) ... ;;) ... .. ;;) ... ;;) ... .. ;;) ... ;;) ... .. ;;) ... ;;) ... .. ;;) ... ;;) ... .. ;;) ... ;;) ... .. ;;) ... ;;) ... .. ;;) ... ;;) ... .. ;;) ... ;;) ... .. ;;) ... ;;) ... .. ;;) ... ;;) ...

cười duyên thế chứ :D
em cũng béo nì
mẹ em chỉ sợ em sang đấy ăn uống thế nào rùi lăn về nahf là vừa
có cái em lại ko ăn được dairy food >_< thiệt thòi lớn

.. trông thế chứ đồ bên này nói chung ản được bạn trân ạ .. nếu mà ở boarding thì chắc .. :-& . cũng hơi khổ sở 1 tí ..:-&

bên này có mắm tôm đầy đủ như ở nhà luôn :D ko phải lo đâu em :D. Nhà chị là cứ nem chua rán, bún đậu mắm tôm, bún riêu, bún ốc, bún bò, chẹp chẹp

.. :eek: .. .ặc .. 8-} .. nhà chị Chu bé gì mà khiếp thế .. ..8-} .... em ở 1 mình nên chả bao h ăn mấy cái đấy cả .. :)) .. hôm trước thì có đến nhà chị little Chu ăn bún riêu ngon phết ... :D:D ....

khiếp nhỉ :p từ ngày sang đây chị mới ăn bún chả thôi...nhưng mà của miền Nam nên cứ lạ lạ thế nào ấy :p chả có nuớc gì , có một tảng thịt to như cái mặt 8-} nhưng mà cũng ngon...hàng đấy phở rất ngon B-)

.. em không biết ăn bún ốc ... bún đậu mắm tôm lại càng không :-&.. bún bò không .. nem chua rán em cũng không biết ăn .. :| ... ---> rất là ngoan .. 8-} .. :(( ..:( ...

.. ở Man cũng có phở đấy cả nhà ạ .. nhưng mà đắt lòi mắt .. 8-} .. hôm em ăn là £9/bát .... 8-} .. được 1 nhúm mà ăn thì .. 8-} ... không bằng bác bán phở cạnh nhà mình ... :(( .. :( .. đấy là em còn chưa so sánh với bát phở có 8000 ở NGuyễn Du đấy :(( ... đến là đau xót .. :( .. :((

hehe năm sau có khi mở hàng ăn nhỉ...có khách sẵn sàng trả đến £30 thế kia B-) :D hay là tại cô bán hàng xinh quá >:) hihi

... ặc .. :)) .. chết với anh Việt .. :)) .. thế anh ở đâu hả anh .. :)) .. anh ở xa xa tiền tầu tâmg 30-40 bảng thì lên đấy quá ăn free à .. :)) .. :p:D :biggrin: ..

.. năm sau chị Yến lên Man mở cửa hàng bán phở với em đê :)) .. cho anh Xòe đứng ngoài múa may kéo khách :)) .. :)) .. không kéo được khách thì lấy dây thừng trói lại nhét phở vào mồm bătf ăn rồi trả tiền >:-D< .. :x .. :x

Nhà chị Hiền có bác Đức thì đùng rồi còn gì, tài nấu ăn của ông ấy chắc phải làm nhiều chị em khóc thét :O

ak, em vẽ ra cái viễn cảnh ý chị thấy thuơng anh Xòe quá 8-} ai đời ko bán hàng đuợc thì nhét vào mồm bắt ăn rồi trả tiền :((
vào hùa với nó khéo sau đấy anh Xòe đi cấp cứu nó lấy mình thế chỗ :((

bi h nhiều anh con trai nấu ăn khéo lém nhé :x :D

anh Việt nói mâu thuẫn nhé, nếu tính cả tiền tàu thì khéo cô bán hàng còn có £10 thôi ạ...thế này phải tăng giá gấp B-)

ê bồ nhí kia,ai đứng bán phở cho cô làm gì hả :(( có đứng mồi chài các em xinh đẹp thì làm thôi :D

hờ hờ cái nì chuyển thành kinh nghiệm ăn uống và mở hàng ăn ở UK :))

Đinh Trọng Tiến Dũng đã viết:
ê bồ nhí kia,ai đứng bán phở cho cô làm gì hả :(( có đứng mồi chài các em xinh đẹp thì làm thôi :D

.. mồi khách chả phải là mồi các em vào hàng rồi ăn phở à .. :D:D ...

.. chị Yến : .. ý em là nhét phở cho khách 8-} .. chứ em không có ý định nhét phở cho anh Xòe đâu 8-} .. :-& .. anh ý lại chả ăn ngấu nghiến hết cả nồi ấy chứ .. 8-} .. 8-} ..:-& thế có mà lỗ vốn .. 8-} ... :D:D

.. bạn Trân : .. thì kinh nghiệm ăn uống cũng là kinh nghiệm sống ở ANh cả mà :D:D:biggrin: ...

Back
Bên trên