Khi buồn bạn nghe nhạc gi???

Thế có đi buổi chiếu video 2 của CLB rock Hà Nội không? Có Rhapsody & helloween đấy!
Có ai biết ban nhạc Rhaspody không zậy? Thảm nào mời mãi không đứa nào thèm trả lời.

Rhapsody tớ mới nghe tên chứ chưa được nghe hát

Tui cũng thế ,phí nhể .Nếu chưa nghe Rhapsody thì lên 35 hàng bông mua thử cái đi.
Cái đĩa tổng hợp ý .Rhapsody có mấy bài này hay:
_emerald sword
_Where the dragon fly
_Land of Immortals
_Holy thunder Force
.................................................

wuầy, tưởng bà đi được chứ:(
Band đấy đánh nhạc gì hả mày:-/

:)):)) thế theo bẹn Khánh thì trong topic này nên nói vê cái gì chứ??:)):))
Fishing man:p:p

He he, co to nghe rhapsody.Ban nay choi nhac rock dang symphony (classic).Duoc thanh lap nam 1993, 1 ban nhac Italia.Dinh nhat la guitarist Luca Turilli.
Cac Album noi tieng la Symphony of enchanted land, Legendary Tales (2 cai nay la dinh nhat-in my opinion),Power of the DragonFlame, Emerald Sword...Nhac Rhapsody chu yeu noi ve than thoai, nhung anh hung co xua, mang am huong anh hung ca, hung trang, thieng lieng, than thanh...Tot nhat moi nghe thi nen mua 2 cai albulm Symphony va Legendary...Cac bai dinh thi nhieu: Emerald sword, eternal glory, forest of uincorns,holy thunder force, ledendary tales...nen nghe, nen nghe...

Mặc dù thần tượng Britney Spears nhưng khi không vui mình thích nghe Backstreetboys hơn, nhất là Show me the meaning of being lonely. Có lẽ mình chỉ hợp với pop thôi ^_^

Thế thì chỉ tổ buồn thêm
To CHi:eee, đụng hàng nha, bắt chước garfield của tui hả?:DCon garfield của bà sặc sỡ thế?

hì, con Ga này là của chị Uyên tặng tôi, tôi thấy đẹp nên lấy làm avatar mà:X:X. Hì:x:x:x, trông yêu nhở, tôi khoái garfield lắm:):)

:D tôi cũng khoái garfield, thể hiện rõ bản chất!:x

đó đó , ít ra bàn về cái này còn hay hơn ...
hay là mở cuọc bình hconj avatar của ai đẹp nhứt ...
tớ bình hconj 1 phiéu cho mình ...

he he thế bác vào đây để làm giè ... ko đóng góp ý kiến mà viết 1 câu như vậy thì cũng chẳng khác gì câu bài ...

hix, thế thì có cần lập một topic để bình chọn most wanted avatar ko??

Back
Bên trên